પ્રખ્યાત કલાકારો અજય દેવગન અને કાજોલ બોલિવૂડના પાવર કપલ્સ છે. ખરેખર હસ્ટલ ફિલ્મના સેટ પર બંનેને પ્રેમ થઈ ગયો અને પછી આ સંબંધ સાત ફેરા સાથે સમાપ્ત થયો. કાજોલ શ્રીમતી અજય દેવગન તેની કારકિર્દીની ટોચ પર બનાવવામાં આવી હતી. તેમના લગ્ન 21 વર્ષ થયા છે. કાજોલ અને અજયને બે બાળકો છે. બંનેનો મુંબઈના પોશ વિસ્તાર જુહુમાં લક્ઝુરિયસ બંગલો છે. તેમના ઘરનું નામ શિવ શક્તિ છે.

Image Credit

ખરેખર અજય કાજોલનો બંગલો કોઈ મહેલથી ઓછો નથી. કાજોલ આ ઘરમાં રાણીની જેમ રાજ કરે છે, તેણે પોતાનું ઘર ખૂબ જ સુંદર રીતે સજ્જ કર્યું છે અને અજયની પુત્રી સિંગાપોરમાં હાલમાં અભ્યાસ કરે છે.

Image Credit

તેમજ અજય, કાજોલ અને પુત્ર યુગ આ ઘર સાથે રહે છે. તેના ઘરની સજાવટની વાત કરીએ તો તેના ઘરની દિવાલો સફેદ છે, જ્યારે લાકડાનું કામ ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક રીતે કરવામાં આવ્યું છે.

Image Credit

હકીકતમાં, કાજોલ હંમેશાં તેના ઘરના ફોટા સોશ્યલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરે છે. ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર પર એક વસવાટ કરો છો ખંડ અને જમવાની જગ્યા છે. પ્રથમ માળે કાજોલ અજયનો બેડરૂમ અને બાળકોનો ઓરડો છે.

Image Credit

જો કે, ઘરનું ફ્લોરિંગ પણ એક અનોખી રીતે કરવામાં આવ્યું છે. લાકડા અને ટાઇલ્સ બંનેનો ઉપયોગ ફ્લોરિંગમાં થાય છે. તે જ સમયે, ઘરની સીડીની સાથે એલિવેટર્સ પણ બનાવવામાં આવે છે. કાજોલના ઘરે લાકડાના ખૂબ જ સુંદર પગથિયાં છે. આ પગલાં તેમના ઘરને મહેલ જેવો દેખાવ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સીડીની નજીક સજાવટ પણ તમારું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. ત્રણ માળની આ વક્ર લાકડાની સીડી તેના ઘરે જઈ રહી છે.

Image Credit

હકીકતમાં, કાજોલ ઘણીવાર ઉત્તમ ગુણવત્તાવાળી લાકડાની બનેલી આ સીડીઓ પર ક્લિક કરેલા ફોટા મેળવે છે.

Image Credit

તેમજ કાજોલ પોતે જ તેના ઘરની સજાવટમાં રસ લે છે. તેઓ વિદેશથી ઘરની સજાવટની ઘણી વસ્તુઓ લાવે છે, દરિયા કાંઠે બાંધેલા તેમના બંગલાઓ ખૂબ લીલા લાગે છે.

Image Credit

જોકે, કાજોલના ઘરના ફર્નિચરનો રંગ સફેદ રાખવામાં આવ્યો છે. સફેદ રંગના ફર્નિચર અને હળવા રંગના કર્ટેન્સ તેમના ઘરને એક ભવ્ય લુક આપી રહ્યા છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે કાજોલ અને અજયના ઘરે પણ એક મોટો પૂજા રૂમ બનાવવામાં આવ્યો છે. કાજોલના પૂજાગૃહમાં ગણપતિની મૂર્તિ રાખવામાં આવી છે. દિવાળી નિમિત્તે અજય કાજોલ તેના ઘરને ખૂબ જ સુંદર રીતે શણગારે છે.

Image Credit

દર વર્ષે દિવાળી પર તેનો ફેમિલી ફોટો પણ સોશ્યલ મીડિયા પર આવે છે. તેઓ તેમના બંગલા શિવ શક્તિને ખૂબ જ સુંદર રીતે શણગારે છે. તમે જાણો છો કે અજય દેવગન એક ફેમિલી મેન છે, આમાં બે મંતવ્યો નથી. ફિલ્મોની સાથે સાથે, તે તેના પરિવાર પર પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન આપે છે, પરંતુ બાળકોને સંપૂર્ણ ધ્યાન આપવાની જવાબદારી કાજોલ પર છે. આ જ કારણ છે કે કાજોલે બાળકોને કારણે ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું ઓછું કર્યું છે.

Image Credit

ખરેખર, કાજોલ હવે ઓછી ફિલ્મો કરે છે. મોટાભાગનો સમય તેણી પરિવાર સાથે વિતાવવાનું પસંદ કરે છે. કાજોલે જે રીતે તેના ઘરને સજ્જ કર્યું છે તે બતાવે છે કે તે તેના ઘર પર ખૂબ ધ્યાન આપે છે. તમને જણાવી દઇએ કે જ્યારે કાજોલ ટોચ પર હતી ત્યારે તેણે અજય સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને હંમેશાં તેના પરિવારને અગ્રતા આપતા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *