બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીનો ફેમસ એક્ટર સોનુ સૂદ આ દિવસોમાં આખા દેશમાં એક વાસ્તવિક હીરો બની ગયો છે. સોનૂ સૂદ તેમના ઉમદા કાર્ય અને ઉદારતાને કારણે વિશ્વભરમાં ચર્ચાનો વિષય બની રહે છે. તેઓ કોરોના રોગચાળા વચ્ચે લોકડાઉનમાં સ્થળાંતર થયેલા મજૂરોને તેમના ઘરે લાવ્યા હતા, ત્યારથી તેઓ સતત ગરીબ અને લાચાર લોકોને મદદ કરી રહ્યા છે. સોનૂ સૂદે તેમના ઉમદા કાર્યો અને ઉદારતાથી દેશના તમામ લોકોના દિલ જીતી લીધા છે.

Image Credit

સોનુ સૂદના બધા ચાહકો તેમની રીતે સોશિયલ મીડિયા પર તેમનો આભાર માને છે. તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ અભિનેતા સોનુ સૂદના નામે એક એમ્બ્યુલન્સ સેવા શરૂ કરવામાં આવી હતી, જે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પોતે આપવામાં આવી હતી. દેશભરમાં એવા ઘણા લોકો છે જે સોનુ સૂદની કૃતિથી ઘેરા પ્રભાવિત છે. દરમિયાન, તેલુગણાના એક દંપતીએ, સોનુ સૂદની કૃતિથી પ્રભાવિત થયા પછી, તેમના પુત્રનું નામ તેમના પછી રાખ્યું.

એક દંપતીએ સોનું સૂદના નામ પર રાખ્યું દીકરાનું નામ :

જરૂરિયાતમંદ લોકોને મદદ કરવામાં સોનુ સૂદ હંમેશા મોખરે હોય છે. તેના કાર્યથી દેશના તમામ લોકો ખૂબ પ્રભાવિત છે. સોનુ સૂદની કૃતિથી પ્રભાવિત, તેલંગાણાના એક દંપતીએ તેમના પુત્રનું નામ અભિનેતા પછી રાખ્યું. આપને જણાવી દઈએ કે ખામ્માન જિલ્લામાં રહેતી પંડાગા નવીન કુમાર અને તેની પત્ની ત્રિવેણીએ કોવિડ -19 લોકડાઉન દરમિયાન જન્મેલા તેમના પુત્ર સોનુ સૂદનું નામ રાખ્યું છે. જિલ્લાના બોનાકલ મંડળના મુસ્તિકુંતા ગામમાં, દંપતીએ અન્નપ્રસાદ માટે એક સમારોહનું આયોજન કર્યું, પ્રથમ વખત બાળકને નક્કર ખોરાક ખવડાવવો. આ સમારોહ માટેના આમંત્રણ પત્રમાં તેમણે તેમના બાળકનું નામ સોનુ સૂદ લખ્યું હતું. આ પોસ્ટને સોશિયલ મીડિયા પર પણ શેર કરવામાં આવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે રજિસ્ટર્ડ મેડિકલ પ્રેક્ટિશનર નવીને બોલીવુડ એક્ટર સોનુ સૂદને આ સમારોહમાં આવવાનું આમંત્રણ આપ્યું છે. આ સાથે, તેમણે તેમના પુત્ર માટે આશીર્વાદ પણ માંગ્યા છે. તેમણે કહ્યું કે સોનુ સૂદે તેમને તેમની શુભેચ્છાઓ મોકલી છે. નવીન કહે છે કે લોકડાઉન દરમિયાન સોનુ સૂદે જે રીતે પરપ્રાંતિય મજૂરો તેમજ અન્ય જરૂરીયાતમંદ લોકોને મદદ કરી છે, તેઓ તેમના કામથી ખૂબ પ્રભાવિત થયા છે. આટલું જ નહીં નવીન રોજ સોનુ સૂદની પૂજા પણ કરે છે.

તેણે સોનુ સૂદની તસવીર પણ તેમના ઘરે ભગવાન અને દેવીઓ સાથે મૂકી છે. તેલંગાણાના દંપતીને આશા છે કે જ્યારે તેમનો પુત્ર મોટો થશે, ત્યારે તે અભિનેતા સોનુ સૂદ જેવી તકલીફમાં રહેલા લોકોને પણ મદદ કરશે.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે બોલિવૂડ એક્ટર સોનુ સૂદ સોશિયલ મીડિયા પર વધુ સક્રિય છે અને દરરોજ જરૂરીયાતમંદ લોકો સોશ્યલ મીડિયા પર તેમની મદદ માટે વિનંતી કરે છે અને કલાકારો પણ તેમની મદદ માટે તત્કાળ તત્પર છે. અભિનેતાના સારા કાર્યોથી દેશના બધા લોકો ખૂબ પ્રભાવિત છે. સોનુ સૂદ ગરીબોમાં મસીહા તરીકે ઉભરી આવ્યો છે. બધા લોકો તેને ભગવાનનું બીજું રૂપ માને છે. સોનુ સૂદના ઉમદા કાર્યોની ચર્ચા દેશમાં જ નહીં પરંતુ વિદેશમાં પણ થાય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *