દર વર્ષની જેમ આ વર્ષે પણ કૌન બનેગા કરોડપતિની 12 મી સીઝન પણ સદીના મહાન નાયકોને હોસ્ટ કરી રહી છે. હકીકતમાં, જ્યારે સદીનો સુપરહીરો  કૌન બનેગા કરોડપતિના શોને હોસ્ટ કરે છે ત્યારે શોની ટીઆરપી હંમેશા ટોચના ક્રમનો ભાગ બની રહે છે. આવી સ્થિતિમાં અમિતાભ બચ્ચનનું નામ હંમેશાં આ શો માટે હેડલાઇન્સમાં રહે છે અને પ્રેક્ષકોને તેની જગ્યાએ કોઈ બીજાને જોવાનું પસંદ નહીં હોય, જોકે આ જ કારણ છે કે સોની ટીવી દર વખતે બજેટ સાથે અમિતાભ બચ્ચનને શો હોસ્ટ કરે છે. તૈયાર છે. તો આ કિસ્સામાં, અમે તમને જણાવીશું કે એપિસોડ માટે બિગ બી કેટલો ચાર્જ લે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ ટીવી રિયાલિટી શો કૌન બનેગા કરોડપતિની પ્રથમ સીઝન વર્ષ 2000 માં શરૂ થઈ હતી, ત્યારથી, તેની લોકપ્રિયતા આજે પણ મોટા પાયે યથાવત છે. લોકો દર વખતે વિશાળ સંખ્યામાં આ શોને ટોચની ટીઆરપીનો ભાગ બનાવી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, દર વર્ષે ઘણા લોકો કરોડપતિ બની જાય છે અને થોડા લોકો કરોડપતિ બને છે. આ શો વિશ્વભરમાં ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવવાનું ચાલુ રાખે છે. જેના કારણે આ શોનું બજેટ પણ ખૂબ વધારે છે અને આ શોના હોસ્ટ હોવાથી અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચન પણ આ શોમાંથી કરોડો રૂપિયાની કમાણી કરે છે.

Image Credit

હકીકતમાં, એક તરફ ઘણા લોકો આ શોમાંથી કરોડપતિ અને કરોડપતિ બનવા જાય છે, આવી સ્થિતિમાં, આ આખી મુસાફરીમાં યજમાન તરીકે તેમની સાથે રમનારા અમિતાભ બચ્ચન પણ દર વર્ષે આ શોમાંથી કરોડો રૂપિયા વસૂલ કરે છે. . મીડિયા રિપોર્ટ્સ દાવો કરે છે કે કેબીસી 12 માટે અમિતાભ બચ્ચન પ્રત્યેક એપિસોડમાં 3 થી 5 કરોડ વસૂલ કરે છે. એવો અંદાજ લગાવવામાં આવી રહ્યો છે કે કેબીસી સીઝન 12 માટે અમિતાભ બચ્ચન લગભગ અઢી કરોડ રૂપિયાની રકમ લઈ રહ્યા છે.

Image Credit

બીજી બાજુ, જો આપણે પાછલી સીઝનની વાત કરીએ, તો પાછલી સીઝનમાં અમિતાભ બચ્ચને કેબીસીના એક એપિસોડ માટે બે કરોડ રૂપિયા વસૂલ્યા હતા, પરંતુ આ વખતે તેણે તેની ફીમાં વધારો કર્યો છે, જોકે આ વાતની પુષ્ટિ થઈ શકી નથી. ખરેખર આ દાવો કેબીસી અને અમિતાભ બચ્ચનને લગતા સમાચારોના આધારે કરવામાં આવી રહ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા પર પણ અનેક વખત આવા દાવા કરવામાં આવી રહ્યા છે. આ રિયાલિટી શો અનુસાર અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચન આટલા પૈસા લે છે તે આશ્ચર્યજનક નહીં થાય.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *