અભિનેતા અંગદ બેદી આજે પોતાનો 38 મો જન્મદિવસ ઉજવી રહ્યો છે. અંગદ બેદીનો જન્મ 6 ફેબ્રુઆરી 1983 માં દિલ્હીમાં થયો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે તેનો જન્મ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર બિશનસિંહ બેદીનો થયો હતો. અંગદ બેદી તેની કારકિર્દીમાં વધારે સફળતા મેળવી શક્યા નથી.

Image Credit

અંગદે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત મોડેલિંગ દ્વારા કરી હતી. આ પછી, વર્ષ 2004 માં, તેણે હિન્દી સિનેમામાં પોતાનો ધંધો કર્યો. આ દરમિયાન તેમની પહેલી ફિલ્મ કાયા તરણ રિલીઝ થઈ હતી. જો કે, તેને રેમો ડીસુઝા નિર્દેશિત ફિલ્મ ફાલ્ટથી ઓળખ મળી. પરંતુ આ હોવા છતાં, તે તેની ફિલ્મી કારકીર્દિમાં કંઈ ખાસ પ્રાપ્ત કરી શક્યો નથી.

Image Credit

અભિનેતા અંગદ બેદીએ નાના પડદાની સાથે-સાથે મોટા પડદે પણ કામ કર્યું છે. પરંતુ તેને ક્યાંયથી કોઈ મોટી સફળતા મળી નથી. ટીવી ઉદ્યોગમાં, અંગદ બેદીએ એક્સ્ટ્રા ઇનિંગ્સ (ટી 20 ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ), કુક ના કહો, ડર ફેક્ટર: ખત્રો કે ખિલાડી (સીઝન 3) અને 24 (સીઝન 2) માં કામ કર્યું છે. જ્યારે અંગદ ટીવી શો ભાવનાત્મક એટ્રોસિટીની પ્રથમ સીઝન પણ યોજ્યો છે.

Image Credit

અંગદ બેદી હાલમાં તેના લગ્ન જીવનમાં ખૂબ ખુશ છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, અંગદે 10 મે, 2018 ના રોજ અભિનેત્રી નેહા ધૂપિયા સાથે સાત ફેરા લીધા હતા. જો કે, આંગદે નેહા સાથે લગ્ન કરતા પહેલા ઘણી છોકરીઓને ડેટ કરી હતી અને આ વાતનો ખુદ અંગદ બેદીએ ત્યારે કર્યો હતો, જ્યારે તે તેની પત્ની નેહા ધૂપિયાના ચેટ શો નો ફિલ્ટર નેહા પાસે પહોંચ્યો હતો. તેણે કહ્યું હતું કે, નેહા સાથે લગ્ન કરતા પહેલા તેણે 75 છોકરીઓને ડેટ કરી હતી.

Image Credit

પત્ની નેહાના ચેટ શોમાં અંગદે કહ્યું કે નેહા સાથે લગ્ન કરતા પહેલા તેણે આશરે સાડા ત્રણ વર્ષની છોકરીને ડેટ કરી હતી અને તેનો જન્મદિવસ પણ મનાવ્યો હતો. અંગદના કહેવા પ્રમાણે, “હું તેનો 30 મો જન્મદિવસ મનાવી રહ્યો હતો. અમે એક બાર પર ગયા જ્યાં તેણે તેના મિત્રો સાથે પાર્ટી કરી. થોડુંક ડ્રિંક લીધા બાદ તે અધીરા થઈ ગઈ અને ક્યાંક જવાની જીદ કરવા લાગી. હું ખૂબ થાકી ગયો હતો તેથી તેને કહ્યું – તમે કેમ નથી જતા, હું હવે પાછો આવીશ. આ પછી તેણે મને બારમાં છોડી દીધો. મારી પાસે ન તો પૈસા હતા ન મોબાઇલ ફોન. તેની થેલીમાં બધું રાખવામાં આવ્યું હતું. હું જ્યાં રહ્યો ત્યાંની જગ્યા પણ મને ખબર નહોતી. ‘

Image Credit

અભિનેતાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘હું સવારે લગભગ સાડા ચાર વાગ્યા સુધી ન્યૂયોર્કના શેરીઓમાં ભટકતો રહ્યો. હું બારથી પસાર થતો હતો ત્યારે મેં મારા કેટલાક મિત્રો જોયા. તેણે હાથ મિલાવ્યા અને મને મદદ કરી. બીજા દિવસે હું જ્યાં રહ્યો હતો ત્યાં પહોંચ્યો અને બધી વસ્તુઓ પસંદ કરી. તે દિવસે મારુ બ્રેકઅપ થયું હતું. ‘

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે, તેની ફિલ્મી કરિયરમાં અભિનેતા અંગદ બેદીએ પિંક, ફિંગર, ટાઇગર જિંદા હૈ, સુરમા, ડિયર જિંદગી અને ગુંજન સક્સેના – ધ કારગિલ ગર્લ જેવી મહાન ફિલ્મો આપી છે. ફિલ્મો અને ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીના ઘણા શોમાં કામ કરવા ઉપરાંત અંગદ બેદીએ વેબ સિરીઝમાં પણ કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *