આજના સમયમાં, આપણા ટીવી ઉદ્યોગની અભિનેત્રી બોલીવુડની હસ્તીઓને કડક સ્પર્ધા આપી રહી છે અને સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ, આ બોલિવૂડ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી અને આજના સમયમાં ટીવી ઉદ્યોગની આ અભિનેત્રી દૈનિક શોપમાં કામ કર્યા પછી, તે એટલી બધી લોકપ્રિય બની જાય છે  છે કે બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ પણ તેમની પાસે ફેલ છે અને આજે અમે આવી જ એક એવી જ લોકપ્રિય ટીવી અભિનેત્રી વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ કે જેણે પોતાની સુંદરતા અને અભિનયથી બધાને દિવાના કરી દીધા છે અને તેની એક પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવવામાં સફળ રહી છે.

Image Credit

હા, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ ટીવીની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી કાંચી સિંઘ વિશે, જે આજે ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીની ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને કાંચી યુવા લોકોમાં ખૂબ જ સુંદર અને ખૂબ જ લોકપ્રિય છે કાંચી સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ લોકપ્રિય છે. તે ખુબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેણીને ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ તસવીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે, જે કૈફ વધારે વાયરલ છે અને ચાહકો તેના માટે દિવાના છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે કાંચીને ટીવી શોનો સૌથી લોકપ્રિય શો યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ ગયુના પાત્રમાંથી મળી છે અને આ પાત્રને પ્રેક્ષકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યું હતું પરંતુ કાંચી લાંબા સમય સુધી આ શોમાં હાજર ન હતી અને તે નાના પરદાથી ગાયબ થઈ ગઈ હતી.

Image Credit

પરંતુ કાંચીએ પોતાના સુંદર અને જબરદસ્ત પ્રદર્શનથી લોકોના હ્રદયમાં પોતાને માટે એક વિશેષ સ્થાન બનાવવાનું કામ કર્યું છે, જણાવી દઈએ કે કે કંચીએ ખૂબ જ નાની ઉંમરે તેની અસંગઠિત કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી.

Image Credit

અને તમને જણાવી દઇએ કે, જ્યારે કાંચી ફક્ત 16 વર્ષની હતી, ત્યારે તે ટીવી શો ‘ઓર પ્યાર હો ગયા’માં અવનીની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી અને 16 વર્ષની ઉંમરે તેણે એક સાંપ્રદાયિક પુત્રવધૂની ભૂમિકા ભજવી હતી. દરેક વ્યક્તિ તેની અભિનય પાગલ હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે જ્યારે આ સંબંધને બોલાવવામાં આવ્યો ત્યારે કંચી સિંહ ગાયુનું પાત્ર ભજવી રહી હતી, તેણી તેના સ્ટાર રોહન મેહરા સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી અને સૌથી રસપ્રદ વાત એ હતી કે શોમાં કાંચી અને રોહન ભાઈ-બહેન હતા અને આ દરમિયાન તે બંને પ્રેમમાં પડ્યાં અને આને કારણે તે બંને માટે પડદા પર ભાઈ-બહેનોની ભૂમિકા નિભાવવી થોડી મુશ્કેલ બની ગઈ અને આને કારણે બંનેએ આ શોને છોડી દેવાનું નક્કી કર્યું અને પછી બંનેએ શોને એકબીજા સાથે છોડી દીધો.

Image Credit

માહિતી માટે, કાંચી સિંહ એક ખૂબ જ પ્રખ્યાત ટીવી એક્ટર બની ગઈ છે અને તેને 2017 માં બેસ્ટ યુથ આઇકન વુમનનો ઇન્ટરનેશનલ આઈકોનિક એવોર્ડ મળ્યો હતો અને કાંચી આ સન્માન મેળવવામાં ખૂબ જ ખુશ થયો હતો.કાસ્ટ પડદાથી દૂર છે અને અહેવાલ છે કે કાંચી છે ટૂંક સમયમાં ટીવી પર પાછા ફરવા જઇ રહ્યો છું અને ચાહકો તેમની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે, જે ટૂંક સમયમાં સમાપ્ત થવાની છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *