આજે અક્ષય કુમાર બોલિવૂડના કેટલાક જાણીતા અને પ્રખ્યાત કલાકારોની યાદીમાં જોડાયો છે અને તેના ઉદાર દેખાવ અને જોરદાર અભિનયના આધારે અક્ષય કુમારે પણ લાખો હૃદયમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે. અને હવે આ ફિલ્મ માત્ર અક્ષયના નામે સુપરહિટ બની છે. આજે જો આપણે બોલિવૂડના કલાકારોની વાત કરીએ તો અક્ષય કુમારને એક એવો અભિનેતા પણ કહી શકાય જે બોલીવુડના ત્રણેય ખાનને માત આપવા સક્ષમ છે. આવી સ્થિતિમાં, આપણી આ પોસ્ટ પણ આ પર છે પરંતુ થોડીક અલગ છે. આ કારણ છે કે આ પોસ્ટ દ્વારા, અમે આજે તમને અક્ષય કુમારની એકમાત્ર બહેન સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના વિશે તમે ભાગ્યે જ સાંભળ્યું હશે.

Image Credit

અક્ષયના પરિવાર વિશે આજે ઘણા લોકો જાણે છે અને લોકોને પણ ખબર છે કે અક્ષય કુમાર પહેલાં આ રાજુ ભાટિયા છે. પરંતુ તેની એક બહેન પણ છે, પરંતુ તેના વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અક્ષયની બહેનનું નામ અલકા ભાટિયા છે અને અલકા હંમેશાથી જ ચર્ચાના દોરથી દૂર રહી છે. પરંતુ અલકા લાઇમલાઇટમાં જોવા મળી ન હોવા છતાં તે હજી પણ તેના ભાઈ અક્ષયની ખૂબ નજીક છે અને બીજી તરફ અક્ષય પણ તેની બહેનને ખૂબ જ ચાહે છે.

15 વર્ષ મોટા બોયફ્રેન્ડ સાથે કર્યા લગ્ન :

Image Credit

જો આપણે અલકાની પર્સનલ લાઇફ વિશે વાત કરીએ તો તેણીએ તેનાથી 15 વર્ષ મોટા બોયફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કર્યા છે અને એ પણ જણાવી દઈએ કે તેણી 40 વર્ષની વયે લગ્ન કર્યાં હતાં.

Image Credit

અલકાના પતિનું નામ સુરેન્દ્ર હીરાનંદાની છે, જે એક બિઝનેસમેન છે. જો ઉંમરની દ્રષ્ટિએ જોવામાં આવે તો તેમનું લગ્નજીવન ખૂબ જ અલગ હતું. અને જો અક્ષય વાત કરવાની વાત કરે છે, તો તે આ લગ્ન માટે થોડા સમય માટે તેની બહેન પર ગુસ્સે હતા.

અલ્કા ભાટિયાના લગ્નથી નારાજ હતા અક્ષય કુમાર :

Image Credit

અહેવાલો અનુસાર, અલકા અને સુરેન્દ્રના લગ્ન વર્ષ 2012 માં થયા હતા અને અક્ષય કુમાર પણ આ લગ્નના સમાચારથી ચોંકી ગયા હતા. આ એટલા માટે છે કે અક્ષયને આ લગ્ન ગમ્યું નહોતું, પરંતુ પીડીએ અને અક્ષયે તેમની લગ્ન એકમાત્ર બહેનની ખુશી માટે થોડા સમય પછી આ લગ્નને સ્વીકાર્યું. અને ઘણા સમાચારોમાં એ વાત પણ સામે આવી છે કે વયના તફાવતને કારણે આ લગ્ન અક્ષય દ્વારા સ્વીકાર્ય નહોતા.

હાઉસ વાઈફ છે અલકા ભાટિયા :

Image Credit

જો કે હાલમાં જો અક્ષયની બહેન અલકા ભાટિયા પતિ સુરેન્દ્ર સાથે સુખી લગ્ન જીવન જીવી રહી છે. જો આપણે સુરેન્દ્રના ભૂતકાળની વાત કરીએ, તો તે પહેલા જ લગ્ન કરી ચૂક્યો હતો અને તેના પહેલા લગ્નથી તેને એક પુત્રી પણ હતી. પરંતુ, આજે તેની પ્રથમ પત્નીમાં જન્મેલા સુરેન્દ્રની પુત્રીના પણ લગ્ન થઈ ગયા છે. અલકા હાલમાં ગૃહિણી છે અને ઘરે જ રહે છે. અને જો તેણી તેના બાળપણ વિશે કહે છે, તો તે હંમેશાં ખૂબ દબાવવામાં અને શાંત રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *