છેલ્લા ઘણા સમયથી લોકોને હસાવતો કપિલ શર્મા શો થોડા દિવસોમાં બંધ થઈ જશે. શોના છેલ્લા કેટલાક એપિસોડમાં શટ ડાઉન થતાં પહેલા ફરી એકવાર ફેરફારો કરવામાં આવ્યા છે. આ નિર્ણય સાથે આખી ટીમ અને પ્રેક્ષકો ફરી એકવાર ઉત્તેજના બતાવી રહ્યા છે.

Image Credit

હકીકતમાં, જ્યારે લોકડાઉન પછી ફરીથી શોનું શૂટિંગ શરૂ કરવામાં આવ્યું હતું, ત્યારે અર્ચના પૂરણ સિંહની પાછળ દર્શકોમાં કટ આઉટ દેખાતી હતી. તેઓ વાસ્તવિક પ્રેક્ષકો ન હતા. પરંતુ ફરી એકવાર જીવંત પ્રેક્ષકો રવિવારે પ્રેક્ષક ગેલેરીમાં દેખાયા.

Image Credit

હવે શોના છેલ્લા કેટલાક એપિસોડ્સ લાઈવ પ્રેક્ષકો સાથે શૂટ કરવામાં આવશે. જણાવી દઈએ કે કોરોના રોગચાળાની અસરને ધ્યાનમાં રાખીને, નિર્માતાઓએ શો બંધ કરવાનો નિર્ણય લીધો છે.

Image Credit

શોની જજ અર્ચના પૂરણસિંહે રવિવારે એક વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેમાં સેટ પર તેની પાછળ લાઇવ ઓડિયન્સ જોવા મળ્યા હતા. આ એપિસોડનું ટેલિકાસ્ટ ફક્ત રવિવારે કરવામાં આવ્યું છે. અર્ચનાએ વીડિયોમાં કહ્યું છે કે તે લાઈવ પ્રેક્ષકો સાથે શૂટ કરવામાં ખૂબ જ ખુશ છે.

Image Credit

આ શોને 50 ટકા લાઇવ ઓડિયન્સ સાથે શૂટ કરવાની મંજૂરી આપવામાં આવી છે. આ વિડિઓમાં, જોઈ શકાય છે કે સામાજિક અંતરને પગલે લાઇવ પ્રેક્ષકોને એકબીજાથી થોડા થોડા દુર બેસાડવામાં આવ્યા છે.

Image Credit

રવિવારના એપિસોડમાં ભજન ગાયકો અનૂપ જલોટા, પંકજ ઉદાસ અને હરિહરન મહેમાન તરીકે આવ્યા હતા. ગાયિકા હરિહરન, અર્ચના પૂરણસિંહે શેર કરેલી વિડિઓમાં અર્ચના પૂછે છે કે શું તમને એવું નથી લાગતું કે તમે પુતળા સાથે બેઠા છો? આ અર્ચનાને જવાબ આપ્યો કે હું લાઈવ પ્રેક્ષકોને જોઇને કેટલી ખુશ છું તે વ્યક્ત કરી શક્તિ નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *