સ્ટાર પ્લસની પ્રખ્યાત સીરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા ઘણા સમયથી દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે. આ શો નાના સ્ક્રીન પરનો સૌથી પ્રિય શો છે. આ સિરિયલમાં અભિનેત્રી લતા સબરવાલ અને સંજીવ શેઠ રિયલ લાઇફ પતિ અને પત્નીની ભૂમિકા ભજવશે. બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે સંજીવ શેઠ અને લતા સબરવાલ વાસ્તવિક જીવનમાં પણ પતિ-પત્ની છે. રાજન શાહીની સિરિયલ ઘણા સમયથી દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે. આ સિરિયલમાં અભિનેત્રીઓ લતા સભરવાલ અને સંજીવ શેઠ જે સીરિયલના માતા-પિતાની મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા છે. તેઓ પતિ અને પત્ની તરીકે વાસ્તવિક અને રીલ જીવન રમે છે. તે સીરીયલમાં હિના ખાન એટલે કે અક્ષરનાં માતા-પિતાનું પાત્ર ભજવી રહ્યા છે. યુગલ દંપતીને એટલો પ્રેમ કરે છે કે તે બંનેને આઇકોનિક કપલ્સ માનવામાં આવે છે. આ જોડીએ ઘણા બધા એવોર્ડ પણ જીત્યા છે. આમ તો થોડા લોકો જાણે છે કે સંજીવ શેઠ અને લતા સબરવાલ વાસ્તવિક જીવનમાં પણ પતિ અને પત્ની છે. આ દંપતીને તેમના પાત્રો માટે પ્રેક્ષકોનો પણ ઘણો પ્રેમ મળ્યો છે અને વિશેષ વાત એ છે કે તેમની લવ સ્ટોરી આ ટીવી શોના સેટ પર શરૂ થઈ હતી.

Image Credit

સંજીવ શેઠ અને લતા સબરવાલના લગ્ન વર્ષ 2010 માં થયા હતા. સંજીવ પહેલાથી જ પરિણીત હતો. આવી સ્થિતિમાં સંજીવે પોતાના બાળકો અને ત્યારબાદ પત્ની રેશ્મા પાસેથી બીજા લગ્ન માટે પરવાનગી માંગી, જે પોતે એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે. જોકે, સંજીવે લતા સભારવાલને મળતા પહેલા પહેલા લગ્ન કર્યા હતા. સંજીવના લગ્ન પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રેશ્મા ટીપનીસ સાથે થયા હતા.

Image Credit

સંજીવ શેઠ અને લતા સબરવાલની લવ સ્ટોરી પણ ઘણી રસપ્રદ છે. લતા અને સંજીવ વચ્ચે 14 વર્ષનું અંતર છે. બંનેએ સેટ પર પાત્ર ભજવ્યું અને ટૂંક સમયમાં જ બંનેનાં લગ્ન થઈ ગયાં. રસપ્રદ વાત એ હતી કે સંજીવનો પરિવાર પણ તેમના લગ્નને લઈને ભારે ઉત્સાહિત હતો. તમને જણાવી દઇએ કે, લતા-સંજીવને એક પુત્ર છે, જેનું નામ આરવ છે. 2013 માં કપલે ડાન્સ શો નચ બલિયે 6 માં ભાગ લીધો હતો. સંજીવ શેઠ અને રેશ્મા ટીપનીસની ઉંમર વચ્ચે 12 વર્ષનો તફાવત હતો. જ્યારે બંનેના લગ્ન થયા ત્યારે રેશ્મા માત્ર 20 વર્ષની હતી. દંપતીના લગ્ન 11 વર્ષ સુધી ચાલ્યા, પછી એક દિવસ રેશ્મા અને સંજીવે અલગ થવાનું નક્કી કર્યું. આ દંપતીને બે બાળકો છે.

Image Credit

ઉદયપુરના શૂટિંગ દરમિયાન સંજીવની લતા સભારવાલ સાથે નિકટતા વધી હતી. સંજીવ શેઠ અને લતા સબરવાલ લોકપ્રિય શો યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ ના સેટ પર મળ્યા હતા. શૂટિંગ દરમિયાન સંજીવ તેની ઓન-સ્ક્રીન પત્ની લતા સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો. સંજીવ અને લતા જ્યારે પહેલીવાર શૂટિંગ માટે ઉદેપુર જતા હતા ત્યારે મળ્યા હતા. આ પછી, બંનેએ વાત શરૂ કરી અને એક વિશેષ સંબંધ બંધાયો અને વિલંબ કર્યા વિના બંનેએ લગ્ન કરી લીધાં અને હજી પણ ખૂબ ખુશ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *