આપણા બોલીવુડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં સ્ટાર કિડ્સ ઘણી વાર હેડલાઇન્સ બનાવે છે કારણ કે બોલિવૂડ સ્ટાર્સના બાળકો નાનપણથી જ કેમેરા અને લાઈમલાઈટમાં રહેતા હોય છે અને તેઓને તેમના સ્ટાર પેરેન્ટ્સ અને તેમના માતાપિતાને કારણે વારસો મળે છે. જેમ તેઓ લોકપ્રિય થાય છે.

Image Credit

તે આજકાલ આપણા ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના એકમાત્ર સ્ટાર કિડ્સ છે અને આજે આપણે બોલિવૂડના ત્રણ સૌથી વધુ ચર્ચામાં આવેલા સ્ટાર કિડ્સ સુહાના ખાન, અનન્યા પાંડે અને શનાયા કપૂર વિશે વાત કરવા જઇ રહ્યા છીએ, જે નાનપણથી જ એકબીજાના સારા મિત્ર છે. અને આજે પણ તેમની મિત્રતા સમાન છે.

Image Credit
Image Credit

અને તેમની મિત્રતા એટલી મજબૂત છે કે કોઈએ તેમને નાનપણથી અલગ કર્યું નથી અને તેમની સુંદર મિત્રતા જોઈને લોકોએ તેમનું નામ ચાર્લીસ એન્જલ્સ પણ રાખ્યું છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ ત્રણેય મિત્રોની તસવીરો અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે અને તેમના બાળપણ વચ્ચેનો પ્રેમ આજે પણ યથાવત્ છે અને આ ત્રણેય સ્ટાર કિડોઝ ઘણી વખત એક જ સમયે જોવા મળે છે, સારો સમય એકબીજા સાથે શેર કરે છે.

Image Credit

ત્રણ મિત્રોમાં અનન્યા પાંડે, જે બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા ચંકી પાંડેની પુત્રી છે અને અનન્યાએ પણ તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી છે અને ઘણી લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરી છે, તેમજ કિંગ ખાન ની લાડલી સુહાના ખાન અને સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા ખાન બંને બોલીવુડ કારકિર્દી બનાવવા માટે ખૂબ જ સંઘર્ષ કરી રહી છે અને જલ્દીથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે.

Image Credit

વાત કરીએ કિંગ ખાનની લાડલી સુહાના ખાન વિશે તો તે પણ બોલીવુડની સૌથી ચર્ચિત સ્ટાર કિડ્સ છે અને સુહાના ખાન ઘણીવાર તેની સુંદર તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરતી રહે છે અને ચાહકોને પણ તે ખૂબ ગમે છે. કિંગ ખાન ઘણીવાર તેની પ્રિય પુત્રી સાથે જોવા મળે છે અને સુહાના ખાન આ દિવસોમાં બોલિવૂડમાં કારકિર્દી બનાવવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરી રહી છે અને તેણે ન્યૂયોર્કથી અભિનયની તાલીમ લીધી છે અને ટૂંક સમયમાં સુહાના બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરવાની તૈયારી કરી રહી છે.

Image Credit

હવે વાત કરીએ શનાયા કપૂરની, જે બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા સંજય કપૂરની પુત્રી છે અને શનાયા કપૂર ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી છે અને શનાયા કપૂર પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની સુંદર તસવીરો શેર કરીને ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે. શનાયા કપૂરને ડાન્સ કરવાનો પણ ખૂબ શોખ છે અને તાજેતરમાં જ તેના બેલી ડાન્સનો એક મોટો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થયો હતો અને ચાહકોને આ વીડિયો ગમ્યો હતો.

Image Credit

ડાન્સ ઉપરાંત શનાયા કપૂરે પણ અભિનયની તાલીમ લીધી છે અને ટૂંક સમયમાં શનાયા કપૂર પણ બોલિવૂડમાં પગ મૂકવાની તૈયારી કરી રહી છે, જણાવી દઈએ કે શનાયા કપૂર, સુહાના ખાન અને અનન્યા પાંડે હંમેશા માટે શ્રેષ્ઠ મિત્ર છે. અને ઘણીવાર આ ત્રણેય ફ્રેન્ડ સાથે જોવા મળે છે અને તે ખૂબ જ મજબુત બંધન હોય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *