કરીના કપૂર ફરી એકવાર ચર્ચામાં છે. ખરેખર, જ્યારે કરીના કપૂરે પહેલીવાર દુનિયામાં પગ મૂક્યો ત્યારે તે સમયની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. કરીના કપૂરની આ સુંદર તસવીરો ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે.

Image Credit

આ ફોટામાં કરીનાના પિતા રણધીર કપૂર અને માતા બબીતા ​​નજરે પડે છે. કરીનાના આ ફોટા તે છે જ્યારે તે આ દુનિયામાં આવી હતી, ફોટામાં પિતા રણધીર કપૂર કરિનાના કપાળ પર ચુંબન કરતા જોવા મળે છે, ત્યારે કરીનાની માતાના ચહેરા પર એક સુંદર સ્મિત છે.

Image Credit

ખરેખર, કરીના તેના માતા પિતાની સૌથી પ્રિય પુત્રી છે, જણાવી દઈએ કે કરીનાનો જન્મ 21 સપ્ટેમ્બર 1980 ના રોજ થયો હતો. બાળપણમાં પણ કરીના ખૂબ જ સુંદર દેખાતી હતી. બોલીવુડને ઝીરો સાઈઝના મંત્ર આપનાર કરીના પોતે ગોળમટોળ હતી.

Image Credit

કરીના અને રણબીર બાળપણમાં સાથે ખૂબ રમતા હતા. રણબીરે એક વખત બાળપણનો ઉલ્લેખ કરતા કહ્યું કે, કરીના ઘણીવાર તેના ઘરની સામે એક નદીમાં માછલી પકડવા જતી. પાપા રણધીર કપૂરે ઋષિ કપૂરના કાર્યોનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો અને રણબીર કરીના વિશે આ બધી વાતો સાંભળતો હતો. રણબીરે કહ્યું હતું કે તે, કરીના અને રિદ્ધિમા બાળપણમાં ઘરે ઘરે રમતા હતા. ઘરે ઘરે રમતી વખતે તેને કેટલીકવાર કરીનાનો પતિ અને ક્યારેક રિદ્ધિમા બનવું પડ્યું. કરીના અને રિદ્ધિમા મોટી છે, પરંતુ રણબીર તેમનાથી ત્રણ વર્ષ નાના છે.

Image Credit

જોકે આ ફોટામાં કરીના તેના આખા પરિવાર સાથે છે. કરિશ્મા રણધીર કપૂરના ખોળામાં છે અને કરીના મમ્મી બબીતાની ખોળામાં બેઠી છે.

Image Credit

કરીનાનું શિક્ષણ મુંબઇની જમનાબાઈ નરસી સ્કૂલ અને બાદમાં દહેરાદૂનમાં વેલકોમ ગર્લ્સ બોર્ડિંગ સ્કૂલમાંથી થયું હતું. કરીનાએ હોવર્ડ યુનિવર્સિટીમાંથી માઇક્રોકોમ્પ્યુટર્સમાં ત્રણ મહિનાનો કોર્સ કર્યો છે.

Image Credit

આ ફોટામાં કરીના, રિદ્ધિમા અને કરિશ્મા છે. કરીના સૂઈ ગઈ છે પણ કરિશ્મા દાદા જી પ્રત્યે પ્રેમ વ્યક્ત કરી રહી છે.

Image Credit

અભિનેત્રી કરીના અને કરિશ્મા માતા બબીતા ​​પાસે ગઈ હતી. માતાના ખોળામાં બેઠેલી કરીના અહીં કંઇક વિચારેતી જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રીના બાળપણના મોટાભાગના ફોટા બહેન કરિશ્માની સાથે છે અને દરેક ફોટામાં કરિશ્મા નાની બહેનનું ધ્યાન રાખી રહી છે.

Image Credit

કરીના કરિશ્મા કરતા લગભગ 7 વર્ષ નાની છે. આ ફોટામાં સ્પષ્ટ છે કે કરીના તેની મોટી બહેન કરિશ્માની સંભાળ કેવી રીતે રાખી રહી છે.

Image Credit

ખરેખર, કરીના તેની બહેન કરિશ્માને ખૂબ પ્રેમ કરે છે. નાનપણથી જ અભિનયની શોખીન કરીનાએ કરિશ્માના શૂટિંગ સેટ પર તેની ઘણી મદદ કરી હતી. કરીના અને કરિશ્માને ખૂબ પ્રેમ છે. બંને બહેનો આજે શ્રેષ્ઠ મિત્રોની જેમ રહી છે. જ્યારે કરીના અભિનય માટે સંમત થઈ ત્યારે શૂટિંગના સેટ પર જતાં તે કરિશ્માની સાથે શીખી ગઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *