બોલિવૂડ એક્ટર વરૂણ ધવન તેની લાંબા સમયના મિત્ર અને ગર્લફ્રેન્ડ નતાશા દલાલ સાથે લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઇ રહ્યો છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે વરૂણ ધવનના લગ્ન 24 જાન્યુઆરીએ મુંબઈના અલીબાગમાં થશે. તેણે પરિવાર અને મિત્રોને ઓનલાઇન આમંત્રણ કાર્ડ પણ મોકલ્યા છે. હંમેશાં પોતાના સંબંધો અંગે શાંત રહેનારા કપલ્સ લગ્નના સમાચાર આપીને મીડિયા અને ચાહકો વચ્ચે ચર્ચાનો વિષય બન્યા છે. વરૂણ ધવન અને નતાશા દલાલ હંમેશાં તેમના સંબંધો વિશે શાંત રહે છે. બંનેએ પોતાના સંબંધો વિશે ખૂબ ઓછી વાત કરી છે.જો કે બંને એક બીજા સાથે ઘણા પ્રસંગો પર જોવા મળ્યા છે. મોટાભાગે તેઓ ઘણીવાર પાર્ટીઝ અને ઇવેન્ટ્સમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા.પરંતુ હવે સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે બંને જલ્દી લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યા છે. આનાથી બંનેના પરિવાર ખુબ જ ખુશ છે.

Image Credit

વરૂણ ધવન અને નતાશાના લગ્ન 22 થી 26 જાન્યુઆરી દરમિયાન અલીબાગમાં યોજાશે. ‘સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર વરૂણ ધવન અને નતાશા દલાલના લગ્નની તારીખને લઈને ઘણી અટકળો ચાલી રહી છે .2021 નો આ પહેલો મોટો બોલીવુડ લગ્ન અલીબાગમાં થશે. ધવન અને દલાલ પરિવાર એક કે બે દિવસ અગાઉથી સ્થળ પર પહોંચી શકે છે જેથી બધી તૈયારીઓની સમીક્ષા કરી શકાય. ચાલો આપણે જાણીએ કે લગ્ન પહેલાના સમારોહ 22 જાન્યુઆરીથી શરૂ થશે. ” તેમણે કહ્યું કે લગ્ન મે 2020 માં યોજાવાના હતા પરંતુ કોવિડ -19 ને કારણે તે 2021 સુધી મુલતવી રાખવામાં આવ્યું હતું.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં ધવન પરિવારે લગ્નની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે. મંગળવારે વરૂણનો ભાઈ રોહિત ધવન અને તેની પત્ની જાહ્નવી દેસાઈ ધવન પ્રખ્યાત ડિઝાઇનર મનીષ મલ્હોત્રાના સ્ટોર પર હાજર હતા. આ સમય દરમિયાન રોહિત અને જાહ્નવીને તેમની પુત્રી પણ હતી. તો પાપા ડેવિડ ધવનને મુંબઈના સલૂનની ​​બહાર જોવામાં આવ્યો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે વરૂણ અને નતાશાનો રોકા સમારોહ ફક્ત મુંબઈમાં જ યોજાશે. આવી સ્થિતિમાં ધવન પરિવાર નતાશા દલાલના ઘરે પહોંચશે. તેથી લગ્નની બાકીની વિધિ અલીબાગમાં થશે.

આ દરમિયાન હવે એવા સમાચાર પણ મળી રહ્યા છે કે વરૂણ ધવનના લગ્નનો પોશાકો અલગ જ જોવા મળી રહ્યો છે. એક રિપોર્ટ અનુસાર વરુણના સ્ટાઈલિશ અક્ષય ત્યાગીએ એક્ટરના લગ્નના પોશાક વિશે વાત કરી છે. વરૂણના લગ્નના પોશાકો અંગે અક્ષયે કહ્યું, “હું જાણતો નથી, પણ મને ખાતરી છે કે તે કંઈપણ વધારે નહીં પણ કંઈક સરળ અને તેજસ્વી હશે.” જેમ જેમ તેણે કોઈ ખાનગી કાર્ય કરવાની યોજના બનાવી છે, મને લાગે છે કે તે તેની સાથે ખૂબ સમાન હશે, પરંતુ તે એટલું જાણતો નથી, તેથી કશું જાણી શકાયું નથી. તેના વેડિંગ પોશાક પણ એક દાવો હોઈ શકે છે.

Image Credit

દરમિયાન, એક નજીકના સૂત્રએ જણાવ્યું હતું કે કન્યા નતાશા દલાલ વ્યવસાયે ફેશન ડિઝાઇનર છે અને ખાસ કરીને તેના લગ્ન માટે લગ્ન માટે એક સરસ ડ્રેસ ડિઝાઇન કરી છે. તે કલ્પિત લગ્ન સમારંભો માટે જાણીતી છે, તેથી તેણે તેના લગ્ન માટે એક કલ્પિત પોશાક બનાવ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *