જીવનમાં આપણે ઘણા આશ્ચર્યજનક સમાચાર જોતા અથવા સાંભળતા રહીએ છીએ. હકીકતમાં, આપણે ઘણી વાર આવી સમાચારો સાંભળીએ છીએ જે આપણું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. તેમજ આ સમાચાર ખાસ કરીને આવા હોય છે કે આપણી ભાગ્યે જ મળે છે. તેમ છતાં વિશ્વ ખૂબ વિશાળ અને વિવિધતાથી ભરેલું છે, એમ પણ કહી શકીએ કે આ પૃથ્વી પર બધું જ શક્ય છે અથવા પોસીબલ છે. હકીકતમાં, આવી જ એક ઘટના સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવી છે, જે નાઇજીરીયાના પ્રીટિ માઇક વિશે છે, જેણે દરેકનું ધ્યાન ખેંચ્યું અને બધાને ચોંકાવી દીધા. તેણે આવું પરાક્રમ કર્યું છે કે તે દરેકની નજરમાં આવી ગયું છે. તમે પણ તેની વાર્તા સાંભળીને આશ્ચર્ય પામ્યા છો. ચાલો આપણે તેમના સમગ્ર મામલાને સમજાવીએ. ..

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લેતો  એક વ્યક્તિ છ ગર્ભવતી મહિલાઓ સાથે લગ્નમાં પહોંચ્યો હતો અને દાવો કર્યો હતો કે તે ગર્ભાશયમાં રહેલ તમામ બાળકોનો પિતા પણ છે. ખરેખર આ વ્યક્તિ માઇક સિવાય બીજું કોઈ નથી. આ મહિલાઓ સાથે માઇક નામના વ્યક્તિના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થયા છે. આ લગ્ન સમારોહના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ છવાયેલ છે.

Image Credit

ખરેખર પ્રેટી માઇક નાઇજીરીયાનો એક વ્યક્તિ છે અને તે ત્યાં પ્લેબોય તરીકે પ્રખ્યાત છે. આ પહેલા પણ તે ઘણી વાર ચર્ચામાં આવી ચુક્યો છે. જણાવી દઈએ કે 2017 માં, મહિલાઓની વાંધાજનક તસવીરો પોસ્ટ કરવા બદલ તેની ધરપકડ પણ કરવામાં આવી હતી. તે સિવાય પ્રીટી માઇક ચર્ચામાં રહે છે. આ વખતે પણ માઇક તેના મિત્રના લગ્ન સમારોહમાં એવી રીતે ગયો કે તેની ચર્ચા થવી સ્વાભાવિક છે.

Image Credit

જો કે, આખો મામલો ત્યારે છે જ્યારે પ્રીટિ માઇક તેના અભિનેતા મિત્ર વિલિયમ્સ ઉચેંબાના લગ્નમાં છ ગર્ભવતી મહિલાઓ સાથે ગયો હતો. આનાથી માઇકની ચર્ચા વરરાજા કરતા વધુ થઇ હતી. તેમજ રસપ્રદ વાત એ છે કે માઈકે જણાવ્યું કે બધી જ સ્ત્રીઓ ના ગર્ભમાં રહેલ બાળકો નો તે જ બાપ છે એનાથી તે વધુ ચર્ચાઓ માં આવ્યો હતો. અને આ સાંભળીને બધા ચોંકી ગયા.

Image Credit

ચાલો અમે તમને એક રસપ્રદ વાત જણાવીએ કે પ્રીટિ માઇકે સોશિયલ મીડિયા પર લખ્યું હતું કે તે તેની શ્રેષ્ઠ જીવન જીવવામાં વ્યસ્ત છે અને તે કોઈ અભિનયની યુક્તિ નથી. ઘણા લોકોએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લખ્યું હતું કે બધાએ તેમની સાથે ચર્ચા કરવાનું શરૂ કરતાં તેઓએ વરરાજાની બધી મજા બગાડી દીધી હતી. સમગ્ર લગ્ન સમારોહમાં, બધા લોકોનું ધ્યાન ફક્ત પ્રીટી માઇક અને તેની સાથે રહેતી છ સગર્ભા સ્ત્રીઓ પર કેન્દ્રિત હતું.

Image Credit

નોંધનીય છે કે પ્લેબોય તરીકે ઓળખાતો આ માણસ ઘણીવાર તેની લક્ઝરી લાઇફના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. તેમજ પ્રીટી માઇકના ત્રણ લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સંકળાયેલા છે. ઘણા લોકોને તેની ગ્લેમરસ લાઈફ પણ ગમે છે. માઇકે આ કેસ બાદથી વધુ હેડલાઇન્સ બનાવી છે. તેઓ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી બધી હેડલાઇન્સ મેળવી રહ્યા છે

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *