નાના પડદાના જાણીતા કલાકારો કરણવીર બોહરા અને ટીજે સિદ્ધુની ત્રીજી પુત્રી એક મહિનાની થઇ છે. આ વિશેષ પ્રસંગે કરણવીર બોહરાએ તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં અભિનેતાએ તેની નાની પરીને ખોરામાં લીધી છે. કરણવીરની ત્રીજી પુત્રીનો જન્મ 16 ડિસેમ્બર 2020 માં થયો હતો. 16 જાન્યુઆરીએ તેમની પુત્રી એક મહિનાની થઈ છે.

Image Credit

2016 ની શરૂઆતમાં, આ દંપતી 2016 માં પહેલી વાર બે જોડિયા પુત્રીઓ બેલા અને વિએનાના માતાપિતા બન્યા હતા. ત્રીજી પુત્રીના જન્મના સારા સમાચાર, કરણવીરે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો તેના ચાહકોને શેર કર્યો છે. ટીજે સિદ્ધુએ કેનેડામાં એક બાળકીને જન્મ આપ્યો છે. કરણવીર થોડા દિવસો પહેલા ત્યાં પહોંચ્યો હતો. જ્યારે ટીજે પહેલેથી જ કેનેડામાં તેની માતાના ઘરે હતી.

Image Credit

ફોટામાં કરણવીર બોહરાએ પુત્રીનો સામનો કરતી વખતે પ્રેમથી આંખો બંધ કરી છે, જ્યારે બીજી તસવીરમાં તે તેની નાની પરીને કિસ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. છેલ્લી તસવીરમાં કરણવીર બોહરા તેની લાડકી દીકરીને જોવા નજરે પડે છે. આ સમય દરમિયાન, તેણે બ્લેક જેકેટ અને બ્લુ જીન્સ પહેર્યું  છે અને તેની પુત્રી સફેદ કપડામાં જોવા મળી રહી છે. કરણવીરે આ તસવીરોથી બધાને આકર્ષ્યા છે.

Image Credit

આ તસવીરો શેર કરતા કરણવીર બોહરાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘આજે મારી નાની સ્નોવફ્લેકનો એક મહિનાનો જન્મદિવસ છે, તે ખૂબ જ ઝડપથી વધી રહી છે. મને ત્રણ છોકરીઓનો પિતા બનવાના આશીર્વાદ છે. ચોક્કસપણે કોઈ પણ પ્રકારનો સ્નેહ એક પિતાને તેની પુત્રી પ્રત્યેની અનુભૂતિ જેટલો શુદ્ધ નથી .આપણી પત્નીઓને પ્રેમની ઇચ્છા હોય છે, આપના પુત્રોની મહત્વાકાંક્ષા હોય છે, પરંતુ આપણી પુત્રીઓ માટે કંઈક એવું છે કે મારી પાસે બોલવા માટે કોઈ શબ્દ નથી.

Image Credit

તેમજ ટીજે સિદ્ધુએ પણ એક મહિનાના જન્મદિવસ પર તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની નાની પરીની એક સુંદર તસ્વીર શેર કરી છે, જેમાં બંનેનો પ્રેમ સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો છે. આ તસવીરમાં માતાએ તેની પુત્રીનો હાથ પકડ્યો છે. આ ફોટોને શેર કરતાં ટી.જે.સિદ્ધુએ તેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘હેપ્પી બર્થડે, એક મહિનાનો બર્થ ડે, મેરી ડાર્લિંગ. દરરોજ હું ઉજવણી કરું છું અને તમે મારા રોજિંદા આનંદને બમણો કરો છો. આટલી ઝડપથી આગળ વધવાનું બંધ કરવાની વિનંતી. એવું લાગે છે કે જા કે અમે હમણાં જ હોસ્પિટલથી ઘરે આવ્યા છીએ અને હવે તમે તમારા ‘નવા જન્મેલા બેબી’ સાઇઝમાં ફીટ નથી થઈ રહ્યા. હું તને પ્રેમ કરું છુ હું તમારા નાના આનંદ માં જ આનંદ લઇ રહી છું. મને મોડી રાત અને વહેલી સવારનો વાંધો નથી. (હવે સવારના 4 વાગ્યા છે. મને ખબર નથી કે તે કયા ભાગમાં આવે છે.) હજી કોઈ ફરિયાદ નથી. તમે સૂતા રહો અને હું તમને જોતી રહીશ. હું તને પ્રેમ કરું છુ

Image Credit

તાજેતરમાં જ તેની ત્રીજી પુત્રીએ તેનો પ્રથમ લોહરી ઉત્સવ ઉજવ્યો હતો. કરણે કહ્યું હતું કે દીકરી હોય કે પુત્ર, તે પ્રેમથી તેનું સ્વાગત કરશે. ત્રીજી પુત્રીનું હજી નામ રાખવામાં આવ્યું નથી, પરંતુ તેની બંને પુત્રીઓ પ્રેમથી તેમની બહેનને સનોફલકને બોલાવે છે. કરણે કહ્યું કે આ ત્રણે પુત્રીઓ મારી લક્ષ્મી સરસ્વતી અને પાર્વતી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *