ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીની સૌથી પ્રખ્યાત અને લોકપ્રિય સીરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ માં અક્ષરાની ભૂમિકા ભજવ્યા બાદ ઘરમાં પ્રખ્યાત થયેલી હિના ખાન આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ પર તેના ગ્લેમરસ ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. .

હિના ખાન તે અભિનેત્રીઓમાંની એક છે જે હંમેશાં તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે. આ વખતે તેણે તાજેતરમાં એક નવો વિડિઓ પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં તેણે તેના અંગત જીવનને લગતા કેટલાક ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. ચાલો જાણીએ, હિનાએ શું કહ્યું છે…

જાણો હીના ખાનને કોની સાથે થયો બીજો પ્રેમ :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

હકીકતમાં, આ નવા વીડિયોમાં હિનાએ કહ્યું છે કે તે બીજી વખત પ્રેમમાં પડી ગઈ છે. આવી સ્થિતિમાં હિનાનો આ વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને ચાહકો સતત હિનાને પૂછે છે કે તેમનો બીજો પ્રેમ કોણ છે? તમને જણાવી દઈએ કે વીડિયોમાં હિના ખાનનું પંજાબી ગીત દુજી વાર પ્યાર.પર કાતિલ અંદાજમાં જોવા મળે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

હિના ખાને હવે ટીવી સિરિયલો સિવાય ફિલ્મોમાં પણ ડેબ્યૂ કર્યું છે. તેમજ હિના ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને રસપ્રદ તસવીરો શેર કરતી જોવા મળી રહી છે. તાજેતરમાં શેર કરેલા વીડિયોમાં હિના પંજાબી ગીત દુજી વાર પ્યાર પર અભિનય કરતી જોવા મળી રહી છે. લુક વિશે વાત કરીએ તો હિનાએ વીડિયોમાં બ્લુ સૂટ પહેરેલો છે, જે તેના પર બિલકુલ રસાળ છે.

વીડિયો શેર કરવા સાથે હિનાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે મેં આ સુંદર ગીત જોયું છે, જે પ્રતિભાશાળી સુનંદા શર્માએ ગાયું છે. ગીતો જાનીએ લખ્યું છે અને અરવિન્દ્ર ખૈરાએ તેનું શૂટિંગ કર્યુ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

આ વીડિયો સિવાય હિના ખાને તાજેતરમાં ઈંસ્ટા એકાઉન્ટ પરથી પોતાની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં તે અટારી પર બેઠેલી હવામાનની મજા માણતી નજરે પડે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

ફોટામાં જોઇ શકાય છે કે હિના નારંગી રંગના ટૂંકા ડ્રેસમાં પાયમાલી લગાવી રહી છે. આથી ચાહકો ઉગ્રતાથી પસંદ કરી રહ્યા છે અને પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે હિના સોશિયલ મીડિયા પર ક્યારેક ટ્રેડિશનલ, ક્યારેક ગ્લેમરસ અથવા તો ક્યારેક બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળે છે. જોકે, હિના ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે અને ચાહકો તેની સ્ટાઇલથી દિવાના છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે બિગ બોસની 11 મી સીઝનમાં હિના ખાન એક સ્પર્ધક તરીકે જોવા મળી હતી. એટલું જ નહીં, તે તાજેતરમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લા અને ગૌહર ખાન સાથે સિનિયર તરીકે બિગ બોસની 14 મી સીઝનમાં પણ જોવા મળી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

તમને જણાવી દઈએ કે હિના ખાનને ટીવી સીરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ માં અક્ષરાના પાત્રથી વાસ્તવિક ઓળખ મળી હતી, ઉપરાંત તેણે થોડા દિવસો સુધી સિરિયલ કસૌટી જિંદગી કીમાં કમોલિકાની ભૂમિકા ભજવી હતી. જોકે, તેણે ફિલ્મોમાં પણ એન્ટ્રી કરી છે. હા, ગયા વર્ષે રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ હેક ફિલ્મમાં હિનાએ મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *