બિગ બોસમાં દેખાયા પછી ગૌહર ખાને ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી હતી અને તેની લોકપ્રિયતા દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. એક સમયે, તે ફક્ત એક મોડેલ જ હતી હવે તેનું નામ અભિનેત્રીની જેમ પ્રખ્યાત થવા માંડ્યું છે, અને આજે તેના લાખો ચાહકો છે. તમે તેમના અનુયાયીઓને તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર જોઈને આનો અંદાજ લગાવી શકો છો, જે આજે લાખોમાં છે. સોશ્યલ મીડિયાની સાથે સાથે હવે ગૌહરનું નામ સમાચારોમાં પણ આવવા માંડ્યું છે અને હેડલાઇન્સ પણ રહે છે. ..

Image Credit

જો થોડા સમય પહેલાંની વાત કરીએ તો ગૌહરનું નામ ઘણી બધી હેડલાઇન્સમાં જોવા મળ્યું હતું અને આ સમાચાર તેમની અંગત જિંદગી સાથે જોડાયેલા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે ગત વર્ષ 2020 માં 25 ડિસેમ્બરની તારીખે ગૌહરે તેના બોયફ્રેન્ડ ઝૈદ દરબાર સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં. અને તેમના લગ્નના આ સમાચાર તેમના ચાહકોમાં ખૂબ વાયરલ થયા હતા. તેમજ લગ્નના ફોટા પણ ઘણા સમયથી સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થતા જોવા મળ્યા હતા.

પરંતુ લગ્ન પછી, તેમનું રિસેપ્શન પણ પતિ ગયું હતું અને આ પછી ગૌહર પણ તેની કારકિર્દીને લગતા કેટલાક કામોને કારણે થોડા દિવસો માટે વ્યસ્ત હતી. જો કે, હવે તેઓને સાથે મળીને સમય ગાળવાની તક મળી છે અને આ તક તેઓને તેમના પોતાના હનીમૂનમાં જતી મળી છે.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં, આ સુંદર દંપતી આજકાલ ઉદેપુર પહોંચ્યું છે અને લગ્ન પછી તેમની સુંદર પળોનો આનંદ માણી રહ્યું છે. જો કે, ગૌહર તેણે ખૂબ રોમેન્ટિક હોવાના પતિ જૈદ સાથે ઉદેપુરમાં એન્જોય કરતી વખતે કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. એકબીજાની સાથે તે બંને પણ ખૂબ ખુશ જોવા મળી રહ્યા છે અને ચાહકો પણ તેમની જોડીની પ્રશંસા કરતા જોવા મળી રહ્યા છે.

Image Credit

આ સાથે જ આ તસવીરો સાથે ગૌહર ખાને પણ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, તે ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે વિડિઓ બેકગ્રાઉન્ડમાં ‘દોસ્તાના’ ફિલ્મનું ‘જાને ક્યૂન’ ગીત પણ વગાડવામાં આવી રહ્યું છે, જેના પર અભિનેત્રી ડાન્સ કરી રહી છે. અને હંમેશની જેમ, ગૌહર આ ચિત્રો અને વીડિયોમાં ખૂબ સુંદર લાગે છે.

Image Credit

ગૌહરે શેર કરતા લખ્યું છે કે તે તેના પતિ સાથે ટ્રિપ પર છે અને તે આ પળોનો ખૂબ આનંદ લઈ રહી છે. આગળ ગૌહરે લખ્યું છે કે પતિ ઝૈદ સાથે આ તેની પ્રથમ રજા છે. હનીમૂનની ઉજવણીની સાથે ઉદેપુરના ગૌહરે પણ ‘લાસ્ટલી અવર ટાઇમ’ લખીને તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં ગૌહર પતિ ઝૈદ સાથે ખૂબ ખુશ જોવા મળી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *