આજકાલ સોશિયલ મીડિયાનો યુગ છે અને આ ઇન્ટરનેટ યુગમાં, દરેક વ્યક્તિ સોશ્યલ મીડિયા દ્વારા એકબીજા સાથે જોડાયેલ છે અને આપણા બોલીવુડ વિશ્વના સ્ટાર્સ પણ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમના ચાહકો સાથે ખૂબ નજીક આવી ગયા છે અને ચાહકો તેમની સાથે વાત કરી રહ્યા છે. તમે પોસ્ટ કરેલા ચિત્રોથી તમારા ફાયદા મેળવી શકો છો અને આ રીતે સોશિયલ મીડિયા દરેકને એકબીજાની ખૂબ નજીક આવવામાં વ્યવસ્થાપિત છે અને સોશિયલ મીડિયાની મદદથી, દરેક નાના મોટા સમાચાર તાત્કાલિક લોકો સુધી પહોંચે છે.

આજકાલ દરેક જણ સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મનો ઉપયોગ કરે છે, પછી ભલે તે સામાન્ય લોકો હોય કે મોટી હસ્તીઓ.આજના સમયમાં, બોલીવુડ સ્ટાર્સથી લઈને રાજકારણીઓ સુધી, તેઓ પોતાનો સંદેશ લોકો સુધી પહોંચાડવા માટે સોશિયલ મીડિયાનો ઉપયોગ કરે છે અને આ ઘણા લોકો માટે ઇન્સ્ટાગ્રામ, ફેસબુક, ટ્વિટર જેવા સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ બનાવવામાં આવ્યા છે અને આ સહાયથી સેલિબ્રિટી તેમના ચાહકો સાથે સંપર્ક કરે છે.

આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે બોલિવૂડના આપણા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ આ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર પોસ્ટ મૂકવા માટે કેટલી કિંમત લે છે, તો ચાલો જાણીએ…

અમિતાભ બચ્ચન :

Image Credit

આપણા બોલીવુડના સુપરસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન સોશ્યલ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ જબરદસ્ત છે, હાલમાં જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ ફોલોઅર્સ વિશે કહીએ તો તેના લગભગ 24.6 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે અને તે જ બિગ બી સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ મુકવાના આશરે 50 લાખની રકમ લે છે..

દીપિકા પાદુકોણ :

Image Credit

બોલીવુડની ટોચની અભિનેત્રી દીપિકા તરીકે પ્રખ્યાત દીપિકા સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરવા માટે આશરે 1.5 કરોડ રૂપિયા લે છે અને જો તે તેના સોશ્યલ મીડિયા ઇન્સ્ટાના ફોલોઅર્સની વાત કરીએ તો આ સમયે તેને લગભગ 52.8 મિલિયન છે.

પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

બોલિવૂડની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપડા, જે હવે વિદેશી બની ગઈ છે અને આજના સમયમાં પ્રિયંકા આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર બની ગઈ છે, પ્રિયંકાના સોશ્યલ મીડિયા ફોલોઅર્સની વાત કરીએ, હાલમાં તેના ફોલોઅર્સ લગભગ 59.9 મિલિયન છે અને પ્રિયંકા સોશિયલ મીડિયા છે પોસ્ટ કરવા માટે લગભગ 1 .87 કરોડ જેટલો ચાર્જ લે છે

શાહરૂખ ખાન :

Image Credit

બોલિવૂડના કિંગ ખાનની વાત કરીએ તો તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની ફેન ફોલોઇંગ સારી છે, એ જ કિંગ ખાન તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરવા માટે 1 કરોડની રકમ લે છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેના 24 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે.

વિરાટ કોહલી :

Image Credit

આપની ભારતીય ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી, જે હાલમાં જ એક પુત્રીના પિતા બન્યા છે, અને આજે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા આપણા દેશની સૌથી લોકપ્રિય હસ્તીઓ બની ગયા છે.વિરાટ કોહલીના સોશ્યલ મીડિયા ફોલોઅર્સ વિશે વાત કરીએ હાલમાં તેમના 90 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે અને તેઓ સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ કરવા માટે લગભગ 1.35 કરોડ રૂપિયા લે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *