ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીની સૌથી પ્રખ્યાત અને લોકપ્રિય સીરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્તાહ ચશ્માહ છેલ્લા 12 વર્ષથી સતત પ્રેક્ષકોનું મનોરંજન કરે છે. તો આ શોના દરેક કલાકારોએ તેના ઘરે એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. જો કે તેના ઘણા સ્ટાર્સે શોને અલવિદા કહી દીધો છે. જેમાં દયા ભાભીની ભૂમિકા નિભાવનાર દિશા વાકાણી મુખ્ય છે…

 

Image Credit

નોંધનીય છે કે દિશા છેલ્લા 3 વર્ષથી આ શોમાંથી ગાયબ છે, જોકે ચાહકો હજુ પણ દિશા વાકાણીની રાહ જોઇ રહ્યા છે પરંતુ દિશાની પરત આવવાની બધી આશાઓ પૂરી થઈ ગઈ છે. શો નિર્માતાઓએ પણ દિશા પાછા ફરવાના ઘણા પ્રયત્નો કર્યા, પરંતુ આ તમામ પ્રયત્નો નિષ્ફળ ગયા.

Image Credit

તે જ સમયે, દયા ભાભીના પુત્ર ટપ્પુની ભૂમિકા ભજવનાર ભવ્યા ગાંધીએ પણ આ શો છોડી દીધો છે. પરંતુ આ શોને અલવિદા કહી દીધા પછી પણ ભવ્ય ગાંધી તેની ઓનસ્ક્રીન માતા દિશા વાકાણીના સંપર્કમાં રહે છે. તો ભાવિષ્ય ગાંધીએ તાજેતરમાં દિશા વાકાણી અંગેના એક ઇન્ટરવ્યુમાં કેટલાક મોટા ખુલાસા કર્યા છે. ચાલો જાણીએ, ભવ્યાએ દિશા વિશે શું કહ્યું છે…

ભવ્ય ગાંધી તેની ઓનસ્ક્રીન માતા ને કરે છે વિડીઓ કોલ :

Image Credit

તારક મહેતાકા ઉલટા ચશ્માં શો ટપ્પુ એટલે કે ભવ્યા ગાંધીએ પોતાના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તેઓ હજી પણ દિશા વાકાણી સાથે વાત કરે છે. ભાવ્ય કહે છે કે હું ઘણી વખત દિશા વાકાણી સાથે વિડિઓ કોલ દ્વારા સંપર્કમાં આવું છું અને વિડિઓમાં જ્યારે પણ તે મને મોટી દાઢીમાં જુએ છે તે કહે છે – આહ! શું! દાઢી છે? જવાબમાં, હું કહું છું કે હા, હવે હું દાઢી રાખવા લાગ્યો છું.

ભવ્ય કહે છે કે દિશાએ મને ક્યારેય દાઢીમાં જોયો નથી, તેથી જ્યારે પણ તે મને દાઢીમાં જુવે છે ત્યારે તે ચોંકી જાય છે. જો કે, તે મને આના જેવો જોઈને ખુશ છે અને કહે છે કે મારો ટાપુ હવે મોટો થઇ ગયો.

ભવ્યએ જણાવ્યું શો છોડવાનું સાચું કારણ :

Image Credit

ભવ્યાએ પોતાના ઇન્ટરવ્યુમાં એમ પણ કહ્યું હતું કે તે હંમેશાં ટપ્પુ સેનાની નિધિ ભાનુશાળી અને કુશ શાહ સાથે સંપર્કમાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે ભવ્યાએ વર્ષ 2017 માં શોને અલવિદા આપી હતી. તેમના કહેવા પ્રમાણે, સમાન પ્રકારનું પાત્ર ભજવવું એકદમ કંટાળો આવતો હતો અને તે તેની કારકિર્દીમાં કંઈક નવું શોધવાનું ઇચ્છતો હતો.

બીજી તરફ, એક સમાચાર આવ્યા હતા કે ભવ્યાએ શો છોડી દીધો નથી, પરંતુ તેમની વ્યાવસાયિક વર્તનને કારણે તે શોમાંથી દૂર થયો છે. આ સમાચારોનો પણ જવાબ આપતા ભવ્યએ કહ્યું કે લોકો શું કહે છે તેની મને પરવા નથી. તેઓ શું કહેવા માંગે છે તે કહો. હું મારું સત્ય જાણું છું.

Image Credit

ભાવ્ય કહે છે કે માતાપિતા અને મેં અસિત મોદી સર અને સ્ટારના દિગ્દર્શકો સાથે આ શોના તમામ ડિરેક્ટર સાથે વાતચીત કરી હતી અને દરેકને ખબર છે કે મેં શો કેમ છોડ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે ભવ્ય ગાંધી જ્યારે 8 વર્ષના હતા, ત્યારે તેઓ આ શોમાં ટપ્પુની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા હતા. હવે, ભવ્યએ હવે ગુજરાતી ફિલ્મોમાં પ્રવેશ કર્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *