પોતાના સમયની ખૂબ જાણીતી અને સુંદર અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી આજે પોતાની પર્સનલ લાઇફમાં ખૂબ વ્યસ્ત થઈ ગઈ છે. લગ્ન પછી, તેની અંગત જિંદગી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાને કારણે, તેણે તેની ફિલ્મી કારકીર્દિ પણ પૂરી કરી. અને આ જ કારણે શિલ્પા ઘણા લાંબા સમયથી ફિલ્મોથી દૂર છે. આપણે બધા જાણીએ છીએ કે તેણે રાજ કુંદ્રાને તેના ભાગીદાર તરીકે પસંદ કર્યો છે, જે એક પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ છે. અને આજે આ બંનેનો દીકરો પણ છે, જેનું નામ વિવાન છે અને આજે આપણી પોસ્ટ ફક્ત શિલ્પાના આ પુત્ર પર છે.

Image Credit

ખરેખર, શિલ્પા અને પતિ રાજ છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી તેમના દીકરાને લઈને ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે. તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ પાછળનું શું કારણ છે જે આ બંને ઘણી ચર્ચાઓનો વિષય બન્યા છે. તે એવું છે કે શિલ્પાએ તેમના પુત્ર વિવાનને લેમ્બોર્ગિની કાર ભેટ આપી હતી, પરંતુ હવે પતિ રાજ આ સમાચાર સાથે આગળ આવ્યા છે અને તે કહે છે કે આ સાચું નથી.

Image Credit

જો આપણે છેલ્લા કેટલાક દિવસોની વાત કરીએ તો, શિલ્પા અને પુત્ર વિવાન વિશેના સમાચાર આવ્યા હતા કે તેઓએ તેમના પુત્રને લેમ્બોર્ગિની કાર ભેટમાં આપી હતી. અને જો આપણે આ સમાચાર વિશે વાત કરીએ, તો તે એક સામયિકમાં છપાયેલી હતી. પરંતુ હવે આ મેગેઝિનમાં રાજ કુંદ્રાનો એક ખુલાસો સામે આવ્યો છે અને આ સમાચારમાં રાજે પોતાના પુત્રને લેમ્બોર્ગિની ભેટ વિશે સત્ય કહ્યું નથી. ઉપરાંત, તમને જણાવી દઈએ કે તેમણે આ લેખની લિંક પણ પોતાના ટ્વિટર પર શેર કરી છે.

Image Credit

તેમજ રાજ કુંદ્રાએ આ સમાચારને કહ્યું છે કે ગિફ્ટ કાર લેમ્બોર્ગિની હતી પરંતુ તે માત્ર રમકડાની કારહતી. અને આગળ રાજે આ મેગેઝિન વિશે કહ્યું છે કે આટલું શ્રેય અને આટલું સસ્તા સંશોધન લેખવાળી સામયિક. તેણે કહ્યું કે ઓછામાં ઓછું તમે ઉલ્લેખ તો કરો છો કે આપેલી ભેટ લેમ્બોર્ગિની હતી પણ તે રમકડાની કાર હતી. એમ કહીને રાજે આ મામલે ધીમી તાળીઓ મારવાનું પણ કહ્યું છે.

Image Credit

જો આપણે આ મેગેઝિનમાં છપાયેલા લેખની વાત કરીએ તો એવું કહેવામાં આવે છે કે શિલ્પા અને રાજના પુત્રનો જન્મ 2012 માં થયો હતો અને શિલ્પા શેટ્ટી અને પિતા રાજ કુંદ્રાએ વિવાનના જન્મદિવસ પર લગભગ 3 કરોડમાં લેમ્બોર્ગિની કાર ભેટમાં આપી હતી. અને એમ કહીને કે આવી વસ્તુ મેજેન્સના લેખમાં લખેલી નથી કે તે એક રમકડાની કાર છે. આવી સ્થિતિમાં, આપણે નિશ્ચિતરૂપે કહી શકીએ કે આ મેગેઝિનમાં આવેલા આ સમાચારો ખોટા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *