આપણી ફિલ્મ જગત, ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી અને રમત-ગમતની હસ્તીઓ અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે અને આજે આપણે આપણા ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના દિગ્ગજ મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીની પત્ની સાક્ષી ધોની વિશે વાત કરીએ છીએ, જે સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. અને આવતા દિવસોમાં તે તેની સુંદર તસવીરો ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે અને આ તસવીરો ખૂબ વાયરલ પણ થાય છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સાક્ષી ધોની આજકાલ તેની પોસ્ટ વિશે ઘણી ચર્ચામાં છે અને તેણે તેની એક ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ તસવીર શેર કરી છે જે ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે અને ચાહકો પણ તેમની આ તસવીરને પસંદ કરી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે ધોનીનો પરિવાર અવારનવાર સમાચારોમાં રહે છે અને તાજેતરમાં જ ધોનીની પુત્રી જીવાએ પણ એક સુંદર તસવીર શેર કરી છે અને થોડા દિવસો પહેલા ધોનીએ એક વીડિયો પણ શેર કર્યો હતો જેમાં તે ખેતી કરતી જોવા મળી હતી અને હવે તેની પત્નીની આ પોસ્ટ ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સાક્ષીએ તેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે, તે તેમાં ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી છે અને તેના ચાહકોને આ તસવીર પર ઘણી ટિપ્પણીઓ મળી રહી છે અને તેમાંના સૌથી પ્રખ્યાત ભારતીય ક્રિકેટર રોબિન ઉથપ્પાની પત્ની શીતલની કોમેન્ટ છે. તે પણ સામેલ છે અને સાક્ષીની આ તસવીર તેને ખૂબ ગમી ગઈ છે અને સાક્ષી ધોનીની આ તસવીર પરની ટિપ્પણીમાં લખ્યું છે હોટિ, એ જ ધોનીની પત્ની સાક્ષીની આ તસવીર હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

નવા વર્ષની ઉજવણી માટે ધોનીનો આખો પરિવાર દુબઇ ગયો હતો અને તે જ દિવસે ધોનીએ તેની પત્ની સાક્ષીનો જન્મદિવસ ખૂબ જ ધામધૂમથી ઉજવ્યો હતો અને ધોની અને તેના પરિવારે આ સુંદર ક્ષણને ખૂબ જ સુંદર રીતે શેર કરી છે. ખુબ જ જબરદસ્ત એન્જોય કર્યો અને હવે આ સેલિબ્રેશનની કેટલીક તસવીરો પણ બહાર આવી છે, જે આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

જ્યારે ધોનીનો આખો પરિવાર દુબઈમાં રજાની ઉજવણી કરી રહ્યો હતો, ત્યારે ભારતીય ટીમના ખેલાડી યુઝવેન્દ્ર ચહલ પણ લગ્ન બાદ પત્ની ધનશ્રી વર્મા સાથે હનીમૂન માટે દુબઈ ગયા હતા અને આ લોકો ધોનીને પણ મળ્યા હતા અને બધાએ સાથે પાર્ટી કરી હતી. આ પાર્ટીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ વાયરલ થઈ હતી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આપણા પૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોનીની પુત્રીનું નામ જીવા છે અને તે જોવા માટે ખૂબ જ સુંદર છે અને તે માત્ર 5 વર્ષની છે અને આટલી નાની ઉંમરે જીવા ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ ગઈ છે અને હવે આ નાણાંની આવક પણ શરૂ થઈ ગઈ છે અને ધોનીની પુત્રી જીવા આજકાલ કોઈ જાહેરાત માટે ચર્ચામાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *