કપિલ શર્માની વર્ષ 2015 માં એક ફિલ્મ હતી. નામ હતું “કિસ કિસ કો પ્યાર કરૂન”. આ ફિલ્મમાં કપિલ –-– હિરોઇનો સાથે સિલ્વર સ્ક્રીન પર જોવા મળ્યો હતો. સામાન્ય રીતે, લોકો વિચારે છે કે આ કપિલ શર્મા ડેબ્યૂ મૂવી હતી. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે આ ફિલ્મ કપિલ શર્માના જીવનની પહેલી ફિલ્મ નહોતી, પરંતુ કપિલે તેના ઘણા વર્ષો પહેલા ફિલ્મોમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ફિલ્મનું નામ ઇટસ માય લાઇફ હતું.

2007માં બની હતી ફિલ્મ :

Image Credit

આ ફિલ્મ 2007 માં પૂર્ણ થઈ હતી, જેમાં હરમન બાવેજા અને જેનીલિયા ડિસોઝા મુખ્ય ભૂમિકામાં હતાં. પરંતુ દુર્ભાગ્યવશ, આ ફિલ્મ આજદિન સુધી રિલીઝ થઈ શકી નથી. અને ગયા વર્ષે તે ઝી સિનેમા પર રિલીઝ થઈ છે. આ ફિલ્મમાં કપિલ શર્માની પણ ભૂમિકા હતી પણ જે નોંધનીય છે તે કપિલનો લુક છે. હા … આ ફિલ્મમાં કપિલને જોવું પણ એક નજરમાં ઓળખવું મુશ્કેલ છે. આજે કપિલ એટલો બદલાઇ ગયો છે કે આ ફિલ્મમાં તેને જોઈને તે માની શકે નહીં કે તે ખરેખર કપિલ છે.

જોયુંને નથી થઇ રહીને ખાતરી છે 2007 માં કપિલ શર્માએ ગ્રેટ ઇન્ડિયન લાફ્ટર ચેલેન્જ શોમાં હરીફ તરીકે ભાગ લીધો હતો. આ શો પછી તરત જ તેને આ ફિલ્મ મળી જેમાં તે નોકરની ભૂમિકામાં જોવા મળ્યો. તે સમય અને આજના કપિલ શર્મા વચ્ચે દિવસ અને રાતનો તફાવત છે. આથી જ લોકો આ ફિલ્મમાં કપિલ શર્માને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.

આજે આટલા બદલી ચુક્યા છે કપિલ :

Image Credit

આ ફિલ્મ બાદ કપિલ શર્માએ તેના લુક પર ઘણું કામ કર્યું છે. તેની હેરસ્ટાઇલથી લઈને તેના ડ્રેસિંગ સેન્સ સુધીની દરેક બાબતમાં ઘણો બદલાવ આવ્યો છે. એમ કહી શકાય કે વયની સાથે કપિલ વધુ યુવાન થઈ રહ્યો છે. ખાસ કરીને આ તસવીરો જોઈને એવું જ કહી શકાય.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *