કોઈ પણ વિવાહિત યુગલ માટે છૂટાછેડા સારી બાબત નથી, જોકે કેટલીકવાર પરિસ્થિતિ એવી બની જાય છે કે છૂટાછેડા આવવા જ પડે છે. તેમજ છૂટાછેડા એ ફક્ત બે લોકો વચ્ચેની બાબત નથી, તે બે પરિવારો પર નકારાત્મક અસર કરે છે. જો કોઈ દંપતીને બાળકો હોય, તો પછી છૂટાછેડા પણ તેમના પર સૌથી ખરાબ અસર પાડી શકે છે. પરંતુ જ્યારે સંબંધ આગળ વધતો નથી, તો પછી છૂટાછેડા પણ થાય છે, નહીં તો લગ્ન પછી કોઈને એવું કંઇક થવું જોઈએ નહીં કે છૂટાછેડા આવે. જો કે આવું થાય છે અને ઘણાં લગ્ન તૂટી જાય છે. ખરેખર લગ્ન બચાવવામાં મુશ્કેલી હોવા છતાં છૂટાછેડા થાય છે.

તેમજ ડિવોર્સના કિસ્સામાં, બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પણ પાછળ નથી. તમને જણાવી દઇએ કે બોલિવૂડની ઘણી હસ્તીઓ પણ તેમના પતિથી છૂટાછેડા લઈ ચૂકી છે. છૂટાછેડા પછી પણ આ અભિનેત્રીઓને તેમના પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળી રહ્યો છે. તેમને ફક્ત તેમના પિતાનો ટેકો જ નહીં, પણ તેમને ભાવનાત્મક ટેકો પણ મળ્યો છે. ચાલો આજે આવા 5 સેલેબ્સ જોઈએ. જેમના છૂટાછેડા પછી તેના માતાપિતાએ તેને સંભાળ્યા.

કરિશ્મા કપૂર :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે કરિશ્મા કપૂરનો વર્ષ 2016 માં પતિ સંજયથી છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા. તેમજ છૂટાછેડા થયા પછી, કરિશ્મા કપૂરે તેના બે બાળકો સાથે તેના પિતા રણધીર કપૂર સાથે રહેવાનું શરૂ કર્યું છે. તેને રણધીરનો સંપૂર્ણ ભાવનાત્મક સમર્થન પણ મળે છે તેના બાળકો તેની સાથે રહે છે.

સુજૈન ખાન :

Image Credit

તેમજ બોલિવૂડના જાણીતા કલાકારો હૃતિક રોશન અને સુઝાન ખાનના વર્ષ 2014 માં છૂટાછેડા થયા હતા. અને છૂટાછેડા બાદથી સુઝાન અને રિતિકનાં બંને બાળકો પાપા રીતિક રોશન સાથે રહે છે. તેમજ સુઝાન તેના પિતા સંજય ખાન સાથે તેના ઘરે રોકાઈ રહી છે.

પૂજા બેદી :

Image Credit

હકીકતમાં, વર્ષ 2013 માં, પૂજા બેદીએ ફરહાન ફર્નિચરવાળાથી છૂટાછેડા લીધા હતા. છૂટાછેડા પછી તેણે તેના પિતા કબીર બેદી સાથે રહેવાનું શરૂ કર્યું છે. અહીં વિશેષ વાત એ છે કે કબીર બેદીના અત્યાર સુધીમાં ત્રણ છૂટાછેડા થયા છે. હાલ તે તેની ચોથી પત્ની સાથે રહે છે.

સુનૈના રોશન :

Image Credit

જો કે સુનૈના રોશને પહેલીવાર આશિષ સોની સાથે લગ્ન કર્યા હતા. અને વર્ષ 2000 માં બંનેના છૂટાછેડા થયા હતા. આ પછી સુનૈનાએ 2009 માં મોહન નગર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. મોહનથી પણ સુનૈનાના છૂટાછેડા થયા. જીવનની આ સમસ્યાઓ સહન કર્યા બાદ સુનૈના રોશન તેના પિતા રાકેશ રોશન સાથે રહેવા લાગી. અને પછી તેઓએ લગ્ન ન કર્યા.

સૌન્દર્યા :

Image Credit

દક્ષિણ અને પ્રખ્યાત બોલિવૂડ એક્ટર રજનીકાંતની પુત્રી સૌંદર્યના વર્ષ 2017 માં તેના પતિથી છૂટાછેડા થયા હતા. છૂટાછેડા પછી, સૌંદર્યા તેના પિતા રજનીકાંત સાથે તેના ઘરે રોકાવાનું શરૂ કર્યું. જોકે હવે સૌંદર્યાએ ફરીથી લગ્ન કર્યા છે અને તે તેના પતિ સાથે રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *