આપણા બોલીવુડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા એવા સ્ટાર્સ છે જેમના સંબંધ છે અને આ સ્ટાર્સ પણ કેવી રીતે રિલેશનશિપ નિભાવી તે જાણે છે અને આજે અમે તમને ફિલ્મ જગતના ભાભીની કેટલીક જોડી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે એકબીજા સાથે ખૂબ જ સારી બોન્ડિંગ ધરાવે છે. જ્યારે આપણે શેર કરીએ, ચાલો જોઈએ કે આ સૂચિમાં કયા નામો શામેલ છે.

રિંકી ખન્ના અક્ષય કુમાર :

Image Credit

બોલિવૂડના ખેલાડી તરીકે ઓળખાતા અક્ષય કુમારે બોલીવુડના સુપરસ્ટાર રાજેશ ખન્ના અને ડિમ્પલ કાપડિયાની મોટી પુત્રી ટ્વિંકલ ખન્ના સાથે લગ્ન કર્યા છે, અને અક્ષય સાથે તેના ઇનલોઝ અને તે જ ટ્વિંકલ ખન્નાની બહેન રિન્કી ખન્ના છે. અક્ષય કુમારની સાળી છે અને તેની સાળી રિન્કી સાથે અક્ષયનો ખૂબ સારો સંબંધ છે અને રિન્કી અક્ષયને પોતાનો વાલી માને છે અને બંને વચ્ચે એકદમ મજબૂત બોન્ડિંગ છે, જણાવી દઈએ કે રિંક બોલિવૂડમાં પણ કામ કરી ચુકી છે પરંતુ તેની કારકિર્દી હવે વિશેષ નથી રહી અને હવે તેણે ફિલ્મોથી દુર છે અને પરિવાર સાથે જીવી રહી છે.

પરીનીતી ચોપડા નીક જોનસ :

Image Credit

બોલિવૂડથી હોલીવુડ સુધી પોતાની ઓળખ બનાવનારી અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડાએ અમેરિકન સિંગર નિક જોનાસ સાથે લગ્ન કરી લીધાં છે અને પ્રિયંકાની બહેન પરિણીતી ચોપડા પણ તેના જીજુ નિક સાથે ખૂબ જ સારા સંબંધો ધરાવે છે અને પરિણીતી ચોપડા પણ નિકને તેનો સારો મિત્ર માને છે અને બંને વચ્ચે મજબૂત મજબૂત બંધન છે.

શમિતા શેટ્ટી રાજ કુન્દ્રા :

Image Credit

બોલિવૂડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીએ પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રા સાથે લગ્ન કર્યા છે અને તેમની જોડી બોલીવુડના સર્વોત્તમ રોમેન્ટિક યુગલો છે શિલ્પા શેટ્ટીની બહેન શમિતા શેટ્ટી તેના જીજાજી રાજ કુંદ્રા સાથે ખૂબ જ સારો સંબંધ ધરાવે છે અને શમિતા ઘણી વાર શમિતા તેની બહેન અને જીજુ સાથે સમય પસાર કરતી જોવા મળે છે અને શમિતા પણ રાજ કુન્દ્રા સાથે મિત્રતા શેર કરે છે અને બંને એકબીજા સાથે મજબૂત બંધન બનાવે છે.

સૈફ અલી ખાન કરિશ્મા કપૂર :

Image Credit

બોલીવુડ અભિનેતા સૈફ અલી ખાને કરીના કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા છે અને તે કપૂર પરિવારના જમાઈ છે, સૈફ અલી ખાન પણ બોલિવૂડનો જાણીતો અભિનેતા છે અને તેણે તેની સાળી કરિશ્મા કપૂર સાથે ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને આ આને કારણે, તે બંને એક બીજાને ખૂબ સારી રીતે સમજે છે અને હવે તેમના સંબંધ પણ જોડાયેલા છે, આવી રીતે કરિશ્મા અને સૈફ વચ્ચે ખૂબ સારા સંબંધ છે અને તે બંને એક બીજાના સારા મિત્રો પણ છે.

અજય દેવગણ તનીષા મુખર્જી :

Image Credit

બોલીવુડના અભિનેતા અજય દેવગન અને કાજોલ બોલીવુડના સૌથી મોટા હિટ કપલ્સમાંના એક છે અને અજય દેવગણનો પણ તેના સાસરીયાઓ સાથે ખૂબ સારો સંબંધ છે અને કાજોલની બહેન તનિષા મુખર્જી તેના જીજુ અજય દેવગન સાથે જોરદાર બોન્ડિંગ કરે છે. અને તનિષા સાથે મળીને અજય ઘણીવાર કાજોલ સાથે પણ ઘણી મસ્તી કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *