અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચને હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર તેમના જીવન સાથે જોડાયેલી એક સુવર્ણ મેમરી શેર કરી છે. આ મેમરી અભિષેક બચ્ચનના પહેલા ઓટોગ્રાફ સાથે સંકળાયેલી છે, જે તેમણે 1900 ના દાયકામાં આપી હતી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ યાદગાર પળને શેર કરતાં અમિતાભે એક કેપ્શન પણ લખ્યું છે જે કંઇક આ રીતે છે – ‘તાશ્કાંત, સોવિયત સંઘ … 1900 … જ્યાં અભિષેકે પહેલીવાર ઓટોગ્રાફ આપ્યો હતો’.

Image Credit

આ તસવીરમાં અભિષેક બચ્ચન અમિતાભની ખોળામાં બેઠા જોઇ શકાય છે, આ તસવીર બિગ બીની તાશકંદ મુલાકાતની છે. તમને જણાવી દઇએ કે એક દિવસ પહેલા જ અભિષેકની ફિલ્મ ‘ગુરુ’ ના 14 વર્ષ પૂરા થયા પછી પણ બિગ બીએ તેની પ્રશંસા કરી હતી.

Image Credit

આ પહેલા મંગળવારે અભિનેતા અનુપમ ખેરે અમિતાભ બચ્ચનને તેમની પુસ્તક ‘યોર બેસ્ટ ડે ઇઝ ટુડે’ ની એક નકલ રજૂ કરી હતી. અનુપમે તેની માહિતી ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર આપી હતી અને અમિતાભ સાથે તેની તસવીર પણ શેર કરી હતી. અમને જણાવી દઈએ કે આ તસવીર કેબીસીના સેટ પર લેવામાં આવી હતી.

વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો અમિતાભ આ વર્ષે ઘણાં પ્રોજેક્ટ્સમાં તેમના ચાહકોને જોવા જઇ રહ્યા છે, જેમાં નાગરાજ મંજુલેની ફિલ્મ ‘ઝુંડ’, ઈમરાન હાશ્મી સાથે ‘ફેસ’ અને અયાન મુખર્જીની ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ શામેલ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *