વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા, જે આપણા દેશની સૌથી પ્રખ્યાત હસ્તીઓ છે, આજકાલ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યા છે અને તાજેતરમાં 11 જાન્યુઆરીએ અનુષ્કા શર્માએ એક બાળકીને જન્મ આપ્યો છે અને વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા માતાપિતા બન્યા છે. અને આ દિવસોમાં અનુષ્કા અને વિરાટની પુત્રીની સોશ્યલ મીડિયા પર ઘણી ચર્ચા ચાલી રહી છે અને દરેક જણ તેમની પુત્રીની પહેલી ઝલક જોવા માટે ઉત્સુક છે, આ દિવસોમાં એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં વિરાટ અને અનુષ્કાની પુત્રીની ઝલક જોવા મળે છે અને આ તસવીર જોવી ખૂબ જ વાયરલ થઈ છે.

Image Credit

11 ડિસેમ્બરે અનુષ્કા શર્માએ એક પુત્રીને જન્મ આપ્યો છે અને વિરાટ કોહલીએ એક સુંદર પોસ્ટ શેર કરીને તેના ચાહકોને માહિતી આપી છે અને ચાહકોને આ સારા સમાચાર વિશે જાણ થતાં જ ઘણા ચાહકો અભિનંદન અને શુભેચ્છાઓ શરૂ થઈ છે અને તે ઘણાં બધાં લોકોને આકર્ષિત કરી રહી છે મને કહો ત્યારથી જ નાની પરી વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માના ઘરે આવી છે ત્યારથી તેમના આખા કુટુંબમાં ઉત્સવનું વાતાવરણ છે અને તે જ વિરાટ કોહલીના ભાઈની પણ એક તસવીર છે પોસ્ટમાં વિરાટ અને અનુષ્કાની પુત્રીની પહેલી ઝલક સામે આવી છે અને આ ક્યૂટ તસવીર શેર કરતી વખતે તેણે ‘ખુશી કી લહર… ઘરમાં પરી’ કેપ્શન પણ લખ્યું છે.

Image Credit

આ પોસ્ટ્સ જાહેર થતાંની સાથે જ વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માના ચાહકો તેમના ભૂતકાળ પર ઘણો પ્રેમ વ્યક્ત કરી રહ્યા છે અને બીજા ઘણા લોકોને અભિનંદન આપી રહ્યા છે. નાના પગ જોવા મળી રહ્યા છે અને સામાન્ય લોકોની સાથે અનેક સેલેબ્સ પણ આ તસવીર પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને આ દંપતીને અભિનંદન આપી રહ્યા છે અને આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે.

વિરાટે રાખ્યું દીકરીનું આ નામ :

Image Credit

મને કહો કે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માએ પણ પોતાની નાનકડી પરીનું નામ રાખ્યું છે અને સમાચારો અનુસાર આ દંપતીએ તેમની પુત્રીનું નામ અનવી રાખ્યું છે, જેમાં વિરાટ અને અનુષ્કા બંને નામના પહેલા અક્ષરથી બનેલા છે અને ખૂબ જ સુંદર નામ. જણાવી દઈએ કે જ્યારે અનુષ્કા શર્માએ એક પુત્રીને જન્મ આપ્યો હતો, ત્યારે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા ની ખુશી નહોતી સમાતી.

Image Credit

વિરાટે તેના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ પર આ ખુશખબર શેર કરતી વખતે લખ્યું છે કે અમને તમને કહેતા ખૂબ જ આનંદ થાય છે કે અમને એક પુત્રી થઇ છે અને અમે હંમેશા તમારા પ્રેમ અને શુભેચ્છાઓ માટે આભારી રહીશું અને હવે અનુષ્કા અને આપણી પુત્રી એકદમ ઠીક છે અને તે આપણું સૌભાગ્ય છે કે આપણે આપણા જીવનનો આ નવો અધ્યાય અનુભવીશું અને આવી સ્થિતિમાં, અમે ચોક્કસપણે સમજીશું કે તમને થોડી પ્રાઈવસીની જરૂર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *