ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આ સાથે જ તેની પત્ની સાક્ષી ધોની પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. સાક્ષીની સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ફેન ફોલોઇંગ છે. તે ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર ફોટા અને વીડિયો શેર કરે છે. જ્યારે હાલમાં સાક્ષીએ પતિ મહેન્દ્ર સિંહ ધોની સાથે એક તસવીર શેર કરી છે.

Image Credit

સાક્ષી અને ધોનીની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જોરશોરથી હેડલાઈન બની રહી છે. જણાવી દઈએ કે, આ લગભગ 13 વર્ષ જૂનો ફોટો છે. આ ફોટામાં સાક્ષી પતિ ધોની સાથે જોવા મળી રહી છે. સાક્ષીએ તેને તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યું છે. તેમજ તેમણે કેપ્શનમાં લખ્યું, “2008… .. અને આટલા વર્ષો પછી! # Flashback #timeaftertime ” આ સાથે તેણે હાર્ટ ઇમોજીને કેપ્શનમાં સ્થાન પણ આપ્યું છે.

Image Credit
Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, મહેન્દ્રસિંહ ધોની અને સાક્ષી ક્રિકેટ જગતની સુંદર અને પ્રખ્યાત જોડી તરીકે જોવામાં આવે છે. બંનેની લવ સ્ટોરી પણ ખૂબ જ રસપ્રદ છે. તમને જણાવી દઈએ કે, બંનેની પહેલીવાર કોલકાતામાં મુલાકાત થઈ હતી. અહીં હોટલ મેનેજમેન્ટની ડિગ્રી પ્રાપ્ત કર્યા પછી સાક્ષી તેની તાલીમ માટે પહોંચી હતી. તેણે કોલકાતાની તાજ બંગાળ હોટલમાં તાલીમ લીધી હતી અને આ દરમિયાન તે ધોનીને મળી હતી.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે સાક્ષી અને ધોનીની મુલાકાત ધોનીના મિત્ર યુધજીત દત્તાએ કરી હતી. કોલકાતાના ઈડન ગાર્ડનમાં વર્ષ 2008 માં ભારતે પાકિસ્તાન સાથે ક્રિકેટ મેચ રમી હતી. આવી સ્થિતિમાં ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ કોલકાતામાં હતી. સાક્ષીને મળ્યા બાદ ધોનીએ સાક્ષીનો નંબર લઈને તેના મિત્ર પાસે થી લઈને મેસેજ કર્યો. આ સાથે જ આ બંનેની લવ સ્ટોરી શરૂ થઈ.

Image Credit
Image Credit

લગભગ બે વર્ષ પછી બંનેએ ગંભીર નિર્ણય લીધો અને 2010 માં બંનેએ સાત ફેરા લીધા. આ સાથે જ આ બંનેની લવ સ્ટોરી બહાર આવી હતી. 4 જુલાઈ 2010 ના રોજ, ધોની અને સાક્ષી કાયમ માટે મિત્રો બની ગયા. લગ્નના 5 વર્ષ પછી બંને એક દીકરી જીવા ના માતા-પિતા બન્યા. પાંચ વર્ષીય જીવાનું પણ તેના માતા-પિતાની જેમ સારી ફેન ફોલોઇંગ છે.

Image Credit

સાક્ષીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બે ફોટા શેર કર્યા છે. તે બીજી તસ્વીરમાં ધોની સાથે લપેટાયેલી જોવા મળી રહી છે. જ્યારે ધોની કેમેરા તરફ જોઈ રહ્યો છે અને તેણે સાક્ષીના માથા પર હાથ મૂક્યો છે. આ દરમિયાન તે બંને ખૂબ જ ખુશ દેખાઈ રહ્યા છે. જોકે આ ચિત્ર બહુ જૂનું નથી.

Image Credit

જો તમે સાક્ષીના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર નજર નાખો તો તમને મળશે કે, તેનું સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ તેના ચિત્રો અને વીડિયોથી ભરેલું છે. આ સ્પષ્ટપણે બતાવે છે કે તેઓ સોશિયલ મીડિયા પર કેટલા સક્રિય છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની ફેન ફોલોઇંગ ખૂબ જ જોરદાર છે. સાક્ષી ધોનીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 44 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *