ક્લિનિક ચલાવતા ડૉક્ટરનું દિલ અહીં કામ કરતી નર્સ પર આવ્યું. બંનેએ એક બીજા સાથે લગ્ન કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી હતી. જો કે, તે બંને જુદા જુદા સમુદાયોથી સંબંધિત છે, તેથી તેઓને ડર હતો કે જ્યારે તેમના સમુદાયના લોકોને આ અંગેની જાણ થશે, ત્યારે ત્યાં ભારે હંગામો થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં બંનેએ કોઈને કંઈપણ કહ્યા વિના લગ્ન કરી લીધા. આ કેસ હરિયાણા રાજ્યના યમુનાનગરનો છે.

Image Credit

સમાચાર અનુસાર, ડૉક્ટરનું પુરાણ હમીદામાં ક્લિનિક છે. ડોક્ટરે યુવતી સાથે તેના ધર્મ પ્રમાણે નિકાહકર્યા છે. યુવતી હિન્દુ ધર્મની છે અને બંનેએ 28 ડિસેમ્બરે નિકાહ કર્યાં હતાં. નિકાહ બાદ બંને પોતપોતાના ઘરે ગયા હતા. જેથી કોઈને કાંઈ ખબર ન પડે. જોકે તે બંને સાથે રહેવા માંગતા હતા. પરંતુ સમાજના ડરને કારણે, તેઓએ અલગ રહેવું યોગ્ય માન્યું.

Image Credit

નિકાહ ઉપરાંત તેમણે ગુપ્ત રીતે હાઇકોર્ટમાં સુરક્ષા માટેની અરજી મૂકી હતી. જેથી કોર્ટ તેમને સુરક્ષા પૂરી પાડે. તે દરમિયાન યુવતીના પરિવારજનોને લગ્નની જાણ થઈ હતી. જેના કારણે ભારે હોબાળો મચી ગયો હતો. એટલું જ નહીં, તે પોલીસ સુધી પહોંચી. જે બાદ પોલીસે તેમને પોલીસ સ્ટેશન બોલાવ્યા હતા. લોકોના ડરને લીધે ડૉક્ટર અને નર્સ પોલીસ સ્ટેશનમાં રાત  વિતાવી. આ કેસની ગંભીરતા જોઇને પોલીસે બંનેને ઘરે મોકલવાને બદલે સેફ હાઉસમાં મોકલી દીધા હતા.

Image Credit

પોલીસે યુવતીનું નિવેદન નોંધ્યું છે. પોતાના નિવેદનમાં યુવતીએ કહ્યું કે તે છોકરાની સાથે રહેવા માંગે છે. અમે પુખ્ત વયના છીએ અને અમે નિકાહ કર્યાં છે. યુવતીના નિવેદનને આધારે પોલીસે બંનેને સુરક્ષા આપી સલામત ગૃહ મોકલી દીધી હતી. હમીદા ચોકીના ઇન્ચાર્જ દૌલતરામએ આખા મામલે જણાવ્યું હતું કે છોકરા અને છોકરી બંનેના નિકાહ થયાં હતાં. તેમણે હાઇકોર્ટમાં સુરક્ષા માટેની અરજી પણ કરી છે. બંનેને સુરક્ષા આપવામાં આવી છે અને સેફ હાઉસ મોકલવામાં આવ્યા છે. યુવતીના પરિવારજનો દ્વારા કોઈ ફરિયાદ કરવામાં આવી નથી.

કલીનીક ની સુરક્ષા વધારવામાં આવી :

Image Credit

પોલીસ ડૉક્ટરની હોસ્પિટલમાં સ્થિત ક્લિનિક પર નજર રાખી રહી છે. પોલીસ અને ડૉક્ટરને ડર છે કે અહીં કોઈ તોડફોડ કરે નહીં. પોલીસ અહીં ક્લિનિક પર હુમલો કરવાના ડરથી તૈનાત છે. આ ક્લિનિક પોલીસ ચોકી પાસે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *