વિરાટ અને અનુષ્કાના પહેલા બાળકના જન્મની ખુશીમાં, અમૂલ ઇન્ડિયાએ ટ્વિટર પર એક સરસ કાર્ટૂન બહાર પાડ્યું છે. અમૂલે પોતાના ટ્વિટમાં લખ્યું કે, ‘આ ડિલિવરીએ તેને બોલ્ડ બનાવ્યો છે. ઘર માં આપનું સ્વાગત છે.

વિરાટ કોહલી અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા સોમવારે પુત્રીના માતાપિતા બન્યા. વિરાટે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકોને આ માહિતી આપી હતી. હવે અમૂલે એક સુંદર કાર્ટૂન શેર કરીને આ માટે તેમને અભિનંદન આપ્યા છે.

વિરાટ અને અનુષ્કાની ગર્ભાવસ્થાના સમાચારો પર અમૂલે પણ ઓગસ્ટમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક સુંદર કાર્ટૂન બહાર પાડ્યું હતું. એવું પણ લખ્યું હતું કે, ‘વિરુષ્કા આવી રહ્યું છે.’

પહેલી તસ્વીરને લઈને મીડિયામાં હતી ખબરો :

અનુષ્કા શર્માએ સોમવારે એક પુત્રીને જન્મ આપ્યો હતો અને વિરાટ કોહલીએ ખુદ ચાહકો અને પ્રિયજનોને આ ખુશખબર સંભળાવી હતી. થોડી વારમાં જ તેને ઈચ્છા પ્રાપ્ત થવા લાગી. આ પ્રસંગે વિરાટના ભાઈ વિકાસ સોશિયલ મીડિયા પર એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી અને અભિનંદન પાઠવ્યા હતા. પરંતુ વિકાસ આ સમયે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરેલી તસવીર દરમિયાન નાના બાળકનો પગ દેખાઈ રહ્યો હતો. આ પછી એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે વિરાટ-અનુષ્કાની પુત્રીની આ પહેલી તસવીર છે. આ પોસ્ટ મુકી વિકાસ કોહલીએ લખ્યું કે અમારા ઘરે એક નાનકડો દેવદૂત આવ્યો છે. જો કે બાદમાં સ્પષ્ટતા કરવામાં આવી હતી કે આ વિરાટ અને અનુષ્કાની પ્રિયતાની તસવીર નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *