મોડી રાત્રે રાજકોટના 80 ફુટ રોડ પર અમૂલ સર્કલ પાસે BMW કાર અને બાઇક વચ્ચે અકસ્માતમાં બાઇક સવારનું મોત નીપજ્યું હતું. થોર્લા પોલીસે ઘટના સ્થળે પહોંચી તપાસ હાથ ધરી હતી. બાઇક પર એક સ્પીડ ઝડપી બીએમડબ્લ્યુ કાર અથડાઇ હતી. કારનો ડ્રાઈવર ડોકટર નીકળ્યો હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. આ બનાવ ત્યારે બન્યો હતો જ્યારે ડ્રાઈવર દારૂની પાર્ટી માંથી મિત્રો સાથે શહેરના એક ભાગમાં આવેલા ફાર્મ હાઉસથી પરત ફરી રહ્યો હતો. કોર્પોરેશનમાં કામ કરતા કર્મચારીનું બાઇક સાથે ટકરાતાં સ્થળ પર જ મોત નીપજ્યું હતું.

કોર્પોરેશન કર્મચારી કામ પરથી પરત ફરી રહ્યા હતા :

Image Credit

નિગમના કર્મચારીઓ બાઇક પરના કામથી ઘરે જઇ રહ્યા હતા. પોલીસ તપાસમાં બહાર આવ્યું છે કે બીએમડબ્લ્યુ કારને ડોકટરો લખકીરાજ ભગવાનજી અકલિયા ચલાવતો હતો અને લકીરાજે નસો કર્યો હતો, જેના કારણે અકસ્માત સર્જાયો હતો, જેમાં નશો કરવાને કારણે તેણે કારનો કાબૂ ગુમાવ્યો હતો. પોલીસે લખકીરાજની ધરપકડ કરી છે.

અકસ્માત થતા જ આસપાસ ના લોકોની ભીડ જામી :

Image Credit

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, રૈયા ગામનો 40 વર્ષીય જયંતિભાઇ રાઠોડ નિગમમાં પશુ પકડવાનું કામ કરે છે. તે પોતાનું કામ પૂરું કરી બાઇક પર ઘરે જતા હતા. આ સમય દરમિયાન એક પૂરપાટ ઝડપાતી બીએમડબ્લ્યુ કારે તેમને ટક્કર મારતાં તેનુ ઘટના સ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું. દુર્ઘટના બાદ નજીકના લોકો ઘટના સ્થળે પહોંચ્યા હતા અને પોલીસને જાણ કરી હતી. પોલીસે ઘટના સ્થળે આવા અકસ્માતનો ગુનો નોંધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

કારચાલક નાસાની હાલત માં ડ્રાઈવ કરી રહ્યો હતો : ACP :

Image Credit

આ અંગે એસીપી ટંડેલે જણાવ્યું હતું કે ગઈકાલે અમૂલ સર્કલ પાસે આવેલી બીએમડબ્લ્યુ કારનો ચાલક ખૂબ જ બેદરકાર અને નશામાં મુકાયેલી હાલતમાં વાહન ચલાવતો હતો. તે બાઈકરને અદાફાટે લઈ ગયો. આ બનાવમાં બાઇક સવાર જયંતિભાઇનું મોત નીપજ્યું હતું. આજે કાર ચાલક લખકીરાજની કલમ 304 હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી છે અને કાયદેસરની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *