મિત્રો, એવા ઘણા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ છે જે ફિલ્મ બનાવવા માટે કરોડો રૂપિયા લે છે. દરેક ફિલ્મની સાથે તેની ફીની રકમમાં પણ વધારો કરે છે. જ્યારે કોઈ સ્ટાર હિટ ફિલ્મો આપવામાં સફળ થાય છે, ત્યારે તેની ફીમાં પણ વધારો થાય છે. આજે અમે તમને કેટલાક બોલિવૂડ સ્ટાર્સ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે કેટલાક વર્ષોમાં પોતાની ફીમાં વધારો કર્યો છે. તો ચાલો જાણીએ આ યાદીમાં કયા સ્ટાર્સ આવે છે.

image source

અક્ષય કુમાર :

બોલિવૂડના સુપરહિટ અભિનેતા અક્ષય કુમારે બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે. આ એક એવો અભિનેતા છે કે, જેણે પોતાના શ્રેષ્ઠ અભિનયથી ફિલ્મજગતમા નામના મેળવી છે. જો આપણે ફીના કિસ્સામાં અક્ષય કુમાર પર નજર નાખીએ તો અહેવાલો અનુસાર, તેમણે અગાઉ પોતાની ફી ૯૯ કરોડ રૂપિયાથી વધારીને તાજેતરમા જે ફિલ્મો સાઇન કરી હતી તેના માટે તેણે ૧૧૭ કરોડ રૂપિયા લીધા હતા. જોકે, ફિલ્મ નિર્માતાઓની પહેલી પસંદ હાલ અક્ષય કુમાર છે. ફી વધારવા છતાંપણ અક્ષય કુમાર પાસે ફિલ્મોની લાઇન છે.

image source

દિપીકા પાદુકોણ :

બોલિવૂડની આ જાણીતી અને સુંદર અભિનેત્રી આજે એ સ્તર પર પહોંચી ગઈ છે જ્યા દરેક અભિનેત્રી ત્યાં પહોંચવાનું સ્વપ્ન જુએ છે. દીપિકા પાદુકોણે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીને ઘણી સુપર હિટ ફિલ્મો આપી છે. અહેવાલો અનુસાર, ફિલ્મ ‘પદ્માવત’ હિટ થયા બાદ દીપિકા પાદુકોણે પણ પોતાની ફીમાં વધારો કર્યો હતો. તેમણે તાજેતરમાં જ તેના પતિ રણવીર સિંહ સાથે ફિલ્મ ‘૮૩’માં કામ કર્યું હતું. ફિલ્મ હજુ રિલીઝ થઈ નથી પરંતુ, એવું જાણવા મળ્યું છે કે દિપીકાએ આ ફિલ્મ કરવા માટે ૧૪ કરોડ રૂપિયા ફી લીધી હતી.

image source

રણવીર સિંહ :

અભિનેતા રણવીર સિંહે ફિલ્મ પદ્માવતની સાથે જ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીને પણ ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે. તેમના અભિનયના લોકોની પણ પ્રશંસા કરવામાં આવે છે. અહેવાલો અનુસાર, એવું જાણવા મળ્યું છે કે તેણે ફિલ્મ પદ્માવતમાં કામ કરવા માટે ૧૦ કરોડ રૂપિયા લીધા હતા અને તેણે ફિલ્મ ‘૮૩’ માટે ૧૩ કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા હતા.

image source

કંગના રનૌત :

આ ફિલ્મ અભિનેત્રીને કોણ ઓળખતું નથી. તે કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. તેમાંથી મોટાભાગના લોકો પોતાના નિવેદનોને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચામાં રહે છે. બોલિવૂડની સૌથી મોંઘી અભિનેત્રીઓની યાદીમાં આ અભિનેત્રીનુ નામ પણ સામેલ છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ અભિનેત્રીએ ફિલ્મ ‘થાલાઈવી’ માટે ૨૪ કરોડ રૂપિયાની ફી વસૂલી છે.

image source

આયુષ્માન ખુરાના :

અભિનેતા આયુષ્માન ખુરાના પડદા પર પોતાની દરેક ભૂમિકા કેવી રીતે ભજવવી તે સારી રીતે જાણે છે. તેમણે પોતાના અભિનયથી તમામ લોકોના દિલ જીતી લીધા છે. અહેવાલો અનુસાર, ગયા વર્ષે ફિલ્મ “ડ્રીમ ગર્લ” સુપરહિટ થયા બાદ તેણે પોતાની ફીમાં પણ વધારો કર્યો હોવાના અહેવાલ છે. એવુ કહેવાય છે કે, આયુષ્માન ખુરાના અગાઉ એક ફિલ્મ માટે ૨ કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કરતો હતો પરંતુ, હવે તેણે પોતાની ફી વધારીને ૧૦ કરોડ રૂપિયા કરી દીધી છે.

image source

રણબીર કપૂર :

આ અભિનેતાની ફિલ્મ ‘સંજુ’એ બોક્સ ઓફિસ પર સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું. દર્શકોને આ ફિલ્મ ખૂબ જ પસંદ હતી. અહેવાલો અનુસાર, રણબીર કપૂરે આ ફિલ્મ માટે ૨૫ કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા હોવાના અહેવાલ છે. ફિલ્મ હિટ થયા બાદ અભિનેતાએ તેની ફીમાં પણ વધારો કર્યો છે.

image source

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *