ટીવીના લોકપ્રિય શો ઉડાનની અભિનેત્રી શીતલ પાંડેએ તેના બાળપણના મિત્ર અભિષેક ભટ્ટાચાર્ય સાથે લગ્ન કર્યાં. હા, પરંપરાગત રિવાજોને અનુસરીને તેઓએ 20 નવેમ્બરના રોજ અભિષેક સાથે લગ્ન કર્યા છે. આવી સ્થિતિમાં હવે આ કપલના લગ્નના ફોટા અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

Image Credit

તાજેતરમાં, શીતલે લગ્ન અને લવ સ્ટોરીને લગતી પોતાની એક મુલાકાતમાં કેટલાક ઘટસ્ફોટ કર્યા હતા. તેણે કહ્યું હતું કે તે તેના સ્કૂલના મિત્ર અભિષેક સાથે લગ્ન કરવા જઇ રહી છે. તેઓએ સાથે મળીને એમ પણ કહ્યું હતું કે કોરોના ચેપને ધ્યાનમાં રાખીને ફક્ત પરિવારના સભ્યોની હાજરીમાં જ લગ્ન કરશે અને આ સમય દરમિયાન કોવિડના નિયમોનું પાલન કરવામાં આવશે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે શીતલ પાંડે પોતે એક ડોક્ટર છે, આવી સ્થિતિમાં તેણે લગ્ન દરમિયાન કોવિડ મુજબના નિયમોનું ખૂબ જ કડક પાલન કર્યું હતું. જેમ કે, શીતલ ઘણીવાર માસ્ક પહેરવાની અને સામાજિક અંતરના નિયમોનું પાલન કરવાની અપીલ કરે છે.

પારંપરિક લગ્ન પહેલા કર્યા કોર્ટમાં લગ્ન :

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે પરંપરાગત રીતે લગ્ન કરતા પહેલા શીતલ અને અભિષેકે કોર્ટ મેરેજ પણ કર્યા હતા જેથી વિઝાની ઔપચારિકતાઓ પૂરી થઈ શકે. આ વિશે શીતલે કહ્યું કે અમે નવેમ્બર 13 ના રોજ કોર્ટ મેરેજ કર્યા, કારણ કે અમારે વિઝાની ઔપચારિકતાઓ માટે લગ્નનું પ્રમાણપત્ર આપવાનું હતું, લેસ્ટરમાં શિફ્ટ થવા માટે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ બંનેના લગ્ન મુંબઇના ગોરેગાંવમાં થયા હતા. આ લગ્નનું આયોજન ફાઈવ સ્ટાર હોટલમાં કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં તેમના બંને પરિવાર હાજર હતા. આ દરમિયાન શીતલ બ્રાઇડલ લુકમાં એકદમ સુંદર લાગી રહી હતી.

જુઓ લગ્નની સુંદર તસ્વીરો :

Image Credit

ખરેખર, શીતલ બંગાળી લગ્ન સમારંભ બની ગઈ, જેમાં તેની સુંદરતા જોવા જેવી હતી. તેણીએ લાલ રંગની સાડી, ભારે ઝવેરાત અને તાજ સાથે પહેરી હતી, જે બંગાળી નવવધૂઓનો પરંપરાગત દેખાવ છે. વળી, તેના હાથની મહેંદી ચંદ્રમાં સુંદરતા ઉમેરતી હતી.

Image Credit

અભિષેક સાથે કોરોના રોગચાળા વચ્ચે તેના લગ્ન અંગે શીતલે કહ્યું કે  લોકડાઉન દરમિયાન ઝૂમ કોલ દ્વારા અમારી સગાઇ થઇ. શીતલ કહે છે કે અમારી સગાઈ આ વર્ષે નક્કી કરવામાં આવી હતી, પરંતુ રોગચાળાને લીધે તે શક્ય બન્યું ન હતું કારણ કે અભિષેક વિદેશમાં રહે છે.

આમ શરુ થઇ હતી શીતલ-અભિષેક ની પ્રેમ કહાની :

Image Credit

તેણે કહ્યું કે આપણે બંને બાળપણથી જ એકબીજાને જાણતા હતા. શીતલ કહે છે કે આ અમારું લવ મેરેજ છે. અમે સાથે શાળાએ ગયા પણ શાળા દરમિયાન અમે એટલા સારા મિત્રો નહોતા, કેમ કે અભિષેક વર્ગમાં ટોપર હતો અને હું સાંસ્કૃતિક પ્રવૃત્તિઓમાં વધુ ભાગ લેતી હતી. શરૂઆતથી જ હું ડાન્સ અને ડ્રામામાં વધુ અનુભવું કરતી હતી.

Image Credit

શીતલ કહે છે કે અભિષેકે મને ટીવી સિરિયલોમાં જોયો ત્યારે તેણે ફેસબુક પર મેસેજ કર્યો અને અમારી વાતચીત શરૂ થઈ. આ રીતે અમે સારા મિત્રો બન્યા અને ધીરે ધીરે આ મિત્રતા પ્રેમમાં ફેરવાઈ.

Image Credit

બસ, હવે લગ્ન પછી શીતલ ટીવી શોઝ છોડવાના સમાચારોમાં ઘણી હેડલાઇન્સ આવી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં હવે શીતલનું આગળનું પગલું શું છે તે જોવું રસપ્રદ રહેશે. જોકે, શીતલે કહ્યું છે કે લગ્ન બાદ અભિષેક અને હું વિદેશમાં રહીશું.

Image Credit

તેણે સિરિયલોમાં કામ કરવા વિશે કહ્યું હતું કે જ્યારે હું ભારતમાં નથી ત્યારે અભિનય ચાલુ રાખવાનો કોઈ સવાલ જ નથી. શીતલે કહ્યું કે હું અન્ય માધ્યમોની શોધખોળ કરવા માંગુ છું. આવી સ્થિતિમાં શીતલ પાંડે આગામી દિવસોમાં ટીવી સીરિયલ ઉડાનમાં જોવા મળશે નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *