શિલ્પા શેટ્ટી તેના રફ ફોટા અથવા વીડિયોને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરતી રહે છે. તાજેતરમાં જ તેણે પુત્ર રાયન રાજ અને પુત્રી સમિશાનો એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો, જેમાં તેમના પહેલા ભાભીની ખુશી બતાવવામાં આવી હતી. આ વીડિયો ચાહકોમાં પણ ખૂબ લોકપ્રિય હતો. જોકે, આજ સુધી શિલ્પાએ જેટલી વાર ફોટા પોસ્ટ કર્યા છે, તેની પુત્રીનો ચહેરો સ્પષ્ટ રીતે કોઈમાં દેખાતો નથી. પરંતુ ભૂતકાળમાં, શિલ્પા શેટ્ટી આખરે સમિષાનો ચહેરો દુનિયામાં લાવ્યો છે. ચાલો જોઈએ ક્યૂટ સમિશાની સુંદર તસવીરો: –

ઓફીસ જતી વખતે જોવા મળી :

Image Credit

ખરેખર, શિલ્પા શેટ્ટી મુંબઈની શેરીઓમાં કેમેરામાં કેદ થઇ છે. આ તસવીરોમાં તેની સાથે બેબી સમિશે પણ છે, જે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જ્યારે શિલ્પા તેની પુત્રી સાથે officeફિસની બહાર ગઈ ત્યારે પાપારાઝીએ આખરે તેની પ્રિય પુત્રીનો ચહેરો કેમેરામાં ક્લિક કર્યો. આ ફોટામાં, જ્યારે શિલ્પા એક તરફ ફેસ માસ્ક પહેરી રહી છે, ત્યારે તેનો બ્લુ શર્ટ અને ડેનિમ જીન્સ તેનો પરફેક્ટ લુક આપી રહી છે.

નાની સમીષા લાગી રહી થી ખુબ જ ક્યુટ :

Image Credit

માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે શિલ્પા સિવાય તેની પુત્રી પણ ખૂબ જ સુંદર લાગી હતી. સ્મિષાએ પિંક કલરનો ટોપ અને ગ્રે કલરનો પેઇન્ટ પહેર્યો હતો અને તેના વાળમાં ક્યૂટ હેરબેન્ડ લગાવ્યું હતું. આ બધું તેમને વધુ સુંદર બનાવતું હતું. ખરેખર, શિલ્પાએ સમોહાને સરોગસીને જન્મ આપ્યો છે. એક શોમાં તેણે 45 વર્ષની ઉંમરે માતા બનવાની વાત કરી હતી. તેણે આ શોમાંનો તે સમય યાદ કર્યો જ્યારે વિઆનના જન્મ પછી તેની નફરતનો ખોટો અર્થ કરવામાં આવી રહ્યો હતો. આવા શોમાં શિલ્પાએ કહ્યું કે જ્યારે તેની પુત્રી 5 વર્ષની થશે, ત્યારે તે પોતે 50 વર્ષની થઈ જશે.

બનવા માંગે છે બસ્ત માં :

Image Credit

શિલ્પા શેટ્ટીના કહેવા પ્રમાણે, લોકો તેમના વિશે શું વિચારે છે અને શું નથી તેની વધારે ધ્યાન આપતા નથી. તેણે કહ્યું કે તે તેના બાળકો માટે શ્રેષ્ઠ માતા બનવાના તમામ પ્રયત્નો કરી રહી છે. અત્યાર સુધીમાં બધા તહેવારો પસાર થઈ ગયા છે, શિલ્પાએ બાળકો સાથે ખૂબ જ ઉજવણી કરી છે અને તેના વીડિયો અને ફોટા પણ સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સ સાથે શેર કરવામાં આવ્યા છે.

દીકરીની પૂજા :

Image Credit

આ દિવાળી શિલ્પા શેટ્ટીની પુત્રી સમિશાની પહેલી દિવાળી હતી. આવી સ્થિતિમાં અભિનેત્રીએ લક્ષ્મી પૂજનની સાથે પુત્રીની પૂજા પણ કરી અને આશીર્વાદ લીધા. શિલ્પાના જણાવ્યા મુજબ, તેનો પરિવાર દર વર્ષે લક્ષ્મી માતાની પૂજા કરે છે, એવી રીતે કે પુત્રીઓ પણ લક્ષ્મીનું રૂપ છે, તો તેમની પૂજામાં કોઈ નુકસાન નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *