નેહા ધૂપિયા એ સમયની બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ રહી ચૂકી છે. જોકે હવે તેણે ફિલ્મોથી ઘણું અંતર કાપ્યું છે, પરંતુ તેમ છતાં તે ચાહકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે. તેણી તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ દ્વારા કેટલાક નવીનતમ ફોટો અથવા વિડિઓ પોસ્ટ કરતી રહે છે. તેમજ તે પતિ અંગદ અને પુત્રી સાથેના વેકેશન વિશે પ્રખ્યાત છે. ખરેખર, નેહા ધૂપિયા આ વખતે પોતાની પુત્રી મેહરનો બીજો જન્મદિવસ ઉજવી રહી છે. આ વેકેશનમાં તે તેના પરિવાર સાથે માલદીવ પહોંચી છે. તાજેતરમાં અભિનેત્રીએ આ સફર માટે કેટલાક ફોટા પણ પોસ્ટ કર્યા છે, જેમાં તે પરિવાર સાથે ખુબ ખુશ જોવા મળી રહી છે અને પુત્રીની જન્મજયંતિની ઉજવણી કરી રહી છે.

Image Credit

તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે નેહા ધૂપિયા અને પતિ અંગદ વર્ષ 2018 માં જ માતા-પિતા બન્યા છે. આવી સ્થિતિમાં તેની પુત્રી હવે બે વર્ષની થઈ ગઈ છે. તે પ્રેમથી પોતાની પુત્રી મેહરને ‘લિટલ સિમ્બા’ કહે છે. તેની નાનકડી સિમ્બાના જન્મદિવસ પર તેણે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ક્યૂટ નોટ પણ લખી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે નેહા ધૂપિયાએ ભૂતકાળમાં તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં તે પતિ અંગદ અને પુત્રી મેહર વચ્ચે વચ્ચે મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે. ત્રણેય ફોટામાં સાથે ખુબ ખુશ દેખાઈ રહ્યા છે અને તેમની રજાઓ ગાળી રહ્યા છે. તેમજ ચાહકો તેમની શૈલીની આ શૈલીને પણ પસંદ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

નેહા અને અંગદની પ્રિયતમ પુત્રી મેહર બીચ પરના જમ્પસૂટમાં જોવા મળી હતી.માતા અને પુત્રી બંનેએ બીચ પર ખૂબ મજા માણી હતી, જેના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

Image Credit

આ માતા-પુત્રી જોડી ખૂબ જ સુંદર છે. આ ચિત્રો વધુ ચાહકોને આકર્ષિત કરી રહી છે. દરેક જણ તેમની સકારાત્મક પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યું છે. આમ તો માતા અને પુત્રીનો એક બીજા માટેનો પ્રેમ ઉપરોક્ત ચિત્રમાં સ્પષ્ટ રીતે દેખાય છે.

Image Credit

માલદીવમાં, અંગદ અને નેહા તેમની પુત્રી સાથે તેમના જન્મદિવસને વિશેષ બનાવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન બંને ઘણા પોઝ આપતા જોવા મળે છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે નેહા અને અંગદ વચ્ચેની કેમિસ્ટ્રી ઘણી સારી છે. તેના ચિત્રોમાં તેમની વચ્ચેનો પ્રેમ દર્શાવે છે. નેહા અને અંગદ તેમની પુત્રીની ખૂબ સંભાળ રાખે છે અને ઘણી વખત તેની ગુણવત્તાનો સમય તેની સાથે ગાળવા તૈયાર હોય છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે અંગદ અને નેહાના લગ્ન મે 2018 માં ગુરુદ્વારામાં થયા હતા. બંનેએ અચાનક જ ગુપ્ત લગ્ન કરીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા. તેમજ નેહા લગ્નના કેટલાક મહિના પછી ગર્ભવતી થઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *