બોલીવુડની જાણીતી અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલે આખરે ગૌતમ કીચલૂ સાથે લગ્નસંબંધ બાંધ્યો છે. દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મોની સાથે જ કાજલ અગ્રવાલના લગ્નના ફોટા, જેણે બોલીવુડમાં એક ખાસ ઓળખ બનાવી છે, તે હવે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. લગ્ન કર્યા બાદ કાજલ અગ્રવાલે પહેલીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેની એક તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં તે પતિ ગૌતમ કીચલુનો હાથ પકડીને પેવેલિયનમાં બેઠેલી જોવા મળી હતી. આ તસવીરમાં કાજલ ખૂબ જ આનંદ સાથે તેના પતિ ગૌતમના હાથને કિસ કરી રહી હતી.

આ ફોટો પછી કાજલ અગ્રવાલનો બીજો એક નવીનતમ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ ફોટો કાજલ અને ગૌતમની રિસેપ્શન પાર્ટીનો છે. આ તસવીરમાં લગ્ન પછી પહેલીવાર કાજલ હાથમાં સિંદૂર અને બંગડીઓ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. લગ્ન બાદ રિસેપ્શન પાર્ટીમાં કાજલ અગ્રવાલનો ગ્લેમરસ લુક જોવા મળ્યો હતો. કાજલ તેના લગ્નના દિવસે ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી હતી, પરંતુ તેની રિસેપ્શન પાર્ટીમાં તે કોઈ ઓછી સુંદર દેખાતી નહોતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

તેના રિસેપ્શન માટે કાજલે સુંદર ગોલ્ડન કલરનો ડ્રેસ પસંદ કર્યો હતો. જેમ તમે જોઈ શકો છો, કાજલ આ વેડિંગ રિસેપ્શન ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તેમજ તેનો પતિ ગૌતમ કીચલુ રોયલ બ્લુ કલરના કોટ-પેન્ટમાં એકદમ હેન્ડસમ જોવા મળી રહ્યો છે. કાજલના લગ્નના રિસેપ્શન લુકને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે. તેઓ કાજલના ફોટોગ્રાફ્સ પર વખાણના પુલ બનાવી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, નેહા કક્કર પછી આ વર્ષનું બીજું હાઇ પ્રોફાઇલ લગ્ન છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

પેજિલિયન તસવીરમાં કાજલે ગૌતમના હાથને ચુંબન કરતી તસવીર શેર કરતી વખતે અભિનેત્રીએ કેપ્શન આપ્યું હતું, “અને તેથી મિસ ટૂ મિસ. મેં મારા સૌથી વિશ્વાસપાત્ર મિત્ર, બેસ્ટ ફ્રેન્ડ અને સોલમિટ સાથે લગ્ન કર્યા છે. હું ખૂબ ખુશ છું કે મને આ બધી વસ્તુઓ મળી છે અને મને મારું ઘર તમારામાં મળી ગયું છે. ‘

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

તમને જણાવી દઈએ કે, કાજલ અગ્રવાલના લગ્ન પંજાબી અને કાશ્મીરી રિવાજો બંને સાથે થયા છે. કાજલ અગ્રવાલે લગ્ન પહેલાના લગ્ન સમારોહની ઘણી તસવીરો પણ તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેર કરી હતી. કાજલ અને ગૌતમે મુંબઈની તાજ હોટેલમાં લગ્ન કર્યા. તેમના લગ્નમાં ગંભીરતા સાથે કોવિડ -19 પ્રોટોકોલનું પાલન કરવામાં આવ્યું હતું.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ લગ્ન સમારોહમાં ફક્ત પરિવારના સભ્યો હાજર રહ્યા હતા. જો કે, સામાન્ય લોકોમાંથી, સમગ્ર ફિલ્મ ઉદ્યોગની નજર કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલુના લગ્ન પર હતી. કાજલ અગ્રવાલને ઘણા સ્ટાર્સ તરફથી આ નવી શરૂઆત માટે ઘણી શુભેચ્છાઓ મળી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *