અભિનયની દુનિયામાં કામ કરનારા કલાકારોએ પડદા પર ઘણા પ્રકારના પાત્રો ભજવવાના છે. આ જ કારણ છે કે ઘણાં પાત્રો રાજી ન હોય ત્યારે પણ કલાકારોને ભજવવું પડે છે. આ એપિસોડમાં, આજે અમે તમને એવા અભિનેતાઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે પડદા પર ભાઈ-બહેનોની ભૂમિકા ભજવી હતી, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તેઓ એકબીજાને ખૂબ ચાહે છે. આટલું જ નહીં, પડદા પર ભાઈ-બહેનોની ભૂમિકા નિભાવનારા કેટલાક કલાકારોના લગ્ન થઈ ગયા, જ્યારે કેટલાક યુગલોએ બ્રેકઅપ પણ કર્યું હતું. તો ચાલો જાણીએ આ સૂચિમાં કયા કલાકારોનો સમાવેશ થાય છે?

રોહન મેહરા અને કાંચી સિંહ :

Image Credit

સીરિયલ ‘ય રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’માં ભાઈ-બહેનનો રોલ કરનાર રોહન મેહરા અને કંચી સિંહ રીઅલ લાઇફમાં એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. તેમના અફેરના સમાચારો શોના સેટથી ઘણી વખત સામે આવ્યા હતા, પરંતુ બંનેએ તેના પર ક્યારેય નિવેદન જારી કર્યું નથી. આટલું જ નહીં, આ બંનેની લવ સ્ટોરીથી મેકર્સ પણ નારાજ થયા હતા અને ત્યારબાદ રોહને શો છોડી દેવાનો નિર્ણય કર્યો હતો, ત્યારબાદ કાંચી પણ ત્યાંથી ચાલ્યો ગયો હતો. એવું માનવામાં આવે છે કે કાંચીએ પણ રોહનને કારણે સીરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા છોડી દીધી હતી.

નીરજ માલવિયા અને ચારુ આસોપા :

Image Credit

સ્ટાર પ્લસ પર પ્રસારિત ‘મેરે એંગ્ને’માં ચારુ અને નીરજ ભાઈ-બહેન ભજવતા હતા. આ શોની બંને અભિનયને ખૂબ પસંદ આવી હતી. પરંતુ, ભાઈ-બહેનોની ભૂમિકા નિભાવતા, બંને એકબીજાનાને પ્રેમ કરવા લાગ્યા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, બંનેની સગાઈ થઈ હતી અને લગ્ન પણ કરવાના હતા, પરંતુ બાદમાં તે એક બીજાથી અલગ થઈ ગયા. ખરેખર, ચારુ અને નીરજ વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. જણાવી દઈએ કે ચારુ અસોપા સુષ્મિતા સેનના ભાઈ રાજીવ સેન સાથે લગ્ન કર્યા છે.

મયંક અરોડા અને રિયા શર્મા :

Image Credit

સ્ટાર પ્લસ પર પ્રસારિત સીરીયલ ‘તુ સૂરજ મેં સાંજ પિયા જી’ માં ભાઈ-બહેનનો રોલ કરનાર મયંક અને રિયા વાસ્તવિક જીવનમાં ફરી જોડાયા છે. શૂટિંગ સેટથી બંને વચ્ચે પ્રેમનો સેટ થયો અને પછી બંનેએ એકબીજા સાથે સમય પસાર કરવાનું શરૂ કર્યું. માનવામાં આવે છે કે હવે બંને ખૂબ જ જલ્દી લગ્ન કરી શકે છે. જણાવી દઈએ કે આ બંનેના અફેર્સના સમાચારોએ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી દીધી હતી. તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર સતત વાયરલ થતી રહે છે, જેને તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે.

અમન વર્મા અને વંદના લાલવાની :

Image Credit

સીરીયલ શપથમાં અમન વર્મા અને વંદના લાલવાણી એક તરફ ભાઈ-બહેનોની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા હતા અને બીજી બાજુ, વાસ્તવિક જીવનમાં, તેમની વચ્ચેનો પ્રેમ રસોઈ બનાવતો હતો. બંનેએ એકબીજાને લાંબા સમય સુધી ડેટ કરી અને પછી લગ્ન કરી લીધાં. બંનેને ઘણીવાર શૂટિંગ સેટ પર ગુણવત્તાયુક્ત સમય ગાળતો જોવા મળ્યો હતો, જેણે શો મેકર્સને નારાજ કર્યા હતા. જો કે, બંનેએ તેમની રીલ અને રીયલ લાઇફને ખૂબ રાખી હતી અને આજે તે કાયમ માટે એકબીજાના છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *