ઘણીવાર જોવામાં આવે છે કે માતા સાથેના ઘરના બાળકોના શ્રેષ્ઠ સંબંધો એટલા સારા નથી હોતા. આ એટલા માટે છે કે પિતા ન તો બાળકોની નજીક આવી શકતા હોય છે કે ન તો બાળકો ખુલ્લેઆમ પોતાને વ્યક્ત કરે છે. પણ આપણી આજની પોસ્ટ થોડી જુદી હશે. કારણ કે આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને એવા કેટલાક બોલીવુડ સ્ટાર્સ સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ તેમના પિતાની ખૂબ નજીક છે અને તેમના પિતા સાથેના સંબંધ જેવા મિત્રો છે.

સલમાન ખાન :

Image Credit

બોલીવુડના મેગાસ્ટાર સલમાન ખાનના પિતા વિશે આપણે બધા જાણીએ છીએ. તેના પિતા સલીમ ખાન બોલિવૂડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ખૂબ જ પ્રખ્યાત લેખક રહ્યા છે. પરંતુ તેણે પિતાની ભૂમિકા પણ સારી રીતે નિભાવી છે. તે હંમેશાં તેમના પુત્ર સલમાનની નિકટ રહ્યો છે અને જ્યારે પણ તેને મુશ્કેલ સમયમાં જોયો છે ત્યારે તે પણ તેના જોરદાર ટેકા સાથે standingભો જોવા મળ્યો છે.

સન્ની દેઓલ :

Image Credit

ધર્મેન્દ્રનો પુત્ર સન્ની દેઓલ પણ બોલિવૂડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં બોલિવૂડમાં ખૂબ સફળ રહ્યો છે. આજે સની દેઓલની અભિનયના લાખો ચાહકો હાજર છે, પરંતુ જો તેઓ તેમની ખાનગી જિંદગીમાં પ્રવેશ કરે છે, તો પછી તેમના પ્રથમ પ્રેક્ષકો અને પ્રેરણા તેમના પિતા છે, જેને તેઓ ઘણી વાર પોતાને માને છે. સનીએ કહ્યું છે કે તે તેના પિતાની ખૂબ નજીક છે અને તે ક્યારેય તેના પિતા પાસેથી વસ્તુઓ છુપાવતો નથી.

ઋતિક રોશન :

Image Credit

બોલિવૂડના ખૂબ જાણીતા અભિનેતા રિતિક રોશન ઘણી વખત આવી વાતો સાંભળી ચૂક્યા છે કે તેની સફળતામાં જો કોઈનો હાથ હોય તો તે તેના પિતા રાકેશ રોશન છે. પરંતુ તેમાં કોઈ શંકા નથી કે અભિનેતા બનવાના તમામ ગુણો હંમેશા ઋત્વિકમાં હતા. જો આપણે બોલીવુડમાં રિતિકની શરૂઆતની વાત કરીએ તો તેના પિતાએ આ ફિલ્મનું નિર્દેશન કર્યું હતું, જેનું નામ હતું ‘કહો ના પ્યાર હૈ’. અને આજે પણ રિતિક તેમને પોતાનો મિત્ર માને છે.

અમિતાભ બચ્ચન :

Image Credit

બોલિવૂડના મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન અને પુત્ર અભિષેક બચ્ચનની જોડી આજે બોલીવુડના જાણીતા પિતા પુત્રની જોડીમાં છે. અભિષેક બચ્ચન તેના પિતા સાથે એટલા સ્પષ્ટ છે કે તેણે આ વાત સોશિયલ મીડિયા પર પણ વ્યક્ત કરી છે. તમે અભિષેકનું નામ જુનિયર બચ્ચન દ્વારા લખાયેલ સોશિયલ પર જોયું હશે. અને ઇન્ટરવ્યુમાં ઘણી વાર અભિષેકે કહ્યું છે કે કોઈ પણ સમસ્યા આવે ત્યારે તે પહેલા પોતાના પિતાની સલાહ લે છે.

ટાઈગર શ્રોફ :

Image Credit

જ્યારે જેકી શ્રોફ બોલિવૂડના પ્રખ્યાત એક્શન હીરો રહી ચૂક્યા છે, તેમનો પુત્ર ટાઇગર શ્રોફ પણ તેનાથી ઓછો નથી. આજે ટાઇગર શ્રોફ પણ અભિનયની દુનિયામાં એક મોટું નામ બની ગયું છે. પરંતુ ખાનગી જીવનની વાત કરીએ તો, આજે ટાઇગર તેના પપ્પા જેકીની ખૂબ નજીક છે અને આ જ કારણ છે કે તે ઘણી વાર પાર્ટીઓ અને ઇવેન્ટ્સમાં તેના પિતા સાથે જોવા મળે છે. આજે તેમની જોડી શ્રેષ્ઠ પિતા પુત્રની જોડીમાં શામેલ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *