16 જુલાઇ 2020 ના રોજ, સૂર્ય કર્ક રાશિમાં તેની ચળવળ બદલી રહ્યો છે, જ્યારે સૂર્ય કર્ક રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે, ત્યારે કેન્સર સંક્રાંતિની ઉજવણી કરવામાં આવે છે અને કમિકા એકાદશી પણ આ દિવસે પડી રહી છે, જ્યોતિષશાસ્ત્ર મુજબ, જો કોઈ ગ્રહ હોય તો જો તમે તમારી સ્થિતિ બદલો છો, તો તે 12 રાશિના બધા ચિહ્નો પર શુભ અને અશુભ અસર કરશે, છેવટે, કર્ક રાશિના જાતકો માટે આ સૂર્ય ફાયદાકારક રહેશે અને જેને નુકસાનમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે, તમારે તમારી રાશિ પ્રમાણે તે જાણવું જોઈએ.

મેષ :

મેષ રાશિના લોકોનો સમય સૂર્યની રાશિના બદલાવને કારણે ઉત્તમ બનશે. ખાસ કરીને પ્રેમ જીવનમાં તમને સારા પરિણામ મળશે. જીવન સાથીની પ્રગતિ માટે સંભાવનાઓ બની રહી છે. આર્થિક મુદ્દા અંગે તમે થોડી ચિંતા કરશો. તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈપણ પ્રકારની ચર્ચાથી દૂર રહેવાની જરૂર છે. તમારે તમારા સ્વભાવને કાબૂમાં રાખવો પડશે, નહીં તો લડત થવાની સંભાવના છે.

વૃષભ :

વૃષભ રાશિવાળા વ્યક્તિઓએ તેમના લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. તમારી હિંમત અને શકયતામાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તમારી આવક ન્યાયી રહેશે. તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવવામાં સફળ થઈ શકો છો. તમે તમારી કાર્ય કરવાની પદ્ધતિઓમાં કેટલાક ફેરફાર કરવાનો પ્રયાસ કરશે. તમને લાભની તકો મળવાની સંભાવનાઓ મળી રહી છે.

મિથુન :

મિથુન રાશિવાળા લોકોએ સૂર્યના સંક્રમણને કારણે તેમની વાણી નિયંત્રણમાં રાખવી પડશે, કારણ કે આ પરિવર્તનને લીધે, તમારી વાણીમાં કઠોરતાની સંભાવના છે. આર્થિક સ્થિતિ નબળી રહેશે. ખાવાની ટેવ પર થોડું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે નહીં તો સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ .ભી થઈ શકે છે.

કર્ક :

કર્ક રાશિવાળા લોકો માટે સૂર્ય પરિવહન શુભ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે. તમારા પિતા સાથેના તમારા સંબંધો સારા રહેશે. જીવન સાથીની સલાહ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. ગૃહ પરિવારની બાબતો પર તમે ગંભીરતાથી વિચાર કરશો. તમે તમારા ભવિષ્ય માટે યોજના બનાવી શકો છો.

સિંહ :

સિંહ ચિન્હવાળા લોકોનો આત્મવિશ્વાસ ગુમાવવાની સંભાવના છે. તમારે કોઈ નિર્ણય વહેલામાં લેવો જોઈએ નહીં તો તમારે ખોટનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સૂર્યની રાશિના બદલાવને કારણે, આ રાશિના લોકો કાનૂની બાબતોમાં અટવાઈ શકે છે. તમે ગુમાવી શકો છો ત્યાં બીજે ક્યાંય પણ રોકાણ કરવાનું ટાળો.

કન્યા :

કન્યા રાશિના લોકો સૂર્યના સંક્રમણને કારણે શુભ પરિણામ પ્રાપ્ત કરશે. અચાનક તમને પૈસાના લાભ મળવાની સંભાવના છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધાર થશે. ભાગીદારીમાં કરવામાં આવેલ કાર્યથી તમને સારો ફાયદો મળે તેવી સંભાવના છે. નોકરીવાળા લોકો માટે સમય ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. પ્રગતિની સાથે તમને આવકમાં વૃદ્ધિના સારા સમાચાર મળી શકે છે.

તુલા :

તુલા રાશિના લોકો કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. સૂર્યની રાશિના બદલાવને કારણે તમારી છબી કાર્યક્ષેત્રમાં સુધરશે. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતોમાં તમને લાભ મળવાની સંભાવના છે. આરોગ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થશે.

વૃશ્વિક :

વૃશ્ચિક રાશિવાળા લોકોએ સૂર્યની રાશિના બદલાવને કારણે ઘણી મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે. કોર્ટ કચેરીના કામમાં વિલંબ થવાની સંભાવના છે. તમારે કોઈપણ પ્રકારની ચર્ચાને પ્રોત્સાહન આપવાનું ટાળવું પડશે. હવામાનમાં ફેરફારને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે. ઘરેલું વાતાવરણ એકદમ તણાવપૂર્ણ બનશે. પતિ-પત્ની વચ્ચે કોઈ વાતને લઈને ગેરસમજ પેદા થઈ શકે છે.

ધન :

ધનુ રાશિવાળા લોકોએ તેમના જીવનમાં અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. તમે આર્થિક રીતે સુરક્ષિત અનુભવશો નહીં. તમારા મનમાં શત્રુઓનો ડર રહેશે. ગુપ્ત દુશ્મનો તમારી કામગીરી બગાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તમારે પૈસાના વ્યવહાર કરવાનું ટાળવું પડશે.

મકર :

મકર રાશિવાળા લોકોને સૂર્યના સંક્રમણના કારણે શુભ સંકેતો મળી રહી છે. તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં તમે સકારાત્મક પરિવર્તન જોઈ શકો છો. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. કાર્યસ્થળના ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારા સંબંધો વધુ સારા રહેશે. તમને તમારી જૂની યોજનાઓમાંથી કોઈ સારા પરિણામ મળી શકે છે. પ્રેમીઓ વચ્ચે પ્રેમસંબંધ મજબૂત રહેશે.

કુંભ :

કુંભ રાશિના લોકો માટે સૂર્યનું પરિવહન શુભ રહ્યું છે. તમે કરેલા દરેક કામમાં તમને સફળતાની અપેક્ષા છે. જીવનસાથી સાથે જે પણ સમસ્યાઓ ચાલી રહી હતી તે દૂર થઈ જશે. નોકરીમાં પ્રમોશન મળવાના શુભ સંકેતો છે. કાર્ય કરવાની પદ્ધતિઓ સુધરશે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારી પૂછપરછ સામાજિક સ્તરે વધશે.

મીન :

મીન રાશિવાળા લોકોને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમારે કોઈ પણ પ્રકારની ચર્ચામાં ન આવવું જોઈએ. તમારા દુશ્મનો અને વિરોધીઓ તમને લક્ષ્ય બનાવવાનો પ્રયત્ન કરશે, તેથી તમારે સાવધ રહેવાની જરૂર છે. તમારા ધ્યેય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. સંબંધોમાં ગંભીર મુકાબલો થવાની સંભાવના છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *