આ દિવસોમાં, આઇપીએલ આખા દેશમાં લોકપ્રિય થઈ ગયો છે. બોલિવૂડ અને ક્રિકેટના આ અનોખા સંગમમાં, દરેક પોતાનો પ્રકાશ બતાવવા આતુર છે. ખેલાડીઓ જ્યારે મેદાન પર ચોક્કા લગાવતા લોકોનું મનોરંજન કરી રહ્યા છે, ત્યારે શાહરૂખ ખાન અને પ્રીતિ ઝિન્ટા જેવા સ્ટાર્સ તેમની ગ્લેમરસ શૈલીથી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યા છે. પરંતુ, આ બધાની વચ્ચે, સ્ટાર કિડ્સ પણ લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે. આજે અમે શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, જે તાજેતરમાં જ તેના પિતા સાથે આઈપીએલ મેચ દરમિયાન દેખાઇ હતી. જ્યાં દરેકને તેની ગ્લેમર શૈલી પસંદ આવી હતી. આ મેચ બાદ શાહરૂખ ખાનની પુત્રી અને હાર્દિક પંડ્યા વિશે એક સમાચાર હાલમાં જ ચર્ચામાં છે.

Image Credit

શાહરૂખ ખાનની પુત્રી અને હાર્દિક પદ્યાનનું આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર વર્ચસ્વ છે. 11 ઓક્ટોબર, 1994 ના રોજ જન્મેલા ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ખેલાડી હાર્દિક પંડ્યા અને શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાનને કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે હાર્દિક પદ્યા સુહાના ખાનને ખૂબ પસંદ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટીમ ઈન્ડિયામાં પોતાની ખાસ ઓળખ બનાવનાર હાર્દિક પંડ્યા ઘણી બધી છોકરીઓ કરે છે, પરંતુ હાર્દિક સુહાનાની સુંદરતા માટે દિવાના છે.

Image Credit

આ વાતનો ખુલાસો ત્યારે થયો જ્યારે હાર્દિક પંડ્યાએ પોતાના એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું કે, સુહાના ખાન ખૂબ જ સુંદર છે અને તે તેને ખૂબ પસંદ કરે છે. આપને જણાવી દઈએ કે હાર્દિક પંડ્યા આઈપીએલમાં મુંબઇ તરફથી રમે છે અને સુહાનાના પિતા એટલે કે શાહરૂખ ખાન કોલકાતાની ટીમનો ઓનર છે. સુહાના તાજેતરમાં જ તેના પિતા શાહરૂખ ખાન સાથેની આઈપીએલ મેચ દરમિયાન જોવા મળી હતી. આ પહેલા તેની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ હતી, જેમાં તે તાજમહલ જોવા મિત્રો સાથે ગઈ હતી.

Image Credit

સમાચારો અનુસાર સુહાના બોલિવૂડમાં પ્રવેશ માટે તૈયાર છે. તેની ઉંમરની શ્રીદેવીની પુત્રી જાહ્નવી જલ્દીથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે. આથી અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે કે સુહાના ટૂંક સમયમાં બોલીવુડમાં પણ પ્રવેશ કરી શકે છે. એવા અહેવાલો છે કે શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના જલ્દીથી બોલીવુડમાં પગ મૂકશે. સુહાના પહેલા કરતા વધારે હોટ અને સુંદર બની ગઈ છે. સોશ્યલ મીડિયા પર સુહાનાની ફેન ફોલોઇંગ ખૂબ ઝડપથી વધી રહી છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેના ફોટા શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

બોલીવુડના સુપરસ્ટાર શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન સેલિબ્રિટી કિડ્સના અન્ય સ્ટાર કિડ્સ કરતા ઘણી પ્રખ્યાત છે. શાહરૂખ ખાનની પુત્રી હોવાથી સુહાના પહેલાથી જ લોકો જાણીતા છે. સુહાનાએ થોડા સમય માટે પોતાના લુકમાં ઘણા ફેરફાર કર્યા હતા, જેના કારણે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે જલ્દીથી ફિલ્મોમાં કામ કરી શકે છે. તે પહેલાંથી ઘણી બદલાઈ ગઈ હોવાનું લાગે છે. સુહાના આ દિવસોમાં પાર્ટી અને આઈપીએલની મેચોમાં ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *