આપણે બધા જાણીએ છીએ કે વર્ષ 2020 ની શરૂઆત આ વખતે ઘણી ખરાબ રહી છે. ખાસ કરીને બોલિવૂડ જગતે આ વર્ષે ઘણા સ્ટાર્સને કાયમ માટે ગુમાવ્યા છે. પરંતુ તે જ વર્ષનો અંત તમારી સાથે નવી ખુશી લાવશે. તાજેતરમાં નેહા કક્કર અને કાજલ અગ્રવાલ જેવી મોટી હસ્તીઓ લગ્ન કરી અને ચાહકોને ખૂબ જ સારા સમાચાર આપ્યા. તો હવે સમય આવી ગયો છે કે કપિલ શર્માના ચાહકો ફરી એકવાર ખુશ રહે. હા, કપિલ શર્મા ફરી એકવાર પિતા બનવા જઇ રહ્યો છે. સમાચારો અનુસાર તેની પત્ની ગિન્ની ચત્રથ ફરી ગરમ છે અને આવતા વર્ષે જાન્યુઆરીમાં બીજા બાળકને જન્મ આપવા જઇ રહી છે.

Image Credit

તમારી માહિતી માટે, અમને જણાવી દઈએ કે કપિલ શર્માની એક પુત્રી પણ છે, જેનું નામ અનૈરા શર્મા છે. તાજેતરમાં અનયારાએ તેના 11 મહિના પૂરા કર્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, તેને ટૂંક સમયમાં નાના ભાઈ અથવા બહેન તરીકેની ભેટ મળશે. ઈન્ડિયા ટુડેના અહેવાલ મુજબ કપિલ શર્માના એક સ્ત્રોતે આ મામલે હા પાડી છે. સૂત્ર અનુસાર, ગિન્ની ચત્રથ બીજી વખત માતા બની રહી છે અને ડોકટરોએ તેને આગામી વર્ષ જાન્યુઆરી એટલે કે જાન્યુઆરી 2021 ના ​​ડિલિવરીનો સમય આપ્યો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કપિલની માતા પણ ખુશીમાં જોડાવા માટે મુંબઈ પહોંચી ગઈ છે. તે જ સમયે, સોવરિનનો ત્રીજો ત્રિમાસિક ચાલે છે.

વીડીઓમાં જોવા મળ્યું બેબી બમ્પ :

Image Credit

થોડા દિવસો પહેલા જ કપિલની મિત્ર ભારતીએ કરવચૌથ નિમિત્તે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક  લાઈવ વીડિયો ચલાવ્યો હતો, ત્યારબાદ કપિલ શર્માની પત્ની ઉર્ફે ગિન્ની બેબી બમ્પ સાથે નજરે પડી હતી. જો કે, તે સમયે તે પુષ્ટિ કરી ન હતી કે તેણી ગર્ભવતી છે. પરંતુ હવે તેની પુષ્ટિ થઈ ગઈ છે કે ગિન્ની ફરીથી નાના મહેમાનને જન્મ આપવા જઇ રહી છે. જણાવી દઈએ કે આ કેસમાં કપિલ શર્મા કે સોવરિનનું કોઈ સત્તાવાર નિવેદન બહાર આવ્યું નથી. આવી સ્થિતિમાં જોવા મળશે કે કપિલ ખુદ ચાહકોને આ સારા સમાચાર આપતા કેટલા સમય છે.

શું ગીન્નીએ છુપાવ્યું હતું બેબી બમ્પ :

Image Credit

દિવાળીના શુભ પ્રસંગે કપિલ શર્માએ તેની માતા અનયારા અને ગિન્ની સાથે એક ફોટો સોશ્યલ મીડિયા પર પોસ્ટ કર્યો હતો. આ ફોટામાં કપિલ અને ગિન્ની ઉભા છે પણ ગિન્ની સંપૂર્ણ દેખાઈ રહ્યા નથી. ફોટો જોતા એવું અનુમાન કરવામાં આવે છે કે ગિન્ની તે સમયે તેના બેબી બમ્પને છુપાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહી હતી. જો કે ચાહકોની નજરથી કંઇપણ છુપાયેલ નથી. એમ કહેવાનું ચાલુ રાખ્યું કે કપિલ અને ગિન્નીએ 12 ડિસેમ્બર 2018 ના રોજ લગ્ન કર્યા. આ વર્ષે તે તેની બીજી વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરવા જઇ રહ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *