વર્ષ 2020 ની શરૂઆત બોલિવૂડ માટે કંઇ ખાસ રહી ન શકે. પરંતુ વર્ષનો અંત ખૂબ રસપ્રદ રહેશે. તાજેતરમાં જ નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીતનાં લગ્ન બાદ કાજલ અગ્રવાલે પણ ગૌતમ કીચલૂ સાથે સાત ફેરા લીધાં હતાં. આવી સ્થિતિમાં, આ બંને યુગલો સોશિયલ મીડિયા પર ધ્યાનનું કેન્દ્ર રહે છે. તાજેતરમાં જ બંને કપલ્સ લગ્ન પછી હનીમૂન લોકેશન બાદ ઘણી હેડલાઇન્સ કરતા જોવા મળ્યાં હતાં. આ માટે નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીતે પણ તેમના હનીમૂન સ્વીટનાં ફોટા ઇન્ટરનેટ પર શેર કર્યા છે. બંનેને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. તેમજ કાજલ અગ્રવાલ આ મામલે કોઈની પાછળ નથી.

Image Credit

સમાચારો અનુસાર, કાજલ અગ્રવાલનું હનીમૂન નેહા કક્કરના હનીમૂન કરતા ઘણું વધારે મોંઘુ હતું. આનું કારણ તેમના દ્વારા પસંદ કરેલા સ્થાનનો તફાવત કહેવામાં આવી રહ્યું છે. ખરેખર, કાજલ અગ્રવાલ અને પતિ ગૌતમ કીચલુએ તેમના હનીમૂન માટે માલદીવની પસંદગી કરી હતી. આ સમય દરમિયાન બંને અંડરવોટર વિલામાં રોકાયા હતા. આ અંડરવોટર વિલા કંઈ નહીં પણ ‘મુરાકા’ છે. હા, તમને તે બરાબર મળ્યું, વિશ્વનો આ એક એવો હોટલ વિલા છે જે વર્ષ 2018 માં ખોલવામાં આવ્યો હતો. પાણીમાં બાંધવામાં આવેલા આ વિલાની કિંમત વિશે વાત કરવામાં આવે તો તેના બાંધકામમાં લગભગ 15 મિલિયન ડોલર ખર્ચવામાં આવ્યા છે.

એક રાત રોકવા માટે લાખો રૂપિયા :

Image Credit

આ હોટેલ વિલાની એક ખાસ વાત એ છે કે આમ રોકાયેલ વ્યક્તિને રૂમની બહારનો સમુદ્ર નો નજરો સાફ જોવા મળે છે. આ સિવાય વિલાની તમામ દિવાલો ગ્લાસની બનેલી છે અને સુરક્ષાની વિગતો માટે ખાનગી ક્ષેત્ર પણ ખાસ બનાવવામાં આવ્યાં છે. આ સુંદર વિલાની ડિઝાઇન ખૂબ જ વૈભવી છે. તેની સુવિધાઓ જોતાં, તમે વિચારી શકો છો કે તેની કિંમત કેટલી હશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ વિલામાં એક રાત રહેવા માટે 50 હજાર ડોલર ખર્ચ થાય છે. ભારતીય ચલણમાં એક રાતની તેની કિંમત રૂપિયા 37 લાખની નજીક છે. આ બે માળનું વિલા બે બેડરૂમ અને બાથરૂમ આપવામાં આવ્યું છે, તેની સાથે તે બનાવવામાં આવ્યું છે.

30 ઓકટોબરે કર્યા હતા લગ્ન :

Image Credit

તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે કાજલ અગ્રવાલ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી છે. આ સિવાય તે બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં મુખ્ય અભિનેત્રીની ભૂમિકા નિભાવતી પણ જોવા મળી છે. કાજલે 30 ઓક્ટોબર 2020 માં ઉદ્યોગપતિ ગૌતમ કીચલૂ સાથે લગ્ન કર્યા. બંને ઘણા લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા. મુંબઈમાં આ લગ્નમાં બહુ ઓછા લોકોને આમંત્રણ અપાયું હતું. કારણ કે કોરોના સમયગાળા દરમિયાન, લગ્નમાં ફક્ત થોડા લોકોને આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું હતું. આ લગ્ન આ વર્ષના સૌથી વધુ ચર્ચિત લગ્ન હતા. બંનેએ અચાનક કોરોના સમયગાળા દરમિયાન લગ્ન કરવાનું મન બનાવી લીધું હતું અને છેવટે, હવે બંને સાથે છે. જણાવી દઈએ કે આ અગાઉ એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કાજલે કહ્યું હતું કે જ્યારે પણ તેણી લગ્ન કરશે ત્યારે તેનો જીવનસાથી વ્યવસાયી હશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *