ફિલ્મ જગતમાં વર્ષોથી તમે ફિલ્મ સ્ટાર્સના અફેરના સમાચારો સાંભળી રહ્યા છો. એક અભિનેત્રી પર જ્યાં પણ કોઈ અભિનેતા તેનું દિલ ગુમાવે છે, ત્યાં કોઈ અભિનેત્રીના દિવાના બની જાય છે. પરંતુ દુર્ભાગ્યે, જ્યારે આ ફિલ્મ સ્ટાર્સનો પ્રેમ એકતરફી હોય છે, ત્યારે તે અધૂરું જ રહે છે. ફિલ્મ ઉદ્યોગની અભિનેત્રી સોનાલી બેન્દ્રે સાથે આવું બન્યું હતું.

ખરેખર, અભિનેત્રી સોનાલી બેન્દ્રેએ અન્ના એટલે કે ફિલ્મ ઉદ્યોગના સુનિલ શેટ્ટી પર પોતાનું હૃદય ગુમાવ્યું. પણ તેનો પ્રેમ અધૂરો રહ્યો. તો ચાલો આપણે જાણીએ સુનીલ શેટ્ટી અને સોનાલી બેન્દ્રેની અધૂરી લવ સ્ટોરી વિશે.

સુપરહિટ હતી સોનાલી બેન્દ્રે અને સુનીલ શેટ્ટીની જોડી :

Image Credit

સુપરસ્ટાર સુનીલ શેટ્ટી હવે ફિલ્મોમાં ઓછા દેખાઈ શકે છે પરંતુ તેમના સમયમાં તેણે માત્ર ઇન્ડસ્ટ્રી જ નહીં પરંતુ લાખો સેલેબ્સના દિલ પર પણ રાજ કર્યું હતું. બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ સુનીલના વશીકરણથી બચી શકી નહીં અને સોનાલી બેન્દ્રે દીવાની એ જ શૈલીમાં અભિનેત્રી બની. હા, અહેવાલો મુજબ સોનાલી બેન્દ્રે એક્ટર સુનીલના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. સુનીલ શેટ્ટી તે સમયે ઇન્ડસ્ટ્રીનો ટોપ સ્ટાર હતો.

અનુગામી પછી તેની દરેક ફિલ્મ સુપરહિટ થઈ રહી હતી. બંનેની ગણના ઉદ્યોગની શ્રેષ્ઠ જોડીમાં કરવામાં આવે છે. તે દિવસોમાં સુનીલ શેટ્ટી સાથે સોનાલી બેન્દ્રેની જોડીને દર્શકોએ ખૂબ પસંદ કરી હતી. આ જોડી ‘ભાઈ’, ‘રક્ષક’, ‘બમ્પ’, ‘પ્રૂફ’, ‘દેશદ્રોહી’, ‘હમસે બદર કૌન’ અને ‘કહાર’ જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી. આ સમય દરમિયાન, બંનેની મિત્રતા પણ ખૂબ ગાઢ બની અને તેમની મિત્રતાનું નામ ઇશ્ક રાખવાનું શરૂ થયું.

સુનીલ હતા પરણિત :

Image Credit

તેના અને સુનીલની મિત્રતાના પ્રેમના સમાચાર સાંભળીને સોનાલી ભડકતી હતી. સોનાલીના મતે તે સુનીલની સારી મિત્ર છે. પરંતુ એક વિશેષ અહેવાલ મુજબ તેમને ખબર પણ નહોતી પડતી કે સોનાલી અભિનેતા સુનીલ શેટ્ટી ક્યારે પ્રેમ કરવા લાગ્યો. તેણે સુનિલ સાથે લગ્નનું સપનું જોવાની શરૂઆત કરી. પરંતુ સુનીલ શેટ્ટીએ તે સમયે લગ્ન કર્યા હતા અને તેની પ્રેમિકા મોનિષા કાદરી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. મોનિષા મુસ્લિમ ધર્મની હતી, તેણે હિન્દુ ધર્મમાં ધર્મ પરિવર્તન કર્યું અને સુનિલ સાથે લગ્ન કર્યા. સુનીલ માના શેટ્ટીને એટલો પ્રેમ કરે છે કે તે કોઈ પણ કિંમતે તેની સાથે દગો કરવા માંગતો ન હતો.

સોનાલીનો પ્રેમ રહ્યો અધુરો :

Image Credit

એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન બોલિવૂડ સ્ટાર ગોવિંદાએ સુનીલ શેટ્ટી અને સોનાલી વિશે વાત કરતા કહ્યું કે જો સુનીલ પરણિત ન હોત તો તેણે સોનાલી સાથે લગ્ન કરવાનું વિચાર્યું હોત. ફિલ્મોમાં સોનાલી અને સુનીલની જોડીને દર્શકોનો ઘણો પ્રેમ મળ્યો, ત્યારબાદ તે જોડીને સાથે જોવા પણ ઇચ્છતો હતો. પરંતુ સુનીલ શેટ્ટી પરણિત હોવાને કારણે સોનાલીનો પ્રેમ અધૂરો રહ્યો. જે બાદ સોનાલીના લગ્ન ગોલ્ડી બહલ સાથે થયાં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *