અભિનેત્રી કંગના દરેક મુદ્દા પર પોતાની ચર્ચા નિર્ભીક રાખે છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય રહે છે. દુર્ગાપૂજા વિવાદ અંગે બાંગ્લાદેશના ક્રિકેટર શાકિબ અલ હસને પણ પોતાનો જવાબ આપ્યો છે અને કંગનાએ ઘણા સવાલો પૂછ્યા છે.

Image Credit

કંગનાએ એક સમાચાર રિટ્વીટ પર ટિપ્પણી કરી હતી કે તમે આટલા મંદિરોથી કેમ ડરો છો? કોઈ કારણ હશે? કોઈ આટલું નર્વસ નથી, ભલે આપણે આખી જિંદગી મસ્જિદમાં વિતાવીએ, પણ કોઈ રામ નામ કાઢી શકે નહીં, તમારી પોતાની પૂજા પર વિશ્વાસ નથી કરી શકતો અથવા તમારો પોતાનો હિન્દુ ભૂતકાળ તમને મંદિરોથી આકર્ષિત કરે છે? તમારી જાતને પૂછી જુઓ.

Image Credit

કંગનાએ રિટ્વીટ કરેલા સમાચારમાં લખ્યું છે કે બાંગ્લાદેશી ક્રિકેટર શાકિબ અલ-હસનને કોલકાતામાં કાલી પૂજામાં ભાગ લેવા બદલ જબરદસ્ત માફી મંગાવી હતી. તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી પણ આપવામાં આવી હતી.

નોંધનીય છે કે બાંગ્લાદેશનો સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર શાકિબ અલ હસન પશ્ચિમ બંગાળના કાલિ પૂજામાં આવ્યો હતો. જેના કારણે તેને વિરોધનો સામનો કરવો પડ્યો હતો અને હસનને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. સમગ્ર વિવાદ અંગે ટીએમસીના ધારાસભ્ય પરેશ પોલ શાકિબ અલ હસનના સમર્થનમાં આવ્યા હતા અને કહ્યું હતું કે મારે શાકિબ સાથે ગાઢ સંબંધ છે અને તેમને પૂજા માટે આમંત્રણ આપ્યું છે. પરંતુ શાકિબનું ઉદ્ઘાટન નહીં થયું પરંતુ અમારા મંત્રી ફરહાદ હકીમે કર્યું. શાકિબ ઉદ્ઘાટન પછી 10 મિનિટ પછી પંડાલમાં પહોંચ્યો હતો અને તેની ઉપલબ્ધિઓ બદલ તેનું સન્માન કરવામાં આવ્યું હતું.

અત્યારે હિમાચલમાં છે :

Image Credit

કંગના હાલમાં તેની બહેન અસ્થે હિમાચલમાં છે. કંગનાના ભાઈના લગ્ન તાજેતરમાં જ થયા હતા અને કંગનાએ તેના ભાઈના લગ્નની તમામ રીતની તસવીરો સોશ્યલ મીડિયા પર લોકો સાથે શેર કરી હતી. કંગના ટૂંક સમયમાં પોતાની આગામી ફિલ્મના શૂટિંગ માટે હૈદરાબાદ જવા રવાના થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *