જાણીતા ટીવી અભિનેતા કરણવીર બોહરા આજકાલ પોતાની અંગત જિંદગીને કારણે હેડલાઇન્સમાં છે. તે ટૂંક સમયમાં ત્રીજા બાળકનો પિતા બનશે. કરણવીરની પત્ની તીજય સિદ્ધુ ગર્ભવતી છે અને તે ડિલિવરી માટે કેનેડા રવાના થઈ છે. જ્યારે હવે ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં કરણવીર પણ કેનેડા જઇ રહ્યો છે. તાજેતરમાં જ ટીવી એક્ટરે આ વાતનો ખુલાસો કર્યો છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે કરણવીર બોહરા અને તીજયે વર્ષ 2006 માં લગ્ન કર્યા હતા. હાલમાં બંને જોડિયા દીકરીઓના માતા-પિતા છે. તેમની જોડિયા દીકરીઓના નામ વિયના અને બેલા છે. થોડા દિવસો પહેલા તેજયા તેની પ્રથમ મહિલા માટે કેનેડા રવાના થઈ છે, જ્યારે કરણવીર બોહરા પણ આ ખાસ ક્ષણ જીવવા કેનેડા જઇ રહ્યો છે.

Image Credit

હાલમાં જ કેટલાક ટીવી શોઝ અને બિગ બોસમાં દેખાઈ ગયેલા ટીવી અભિનેતા કરણવીર બિહરાએ એક મુલાકાતમાં આ વિશે માહિતી આપતા કહ્યું હતું કે, મારી પત્ની જ્યાં તેના માતાપિતા રહે છે ત્યાં વાનકુવર રવાના થઈ છે, આ આપણી ત્રીજી છે અમારી જોડિયા પુત્રીઓ વિએના અને બેલાનો જન્મ પણ આ બાળક પહેલાં મારી ઇન નજીક વેનકુવરમાં થયો હતો. ”

આ કારણે ત્રીજા બાળકનો જન્મ ભારતમાં નથી ઇચ્છતા :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karanvir Bohra (@karanvirbohra)

કરણવીરે પણ તેના ઇન્ટરવ્યુમાં ભારતમાં ત્રીજા સંતાનને જન્મ ન આપવાનું કારણ જાહેર કર્યું હતું. તેમણે બાળકના જન્મ સ્થળ વિશે જણાવ્યું હતું કે, “મેં અને મારી પત્નીએ આ બાળક ભારતમાં રાખવાનું વિચાર્યું હતું.

Image Credit

પરંતુ અમારી જોડિયા છોકરીઓ કોઈ પણ સમસ્યા વિના વેનકુવરમાં ખૂબ જ સુંદર રીતે જન્મી છે, અને કારણ કે અમારી પુત્રીઓ ભારપૂર્વક જણાવે છે કે તેઓ તેમના ભાઇઓ નાના અને નાનાને ઘરે જન્મ લેશે. જેના પછી અમે કેનેડામાં બાળક લેવાનું નક્કી કર્યું. ”

બે અઠવાડિયા ની રજા પર કરણવીર :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karanvir Bohra (@karanvirbohra)

ટીવી અભિનેતાએ તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં વધુમાં જણાવ્યું છે કે, “પરિવારમાં નવા આગમન માટે મારી પત્ની અને પુત્રીઓ સાથે જોડાવા માટેનું મારું તમામ કાર્ય પૂર્ણ કર્યા પછી હું બે અઠવાડિયા માટે રજા પર છું.”

આ ટીવી સીરીયલ માં કર્યું કામ :

Image Credit

કરણવીર બોહરાનું અસલી નામ મનોજ બોહરા છે. તેમણે કસૌટી જિંદગી, દિલ સે દિયા દુઆ, સૌભાગ્યવતી ભાવ, પ્રાંક, નાગિન 2 અને કુબૂલ હૈ જેવી જાણીતી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. બોલિવૂડમાં પણ તેણે પોતાના અભિનયનો જાદુ ફેલાવ્યો છે. તેણે કિસ્મત કનેક્શન અને મુંબઇ 125 કેએમ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *