બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કંગના રાનાઉત ભૂતકાળમાં સમાચારોમાં હતી. કેટલીકવાર સુશાંત કેસ અંગે પોતાનો અભિપ્રાય આપીને અને તો ક્યારેય મહારાષ્ટ્ર સરકાર વિરુદ્ધ બોલીને તેણે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. આ દરમિયાન કંગના રાનાઉતે તેની ફિલ્મ ‘થલાઇવી’નું શૂટિંગ પણ પૂર્ણ કરી દીધું છે. તાજેતરમાં જ તેણે ફિલ્મ ‘થલાઈવી’ ના સેટ પરથી કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી, જેને તેના ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી હતી.

ફિલ્મ ‘થલાવી’નું શૂટિંગ પૂરું થયા બાદ કંગના આ દિવસોમાં પોતાના વતન મનાલીમાં છે. જો કે આ વખતે મનાલી જવાનું કારણ પણ ખૂબ ખાસ છે. ખરેખર, કંગનાના ભાઈના લગ્ન નવેમ્બરમાં થયા છે, જેના કારણે અભિનેત્રી મનાલી પહોંચી ગઈ છે. કંગનાનો ભાઈ અક્ષત મનાલી સાથે જ લગ્ન કરી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં અભિનેત્રીએ પોતાના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પીઠીની વિધિના કેટલાક ચિત્રો અને વીડિયો પણ પોસ્ટ કર્યા છે. કંગનાએ એમ પણ કહ્યું છે કે તેમની એક પરંપરા છે જેમાં લગ્નનું પહેલું કાર્ડ મામાને આપવામાં આવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

કંગના રાનાઉતે વીડિયો શેર કરતાં લખ્યું છે કે, આજે મારા ભાઈ અક્ષતની અભિનંદનની કેટલીક તસવીરો, અભિનંદન હિમાચલની પરંપરા છે, મામાના ઘરે લગ્નનું પહેલું આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું છે. અક્ષતનાં લગ્ન નવેમ્બરમાં છે. આજથી બધાને આમંત્રણો આપવામાં આવશે, તેથી તેને અભિનંદન કહેવામાં આવે છે. આ કેપ્શનથી અભિનેત્રીએ હાર્ટ ઇમોજી પણ બનાવ્યો છે. આ સાથે કંગનાએ પણ માહિતી આપી છે કે પીઠીનું આ ફંક્શન તેના મામાના ઘરે, મંડીમાં કરવામાં આવ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

તમને જણાવી દઈએ કે, કંગનાના ફેન્સ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરે છે અને કંગનાની જોરદાર પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. કેટલાક ચાહકો કહી રહ્યા છે કે તે જોવું ખૂબ જ સારું છે કે આટલી મોટી અભિનેત્રી હોવા છતાં પણ કંગના ઘરની સાદગીમાં ભાગ લઈ રહી છે. આ સાથે જ કેટલાક ચાહકો પણ કંગનાની સુંદરતાથી પ્રભાવિત થયા હતા. કંગના રાનાઉતની બહેન રંગોલી ચાંડેલે પણ તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર હળદર વિધિની તસવીરો શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

તમને જણાવી દઈએ કે, અક્ષતની ગયા વર્ષે નવેમ્બરમાં સગાઈ થઈ હતી. આ સમય દરમિયાન, બંને બહેનોએ હિમાચલી લોકનૃત્ય કરવાનો એક વીડિયો પણ વાયરલ થયો હતો. વીડિયોમાં કંગના અને રંગોલીની ભાભી પણ તેની સાથે દેખાઇ હતી. વીડિયોમાં કંગનાના હાથમાં શેમ્પેનની બોટલ હતી અને તે સંપૂર્ણ સેલિબ્રેટ મૂડમાં જોવા મળી હતી. અક્ષતની પત્નીનું નામ રીતુ સંગવાન છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

‘તેજસ’ અને ‘ધકડ’ કંગનાની આગામી ફિલ્મો છે. ફિલ્મ ‘તેજસ’ માં કંગના ભારતીય વાયુસેનાના પાઇલટની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન સર્વેશ મેવાડ કરી રહ્યા છે. અહેવાલો અનુસાર, ફિલ્મનું શૂટિંગ ડિસેમ્બરથી શરૂ થશે. કંગનાની ફિલ્મ ‘થલાવી’ ‘તેજસ’ અને ‘ધકડ’ પહેલા રિલીઝ થશે, જેની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે. ફિલ્મ ‘થલાવી’ માં કંગના તમિલનાડુના પૂર્વ મુખ્યમંત્રી જયલલિતાની ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *