બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ શિલ્પા શેટ્ટી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર તે પોતાની પર્સનલ લાઇફને લઈને હેડલાઇન્સ બનાવે છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે હકીકતમાં, શિલ્પા શેટ્ટીએ તેની ભાવિ પુત્રવધૂને 20 કેરેટની ભેટ આપવાની વાત કરી છે, પરંતુ આ માટે તેણે એક શરત મૂકી છે, જેના વિશે અમે તમને અહીં જણાવીશું. શિલ્પા શેટ્ટીની હાલત શું છે તે જાણી શકાય છે.

Image Credit

તાજેતરમાં જ શિલ્પા શેટ્ટીએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું છે કે તે વારંવાર તેમના પુત્ર વિઆનને કહે છે કે જો વિઆનની ભાવિ પત્ની મારી સાથે સારી હશે તો જ હું તેને 20 કેરેટની હીરાની ભેટમાં આપી શકું હું આપીશ અને જો તે મારી સાથે બરાબર રહેતી નથી, તો તેણે આના કરતા ઓછા સમયમાં કામ કરવું પડશે.જે પછી વિઆનનો ચહેરો જોવા યોગ્ય છે. શિલ્પાને તેના ઇન્ટરવ્યુમાં કહો કે તે ઘરેણાં ખરીદવાનો ખૂબ શોખીન છે અને શિલ્પા માને છે કે આ ઘરેણાં આપણા મુશ્કેલીના સમયમાં આવે છે અને તે એક મોટા ખજાનો જેવું છે.

Image Credit

આ મુલાકાતમાં શિલ્પાએ તેના કેટલાક મોંઘા શોખ વિશે ઘણા રહસ્યો ખોલ્યા હતા, આ મુલાકાતમાં શિલ્પાએ તેના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે જો કોઈ તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઈંસ્ટાની પ્રોફાઇલ પર જશે તો શિલ્પાની મોટાભાગની પોસ્ટ્સ તે બતાવશે શિલ્પાએ કહ્યું કે આ તેની પહેલી પ્રાથમિકતા છે.આ ઉપરાંત શિલ્પાએ પોતાની લવ લાઇફ વિશે કેટલીક વાતો એવી રીતે શેર કરી હતી કે જાણે તેણે પહેલીવાર રાજ કુંદ્રાને કહ્યું હતું કે બંને વચ્ચે કેવી રીતે છે. પ્રેમ વધતો ગયો, અને કેવી રીતે રાજ કુંદ્રાએ પહેલીવાર શિલ્પા શેટ્ટીને પ્રપોઝ કર્યું.

Image Credit

શિલ્પા શેટ્ટીને એક જૂના વાયરલ વીડિયો દ્વારા જણાવો કે જ્યારે રાજ કુન્દ્રા દ્વારા તેને પ્રસ્તાવિત કરવામાં આવ્યો હતો, ત્યારે રાજ કુંદ્રાએ 5 કેરેટના ડાયમંડ રીંગ સાથે શિલ્પાને લે ગ્રાન્ડ હોટલ પેરિસમાં ભોજન સમારંભ બુક કરીને ભવ્ય રીતે બુક કરાવ્યો હતો. શિલ્પા શેટ્ટીએ લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ મૂક્યો હતો.તેના વીડિયોમાં શિલ્પા શેટ્ટીએ જણાવ્યું હતું કે રાજ કુંદ્રાએ શિલ્પા શેટ્ટીને જે પ્રકારનો પ્રસ્તાવ આપ્યો હતો તે મેળવવાનું સ્વપ્ન એ દરેક છોકરી તેના જીવનમાં જુએ છે. એવું કહેવામાં આવતું હતું કે આજે રાજ મારું દરેક સપનું પૂર્ણ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *