કેટલીક વસ્તુઓ સદાબહાર હોય છે જે સતત બાર મહિનામાં તેમનો છાપ છોડી દે છે પણ કોઈ એક સીઝનમાં નહીં. આવા કેટલાક ટીવી શો છે જેણે લાંબા સમય સુધી પોતાને આગળ રાખીને ઘણાં હૃદય જીતી લીધા છે. આ શોએ પણ પ્રેક્ષકોને ખૂબ મનોરંજન આપ્યું છે. તમે જાણો છો, તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા, જે છેલ્લા 12 વર્ષથી લોકપ્રિય ટેલિવિઝન શો છે, લોકોના હ્રદયમાં એક અલગ સ્થાન બનાવ્યું છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ શોના 3000 એપિસોડ્સ પૂર્ણ થઈ ગયા છે. આ શોએ છેલ્લા 12 વર્ષમાં માત્ર દર્શકોનું દિલ જીત્યું જ નથી, પરંતુ પ્રેક્ષકોને મનોરંજન પણ આપ્યું છે. આ શોની સૌથી ખાસ વાત એમાં કામ કરનારા કલાકારો છે. હા, આ શોમાં કામ કરતા બધા કલાકારો તેમના અભિનયથી દરેકને દિવાના બનાવે છે. આજે અમે તમને શોમાં ગોકુલધામ સોસાયટીના એકમાત્ર સચિવ આત્મારામ ભીડેની ભૂમિકા નિભાવનાર અભિનેતા મંદાર ચાંદવાલકર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જેના વિશે તમે ભાગ્યે જ સાંભળ્યું છે.

Image Credit

દરેક વ્યક્તિ જાણે છે કે આ શોમાં એક રૂપિયાનો રેકોર્ડ રાખનાર આત્મારામ તેની વાસ્તવિક જિંદગીમાં કરોડોનો માલિક છે, એટલું જ નહીં, તે ઘણાં વિવિધ એવોર્ડ શોમાં તેમજ ઘણા મરાઠી શોમાં પણ સ્રોત પ્રમાણે દેખાયા છે. મંદાર પાસે 20 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ છે અને કહે છે કે તે “તારક મહેતા” ના એપિસોડ માટે 45,000 રૂપિયા લે છે.

જો કે, મંદારે ઘણા એવોર્ડ શોમાં પણ પર્ફોમન્સ આપ્યું છે અને તેની પાસે ઘણી મહાન કારો પણ છે. મંદાર એક એન્જિનિયર હોવાના અહેવાલ છે પરંતુ તેણે પોતાનું સપનું પૂરું કરવા માટે નોકરી છોડી દીધી હતી, મંદરે ઘણી મરાઠી ફિલ્મો અને ટીવી શોમાં પણ કામ કર્યું છે, પરંતુ તેમને આત્મરામ ભીડેની ભૂમિકાથી ઓળખ મળી.

Image Credit

ખરેખર, “તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા” માં આવ્યા પછી તેણે ક્યારેય પાછળ જોયું નહીં. તમારી માહિતી માટે, તમને જણાવી દઈએ કે મંદારનો જન્મ 27 જુલાઈ 1976 ના રોજ થયો હતો અને કામ કરતા પહેલા તે દુબઈમાં નોકરી કરતો હતો તે પહેલાં, મંદાર પહેલા મિકેનિક એન્જિનિયર હતા, તેમણે 1997 થી 2000 દરમિયાન પણ કામ કર્યું હતું, જોકે તેમનો નિર્ણય સાચો હતો. શું તે હતું કારણ કે હવે દરેકને ખબર છે કે ક્લેશ શાહી જીવનને કેવી રીતે જીવી રહ્યું છે

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *