સ્ટાર કિડ્સને લઇને આજે બોલિવૂડમાં ઘણી ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે, અને આવી સ્ટાર કિડની એક વિચિત્ર વાર્તા આપણી સામે આવી છે. તેથી વિચાર્યું કે તમારો અભિપ્રાય પણ લેવો જોઈએ. વાર્તામાં સંજય દત્ત અને શ્રીદેવી એમ બે લોકો શામેલ છે.

તે દિવસોમાં જ જ્યારે સંજય દત્તે 1981 માં રોકી સાથે ફિલ્મની શરૂઆત કરી હતી. તે પછી સંજય સ્ટાર બની ગયો.

Image Credit

1983 માં, શ્રીદેવી જીતેન્દ્ર સાથે શૂટિંગ કરી રહી હતી અને સંજય દત્તે તેની સાથે દારૂના નશામાં ખરાબ કામ કર્યું હતું. જે બાદ બંને વચ્ચે વાટાઘાટો વર્ષોથી અટકી ગઈ હતી. પરંતુ એક સત્ય એ પણ છે કે તે રાત્રે શ્રીદેવી ખૂબ જ ડરી ગઈ હતી.

જો કે સંજય દત્તે આ ઘટના પછી ક્યારેય શ્રીદેવીની માફી માંગી નથી કે નહીં. તમે પણ આ ઘટના વાંચો અને વિચારો કે જો સંજય દત્ત અને સુનીલ દત્ત નરગીસના પુત્ર ન હોત, તો તેઓ પણ આવું કંઈક કરવાની હિંમત કરી શક્યા હોત.

તેમજ શ્રીદેવીએ આ બાબતમાં વધુ કમાણી કરી નહોતી. સંભવત કારણ કે સંજય દત્ત બે સુપરસ્ટારનો પુત્ર હતો. જોકે તે સમયે શ્રીદેવી બોલિવૂડની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી હિરોઇન હતી.

સંજય દત્તની જીદ :

Image Credit

શ્રીદેવીના આ ચાહક બીજા કોઈ નહીં પણ સંજય દત્ત હતા. જ્યારે સંજય દત્તને ખબર પડી કે શ્રીદેવી નજીકમાં જ શૂટિંગ કરી રહી છે ત્યારે તેણે શ્રીદેવીને મળવાનું મન બનાવી લીધું અને શ્રીદેવી જ્યાં રોકાઈ હતી ત્યાં પહોંચી ગયા.

રૂમ પર પહોંચ્યા :

Image Credit

કેટલીક વાર્તાઓ અનુસાર સંજય દત્ત શ્રીદેવીની હોટલમાં પહોંચ્યા હતા, જ્યારે કેટલાક માનતા હતા કે સંજય તેની વેનિટી વાનમાં પહોંચી ગયો છે. સારું સંજય દત્તે દરવાજો ખટખટાવ્યો અને શ્રીદેવીએ દરવાજો ખોલ્યો.

નશામાં હતા સંજય :

Image Credit

સંજય દત્ત નશામાં હતો. તેઓએ ઓરડામાં અંદર આવવાનો આગ્રહ રાખ્યો. શ્રીદેવીએ દરવાજા તરફ જોયું અને સંજય દત્તના મોં પર દરવાજો બંધ કર્યો. પરંતુ તે પછી જે બન્યું તે પણ ઇતિહાસ હતું.

ડરી ગઈ હતી શ્રીદેવી :

Image Credit

આ ઘટના બાદ શ્રીદેવી ગભરાઈ ગઈ હતી. તેણે નક્કી કર્યું છે કે તે સંજય દત્ત સાથે ક્યારેય કામ કરશે નહીં. અને તે આ અંગે મક્કમ હતી.

ઈન્ટરવ્યું માં સ્વીકાર્યું :

Image Credit

બાદમાં સંજય દત્તે એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તે એક વખત દારૂ અને ડ્રગ્સથી પીધેલી શ્રીદેવીના ઓરડામાં પહોંચ્યો હતો. પરંતુ તેઓએ તે રાત્રે શું કહ્યું, શું થયું, તેમને કંઈ યાદ નથી. ફક્ત શ્રીદેવીએ સંજય દત્ત સાથે વાત કરી નહોતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *