આમ તો બોલિવૂડના સ્ટાર્સ ખૂબ જ ધનિક છે અને તેમની પાસે કોઈ પણ પ્રકારના પૈસાની અછત નથી. આ સ્ટાર્સ, જેમના ખૂબ શોખ હોય છે, તેમની પાસે તમામ પ્રકારની સુવિધાઓ છે, પરંતુ બોલિવૂડના કેટલાક ઇન્ડસ્ટ્રી સ્ટાર્સે પોતાના અને તેમના પરિવાર માટે ખાનગી જેટ ખરીદ્યું છે, ચાલો તમને આ કલાકારો વિશે જણાવીએ.

અક્ષય કુમાર :

Image Credit

ખિલાડી કુમાર તરીકે પ્રખ્યાત અક્ષય કુમાર સુપરસ્ટારમાંના એક છે જેમની પાસે પોતાનું ખાનગી જેટ છે. જેની કિંમત લગભગ 260 કરોડ છે. જ્યારે અક્ષય ફિલ્મોના પ્રમોશન માટે અને વિદેશમાં શૂટિંગ માટે જાય છે અથવા પરિવાર સાથે રજા માટે વિદેશમાં જાય છે, ત્યારે તે તેની સાથે મુસાફરી કરે છે.

અજય દેવગણ :

Image Credit

ખરેખર માસેરાતી ક્વાટ્રોપોર્ટે, બીએમડબ્લ્યુ ઝેડ 4 અને ઓડી એ 5 સ્પોર્ટબેક જેવી લક્ઝરી કારના ચાહક અજય દેવગન પાસે પોતાનું એક ખાનગી જેટ છે. તેમનું વિમાન સિક્સ સીટર હોકર 800 છે. સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, તે બોલિવૂડનો પહેલો સ્ટાર છે કે જેમણે પોતાનું છ સીટરનું ખાનગી જેટ રાખ્યું છે. આ તેનો ઉપયોગ તે તેના પરિવાર અને પોતાના માટે કરે છે.

પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે વૈશ્વિક ખ્યાતિ બની ચૂકેલી પ્રિયંકા ચોપડા પાસે પોતાનું એક ખાનગી જેટ છે. જ્યારે તેણીનો સમય ઓછો હોય છે, ત્યારે પ્રિયંકા ઘણીવાર તેના ખાનગી જેટનો ઉપયોગ કરે છે. આમ તો પ્રિયંકા મોટે ભાગે અમેરિકા અને ભારત આવવા માટે તેના જેટનો ઉપયોગ કરે છે.

અમિતાભ બચ્ચન :

Image Credit

હિન્દી ફિલ્મ ઉદ્યોગના બાદશાહ અમિતાભ બચ્ચને સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના ખાનગી જેટની ઘણી તસવીરો શેર કરી છે. જ્યારે પણ અમિતાભ બચ્ચન પરિવાર સાથે વિદેશ પ્રવાસ પર જાય છે ત્યારે તે આ ખાનગી જેટમાં જાય છે. તેનો ઉપયોગ જ્યારે જરૂર પડે ત્યારે થાય છે.

શિલ્પા શેટ્ટી :

Image Credit

ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની ફિટનેસ ફ્રીક એક્ટ્રેસ શિલ્પા શેટ્ટી પાસે પણ પોતાનું એક ખાનગી જેટ છે. જ્યારે શિલ્પા તેના પરિવાર સાથે વિદેશી રજા પર જાય છે ત્યારે તે આ જેટમાં જાય છે. શિલ્પા તેનો ઉપયોગ અન્ય ઘણી જગ્યાએ જવા માટે કરે છે.

શાહરૂખ ખાન :

Image Credit

બોલિવૂડના બાદશાહ ખાનની લાઇફ સ્ટાઈલ તેમના કિંગ સાઇઝનું જીવન પ્રતિબિંબિત કરે છે. તેમની પાસે તેમની પોતાની ખાનગી જેટ પણ છે. વર્ષ 2016 માં પોતાના એક ઇન્ટરવ્યુમાં શાહરૂખ ખાને કહ્યું હતું કે મારે વિમાન ખરીદવું છે, પરંતુ હમણાં મારી પાસે પૈસા નથી. આજે તેની પાસે પોતાની ખાનગી જેટ પણ છે.

માધુરી દીક્ષિત :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે 90 ના દાયકાની સૌથી સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે માધુરી દીક્ષિત. ડૉ. શ્રી રામ નેને સાથે લગ્ન કર્યા બાદ તે અમેરિકા સ્થાયી થઈ હતી, પરંતુ થોડા વર્ષો અમેરિકા રહ્યા પછી તે ભારત પરત આવી ગઈ. ખરેખર માધુરી લક્ઝરી લાઇફની ખુબ જ શોખીન છે. તેની પાસે પોતાનું જેટ છે અને તે ઘણી વખત પરિવાર સાથે વિદેશ જવા માટે જેટનો ઉપયોગ કરે છે.

સૈફ અલી ખાન :

Image Credit

અભિનેતા અને છોટે નવાબ સૈફ અલી ખાન પાસે પણ પોતાનું વ્યક્તિગત જેટ છે. પત્ની કરિનાની સાથે તે પણ આ જેટનો ઉપયોગ પરિવાર સાથે ફરવામાં કરે છે.

સન્ની લીયોની :

Image Credit

અભિનેત્રી સન્ની લિયોનની પણ પોતાની વ્યક્તિગત જેટ છે. એક સમય હતો જ્યારે સની મુંબઇમાં ઘર મેળવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો હતો, પરંતુ આજે તેણે ખૂબ જ ટૂંકા સમયમાં પોતાની મહેનત અને સમર્પણથી પોતાને માટે એક વ્યક્તિગત જેટ ખરીદ્યું છે. જ્યારે પણ તે તેના જેટ સાથે મુસાફરી કરે છે, ત્યારે તેના ફોટા ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *