સિનેમાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત વિશે તમે જાણતા જ હશો. ઘણી વાર હેડલાઇન્સમાં રહેતી કંગનાના ઘરે આજે પણ બંને ભાઈઓ કરણ અને અક્ષતનાં લગ્નને લઈને ઉત્સવનું વાતાવરણ રહે છે. જ્યાં કરણના થોડા દિવસો પહેલા લગ્ન થયાં હતાં, અક્ષત ટૂંક સમયમાં નવેમ્બરમાં લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે. અને આ લગ્ન માટે અભિનેત્રી કંગના પોતે હિમાચલ પ્રદેશના મુખ્યમંત્રી જયરામ ઠાકુરને કાર્ડ આપવા માટે આવી છે. હવે કંગનાના ભાઈ અક્ષતનાં લગ્નમાં મુખ્યમંત્રી આવશે કે નહીં, એ તો આવનાર સમય જ જણાવશે, પરંતુ બોલીવુડમાં આવા અનેક લગ્નો થયા છે જેમાં મુખ્યમંત્રીથી લઈને વડા પ્રધાન સુધી તેમની ઉપસ્થિતિ હાજર રહી છે, ચાલો જાણીએ આ લગ્નો વિશે.

શત્રુઘ્ન સિન્હા ના દીકરા કુશ ના લગ્નમાં  પીએમ મોદી :

Image Credit

આપણે જણાવી દઈએ કે પીએમ મોદી શત્રુઘ્ન સિંહાના પુત્ર કુશના લગ્નમાં ગયા હતા. ખરેખર 2015 માં લગ્ન કર્યા. સોનાક્ષી સિંહાએ લગ્નના ફોટા પણ ટ્વીટ કર્યા હતા અને આ ખાસ પ્રસંગે આવવા બદલ પીએમ મોદીનો આભાર વ્યક્ત કરતી એક પોસ્ટ લખી હતી.

રજનીકાંત ની દીકરી સૌન્દર્યાના લગ્નમાં સીએમ-નેતા :

Image Credit

સુપરસ્ટાર રજનીકાંતની પુત્રી સૌંદર્યના લગ્ન ગયા વર્ષે ફેબ્રુઆરીમાં થયા હતા. આ લગ્નમાં તામિલનાડુના મુખ્યમંત્રી કે પલાનીસ્વામી, ડેપ્યુટી સીએમ પન્નીરસેલ્વમ, ડીએમકે પ્રમુખ એમ.કે. સ્ટાલિન જેવા મોટા રાજકારણીઓ પણ હાજર રહ્યા હતા.

નુસરત જહાં-નીખીલ જૈનના વેડિંગ રિસેપ્શનમાં મમતા બેનર્જી :

Image Credit

યાદ રાખો, અભિનેત્રી નુસરત જહાંએ ગયા વર્ષે જુલાઈમાં ઉદ્યોગપતિ નિખિલ જૈન સાથે તુર્કીમાં લગ્ન કર્યા હતા. વિદેશમાં તેમના લગ્ન પછી, તેઓએ તેમના શહેર કોલકાતામાં એક ભવ્ય રિસેપ્શનનું આયોજન કર્યું હતું, જેમાં પશ્ચિમ બંગાળના મુખ્યમંત્રી મમતા બેનર્જી પણ આવ્યા હતા.

અરમાન જૈન વેડિંગ રિસેપ્શનમાં સીએમ ઉદ્વવ ઠાકરે :

Image Credit

અભિનેતા રણવીર કપૂર અને કરીના કપૂરના કઝીન અરમાન જૈનના લગ્નમાં બોલિવૂડ સ્ટાર્સ જોવા મળ્યા હતા, ત્યારે મહારાષ્ટ્રના મુખ્યમંત્રી ઉદ્ધવ ઠાકરે પણ તેમના લગ્નના રિસેપ્શનમાં હાજર રહ્યા હતા.

પ્રિયંકા નીક ના લગ્નમાં પીએમ મોદીજી :

Image Credit

તમને યાદ છે પીએમ મોદી પણ પ્રિયંકા ચોપડા અને નિક જોનાસના લગ્નના રિસેપ્શનમાં હાજર રહ્યા હતા. આ કાર્યક્રમ નવી દિલ્હીમાં યોજાયો હતો. રિસેપ્શનમાંથી દંપતી સાથે પીએમ મોદીની તસવીરો ઘણી ચર્ચામાં આવી. તેના ફોટા જોરદાર વાયરલ થયા હતા.

વિકાસ કાલાન્તરી ના રિસેપ્શનમાં પૂર્વ મુખ્યમંત્રી પૃથ્વીરાજ ચૌહાણ :

Image Credit

ખરેખર, ભૂતપૂર્વ સીએમ પૃથ્વીરાજ ચવ્હાણે અભિનેતા વિકાસ કલંતારી અને પ્રિયંકા છીબરના લગ્નમાં ભાગ લીધો હતો. 2012 માં, પૃથ્વીરાજ ચવ્હાણ મહારાષ્ટ્રના મુખ્યમંત્રી તરીકે કાર્યરત હતા. નવા પરિણીત દંપતીને ફૂલોનો પુષ્પગુચ્છ આપતા તેમની તસવીર સમાચારોમાં હતી.

અનુષ્કા વિરાટ ના વેડિંગ રિસેપ્શનમાં પીએમ મોદીજી :

Image Credit

ભલે અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા અને ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીએ ઇટાલીમાં ગુપ્ત લગ્ન કર્યાં હતાં, પરંતુ તેઓ તેમના દેશમાં પણ ભવ્ય રિસેપ્શન આપવામાં પાછળ નથી રહ્યા. ભલે દેશના નામાંકિત વ્યક્તિઓ તેમાં શામેલ હોય, પરંતુ પીએમ મોદીના આગમનથી તેની સુંદરતામાં ચાર ગણો વધારો થયો હતો. પીએમ મોદીએ દિલ્હીમાં આયોજિત તેમના લગ્નના રિસેપ્શનમાં ભાગ લીધો હતો. તેની તસવીરો એકદમ વાયરલ થઈ ગઈ. અને ચાહકોને પણ તે ખૂબ ગમ્યું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *