બોલીવુડમાં 90 ના દાયકાના બે સુપરસ્ટારની પુત્રી ઇશા દેઓલ હજી પણ બોલિવૂડની એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે. ધર્મેન્દ્ર બોલીવુડના સૌથી પ્રખ્યાત કલાકારોમાંનો એક રહ્યો છે, તો બીજી તરફ તેની માતા હેમા માલિની પણ એક જાણીતી અભિનેત્રી રહી ચૂકી છે, જેને બધા બોલીવુડમાં ડ્રીમ ગર્લનો ટેગ પણ મળ્યો હતો. જોકે, ઇશાની ફિલ્મી કરિયર એટલી સારી રહી ન હતી અને થોડીક ફિલ્મો કર્યા પછી તેણે ફિલ્મોથી પોતાનો વલણ સંપૂર્ણપણે બદલી નાખી હતી. હમણાં સુધી, ઇશા ફિલ્મોથી સંપૂર્ણપણે દૂર છે, પરંતુ આજે પણ તે ઘણીવાર હેડલાઇન્સમાં જોવા મળે છે.

Image Credit

જો કે હવે ઇશા તેની પ્રોફેશનલ જિંદગી વિશે જ નહીં પરંતુ તેની પર્સનલ લાઇફ વિશે પણ સમાચારોનો ભાગ બની રહે છે. ઇશાની ખાનગી જિંદગીની વાત કરીએ તો તેણે તેના બોયફ્રેન્ડને જીવન જીવનસાથી તરીકે પસંદ કર્યો છે જે કોઈ અન્ય કોઈ નહીં પરંતુ દેશના પ્રખ્યાત કરોડપતિ ઉદ્યોગપતિ ભરત તખ્તાની છે. તમને જણાવી દઈએ કે ભરત અને ઈશાના લગ્ન વર્ષ 2012 માં થયા હતા અને બંને લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા.

Image Credit

હમણાં સુધી, ઇશા પતિ ભરત તખ્તાની સાથે ખુશહાલ જીવન જીવી રહી છે. અને કારણ કે ઇશા એક મોટા કુટુંબની છે અને ભારત પણ એક નામાંકિત કુટુંબનો છે. આવી સ્થિતિમાં ઇશા વૈભવી જીવન જીવવા માટે બંધાયેલી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ઇશા અને પતિ ભરતનો મુંબઇના જુહુ લોકેશનમાં લક્ઝરી બંગલો છે જ્યાં ઇશા તેના પરિવાર સાથે રહે છે.

Image Credit

મોટેભાગે, ઇશા તેના ઘરે ફોટા લેતી રહે છે, જે તે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ દ્વારા તેના ચાહકોને મોકલે છે. જો આપણે ઇશાના સુંવાળપનો અને કરોડોના બંગલા વિશે વાત કરીએ, તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ બંગલો બહારથી કોઈ મહેલ જેવો લાગે છે કારણ કે તે બહારથી ખૂબ મોટો લાગે છે. તેમજ ઘરની દરેક દિવાલ પર, તેઓએ ટેક્સચર બનાવ્યું છે, જે ખૂબ સુંદર લાગે છે.

Image Credit

ઘરના આંતરિક ભાગમાં, તેણે પ્રીમિયમ ચામડાના સોફાનું ફર્નિચર રાખ્યું છે, જે ઘરનો દેખાવ વધારે લાવે છે. અને તેમજ ઇશાને પણ ઝાડના છોડ ખૂબ જ પસંદ છે, જેના કારણે તેણે ઘરની અંદર કેટલાક નાના છોડ પણ રાખ્યા છે અને તેનું ધ્યાન પણ કોઈ બીજા દ્વારા લેવામાં આવતું નથી.

Image Credit

તેમજ તે ઘરના પડધાથી માંડીને દિવાલ લટકાવેલી અને બધી સજાવટ સુધીની દરેક વસ્તુનું વિશેષ ધ્યાન રાખે છે અને તે પોતાની ખરીદી પણ કરે છે. તેઓએ ફ્લોરિંગ્સની વિશેષ કાળજી પણ લીધી છે જે ઘરના આંતરિક ભાગમાં મહત્વપૂર્ણ ભાગ ભજવે છે અને તેઓએ તેમના માટે ખૂબ મોંઘા પત્થરોનો ઉપયોગ કર્યો છે. ઉપરાંત, તેણે ઘરના બગીચા અને રાચરચીલુંનું વિશેષ ધ્યાન રાખ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *