બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ આલિયા ભટ્ટ આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ઓછી એક્ટિવ છે. પરંતુ તાજેતરમાં, અભિનેત્રીએ તેના ઇન્સ્ટા પર કેટલીક બોલ્ડ તસવીરો શેર કરી છે, જેના કારણે દૃષ્ટિ ગુમાવવી મુશ્કેલ થઈ ગઈ છે. ચેસ બોર્ડ પ્રિન્ટ સાથે બોલ્ડ કટ ડ્રેસમાં આલિયા પાયમાલ કરી રહી છે. આલિયા દ્વારા આ ચેકરબોર્ડ પ્રિન્ટ ડ્રેસને લેબનીઝ ફેશન ડિઝાઇનર જ્યોર્જ હોબેકાએ ડિઝાઇન કર્યો છે.

Image Credit

ડ્રેસમાં આગળના ભાગમાં પ્લીઝીંગ વાળી નેકલાઇન છે, જ્યારે બાજુની બસ્ટ મુદ્રામાં  છે, આર્મહોલ્સને વી કટ આપે છે. આ બોડીકોન મિની ડ્રેસમાં ખભા સાથે જોડાયેલ કેપ પણ છે.

Image Credit

આલિયા ન્યૂડ ટોન મેકઅપની અને સ્લીક અને અવ્યવસ્થિત પોનીથી તેના લૂકને પૂરક બનાવે છે. આલિયા કેમેરા સામે કિલર સ્ટાઇલમાં પોઝ આપી રહી છે. આલિયાની આ તસવીરો સોશિયલ સાઇટ પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે, જેને ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Image Credit

કામ વિશે વાત કરીએ તો આલિયા આ દિવસોમાં તેની આગામી ફિલ્મ ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડીમાં વ્યસ્ત છે. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, ઓક્ટોબરથી શરૂ થયેલી ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ થયું છે જ્યાંથી માર્ચમાં લોકડાઉન દરમિયાન રજૂ કરવામાં આવ્યું હતું. આ સિવાય આલિયા બોયફ્રેન્ડ રણબીર કપૂર સાથે ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ માં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *